Menene AppRadio?

AppRadio shine sunan Pioneer don aikace-aikacen da ke ba ka damar sarrafa wayarka tare da ɗaya daga cikin raka'a . Sunan na iya komawa zuwa ainihin raƙan raƙuman da ke da wannan damar. An gabatar da fasahar a shekara ta 2011, kuma ta tarar da jimlal daga bisani (AppRadio 2, AppRadio 3). Kodayake samfurin samfurin na asali ne kawai tare da na'urori na iOS , sabbin sababbin kayan aiki da software sun dace tare da na'urori na Android.

Rediyo ko App?

Don haka, AppRadio yana da jagoran kai, amma yana da aikace-aikacen, kuma ko ta yaya za ta yi amfani da wayar ka? Idan kun rikice, kada ku ji mummunar mummunan aiki. Yana da ɗan ƙwaƙwalwa don komawa ga samfurori da kuma wani zaɓi na wannan samfurin ta iri ɗaya da sunan, amma wannan ba lallai ba ne mai rikitarwa idan ka karya shi.

A ainihin kowanne Pioneer AppRadio babban haɗin kai ne mai ɗorewa tare da ƙarancin haɓaka . Yana da mahimmanci kamar wancan. Waɗannan raƙuman raƙuman sun kai kashi biyu na DIN , kuma basu da ikon sarrafawa-dukan dukiyar da aka samu ta babban allon touch. Idan motarka tana da nau'i guda biyu na DIN (ko guda guda DIN / 1.5 DIN a dakin DIN guda biyu), to zaku iya saukewa a ɗaya daga cikin rabon AppRadio na Pioneer, kuma zai yi aiki daidai daga cikin akwatin.

Tabbas, maƙasudin hanyar sayar da kayan aiki na AppRadio ita ce ta iya gudanar da aikace-aikacen, kuma wannan shine yadda za ka buɗe ayyukan da ke ci gaba da sauraron radiyo da CD (ko kallon DVD). Kuma a cikin mahimman rubutun shafin yanar gizon AppRadio ne, wanda shine kyauta kyauta wanda ke ba ka damar ƙulla wayarka ta hanyar Bluetooth, USB, ko Ƙaƙwalwar lantarki, dangane da ƙirar jagora na musamman da nau'in wayarka da.

Bugu da ƙari ga aikace-aikacen AppRadio, waɗannan ɗayan raƙuman suna iya gudanar da wasu nau'ikan aikace-aikacen jigilar kayan aiki. Wasu aikace-aikace na buƙatar ƙarin saya (watau mafi kyau tsarin aikin GPS), kuma wasu suna kyauta.

Ta yaya AppRadio App aiki?

Babban ra'ayi a bayan AppRadio shi ne cewa yana ba ka damar sarrafa wayarka ta hanyar kai kanka, kuma wannan shi ne wurin da aka fara amfani da na'urar. Dangane da samfurin naúrar kai, da kuma irin wayarka, zaka iya iya haɗa kai tsaye ta hanyar haɗin Bluetooth, ko kuma ta hanyar USB (USB ko Lightning) ta jiki. Matsayin haɗin kai zai dogara ne da samfurin naúrar kai da kuma irin wayar da kake da ita, amma ka'idar babba ta gaba shine cewa kowane iPhone 4 ko 4S zai yi aiki tare da kowane ɗayan AppRadio.

Maganar karfinsu shine ɗan ƙaramin rikitarwa lokacin da yazo da iPhone 5 da Android na'urorin hannu. Alal misali, ƙarni na farko na ƙungiyar AppRadio ba za su yi aiki tare da iPhone 5 ko Android ba. Nawa na biyu da na uku sunyi aiki tare da iPhone 5, kuma Pioneer yana riƙe jerin jerin na'urorin Android masu jituwa.

Mene ne Point na AppRadio?

AppRadio shine kawai wata hanyar da za ta iya samun dama ga siffofin wayar salula a cikin abin sawa akunni . Yana samar da wannan dama ga kiɗa akan wayarka wanda zaka iya samo daga keɓaɓɓen keɓaɓɓen ko mai watsa FM, amma kuma yana ba ka damar zažar zaɓin kiɗa da kuma sarrafa rikodi daga maɓallin naúrar ta touchscreen a cikin wata hanya mai da hankali kan iko ta iPod .

Baya ga sake kunna kiɗa, AppRadio kuma yana ba da damar samun dama ga wasu bayanai daga wayarka, kamar adireshin adireshin ku. Hakanan zaka iya amfani da AppRadio don sanyawa da karɓar kira, wanda shine fasalin da yawancin tsarin tsarin OEM infotainment ya samar. Babban bambanci, ba shakka, shine mai amfani, tun da AppRadio ya zakuɗa ƙananan zane daga iOS.

Bayan AppRadio

Lokacin da aka fara gabatar da aikace-aikacen AppRadio, an samo shi ne kawai don raka'a raga a cikin AppRadio. Duk da haka, yawancin samfurin Lista na yanzu yana iya tafiyar da aikace-aikace. Tun daga shekarar 2013, dukkanin jerin sassan AppRadio, NEX, Navigation, da kuma DVD suna iya haɗawa da wayoyin salula ta hanyar AppRadio.