Yadda za a gyara 'BOOTMGR na Ƙananan' Kurakurai

Jagorar matsala ga kurakuran BOOTMGR a Windows 10, 8, 7, da Vista

Akwai wasu mawuyacin yiwuwar kurakuran BOOTMGR , ciki har da mafi yawan "BOOTMGR bace" kuskuren saƙo.

Dalilin da yafi dacewa na kurakurai na BOOTMGR sun haɗa da fayiloli mai lalacewa da ɓatattun fayiloli , rumbun kwamfutarka da kuma tsarin aiki na inganta abubuwan da ke faruwa, ɓangarorin da suka shafi tashe-tashen hankula, wani BIOS wanda ba ya ƙare, da lalacewa ko ƙananan igiyoyi .

Wani dalili kuma za ka iya ganin kurakuran BOOTMGR ne idan kwamfutarka tana ƙoƙari ta kora daga wani rumbun kwamfutarka ko ƙwallon ƙafa wanda ba a daidaita shi yadda ya kamata ba. A wasu kalmomi, yana ƙoƙari ta taya daga wani asusun da ba'a iya amfani dashi . Wannan kuma zai dace da kafofin watsa labaru a kan kullun fitarwa ko kwakwalwa wanda kake ƙoƙarin kora daga.

Akwai 'yan hanyoyi da "BOOTMGR bata ɓacewa" kuskure zai iya nunawa akan kwamfutarka, tare da kuskure na farko da na jera ya zama mafi yawan al'ada:

BOOTMGR bace Latsa Ctrl Alt Del don sake farawa BOOTMGR bace Latsa kowane maɓalli don sake farawa Ba zai iya samun BOOTMGR ba

"BOOTMGR bata ɓacewa" kuskuren nuni ba da jimawa ba bayan an kunna kwamfutar, nan da nan bayan Test On Test Test (POST) ya cika. Windows kawai ya fara farawa yayin da akwatin kuskure na BOOTMGR ya bayyana.

Abubuwa na BOOTMGR sun shafi Windows 10 , Windows 8 , Windows 7 , da kuma Windows Vista operating system kawai.

Windows XP bata amfani da BOOTMGR ba. Daidai aikin a Windows XP shine NTLDR , wanda ke samar da NTLDR shi ne kuskuren kuskure lokacin da akwai matsala irin wannan.

Yadda za a gyara & # 39; BOOTMGR Shin Bace & # 39; Kurakurai

  1. Sake kunna kwamfutar . Kuskuren BOOTMGR na iya zama fluke.
  2. Bincika masu tafiyar da na'urarku, tashoshi na USB , da kuma kullun galiyo don kafofin watsa labarai. Sau da dama, "BOOTMGR na Bace" kuskure zai bayyana idan kwamfutarka tana ƙoƙarin tayawa zuwa diski marar amfani, fitar waje , ko floppy disk.
    1. Lura: Idan ka ga cewa wannan shine dalilin fitowarka kuma yana faruwa a kai a kai, zaka iya yin la'akari da sauya tsarin taya a cikin BIOS don haka aka sanya rumbun kwamfutarka a matsayin na'urar farko na taya.
  3. Bincika jerin takalman a BIOS kuma tabbatar cewa an riga an lissafa kwamfutarka ta atomatik ko wani kayan aiki mai sauƙi, da zaton kana da kaya ɗaya. Idan ba a buga jeri ba a farko, za ka iya ganin kurakuran BOOTMGR.
    1. Na san irin wannan bugawa a cikin wannan matsala ta hanyar warware matsalolin, amma ina so in kira musamman cewa za ku iya samun kullun damu mai wuya saboda yawancin hanyoyin BIOS / UEFI sun baka damar saka wani rumbun kwamfutarka da za a fara daga farko.
  4. Binciken duk bayanan ciki da kuma igiyoyin wutar lantarki . Wuraren kuskuren BOOTMGR na iya haifar da sutura, cirewa, ko ikon aiki mara kyau ko igiyoyi masu sarrafawa.
    1. Ka yi kokarin maye gurbin ƙwayar PATA ko SATA idan ka yi zargin zai iya zama kuskure.
  1. Yi gyaran farawa na Windows . Irin wannan shigarwa ya maye gurbin duk fayilolin ɓacewa ko ɓarna, ciki har da BOOTMGR.
    1. Ko da yake wani farawa gyara shi ne bayani na kowa don matsaloli na BOOTMGR, kada ku damu idan bai gyara matsalarku ba. Kawai ci gaba da matsala - wani abu zai yi aiki.
  2. Rubuta sabon ɓangaren taya kamfani zuwa ɓangare na Windows ɗin don gyara duk wani cin hanci da rashawa, matsalar matsala, ko sauran lalacewa.
    1. Ƙungiyar taya bangare yana da muhimmiyar hanya a cikin tsarin taya, don haka idan akwai wata matsala tare da shi, za ku ga matsalolin kamar "BOOTMGR na rasa" kurakurai.
  3. Sake gina Bayanan Kanin Buga (BCD) . Hakazalika da sashin kamfani na ɓangaren kamfani, wanda aka lalata ko ba a daidaita ba ne BCD zai iya haifar da saƙonnin kuskure BOOTMGR.
    1. Muhimmanci: Matakan gyaran matsala masu yawa suna da yawa ƙananan iya taimakawa wajen gyara matsalar BOOTMGR. Idan ka yi watsi da duk wani ra'ayi na sama sai ka yi watsi da yiwuwar warware wannan matsala!
  4. Bincika rumbun kwamfutarka da sauran kayan sarrafawa a BIOS kuma tabbatar da cewa suna daidai. Bita na BIOS ya gaya kwamfutar yadda za a yi amfani da drive, don haka saitunan saituna ba zasu iya haifar da matsaloli kamar kurakuran BOOTMGR ba.
    1. Lura: Akwai lokuta ta atomatik a BIOS don ƙwaƙwalwar ajiya da maɓallin motsa jiki na fitarwa, wanda shine yawancin sa mai tsaro idan ba ka tabbatar da abin da za ka yi ba.
  1. Ɗaukaka BIOS na motherboard. Kwancen BIOS wanda ba ya daɗe yana iya haifar da kuskuren "BOOTMGR ne".
  2. Yi tsabta mai tsabta na Windows . Irin wannan shigarwa zai cire Windows daga PC ɗinka kuma ya sake shigar da shi daga karra. Duk da yake wannan zai kusan tabbatar da duk wani kurakuran BOOTMGR, yana da hanyar cinyewa lokaci saboda gaskiyar cewa dole ne a tallafa duk bayananku sannan daga baya aka dawo.
    1. Idan ba za ka iya samun dama ga fayilolinka don mayar da su ba, don Allah gane cewa za ka rasa su duka idan ka ci gaba da tsabta mai tsabta na Windows!
  3. Sauya rumbun kwamfutarka sa'an nan kuma shigar da sabon kwafin Windows . Idan duk wani abu ya gaza, ciki har da tsabta mai tsabta daga mataki na karshe, kana iya fuskantar wata matsala tare da rumbun kwamfutarka.

Don & # 39; t Kana so ka gyara wannan kanka?

Idan ba ka da sha'awar gyara wannan matsalar BOOTMGR da kanka, gani Ta Yaya Zan Get KwamfutaNa Gyara? don cikakken jerin jerin zaɓuɓɓukanku, tare da taimakon tare da duk abin da ke cikin hanya kamar ƙididdige gyaran gyare-gyare, samun fayiloli ɗin ku, zaɓar sabis na gyara, da kuma yawan yawa.

Duba Ƙarin Ƙarin Taimako don ƙarin bayani game da tuntube ni a kan sadarwar zamantakewar yanar gizo ko ta hanyar imel, aikawa a kan dandalin shafukan fasaha, da sauransu. Tabbatar da sanar da ni abin da kuka riga kuka dauka don warware "BOOTMGR bace" batu.