Yadda za a Aiwatar, Sake suna, da Cire Hanyoyi daga Saƙonnin Mail na Apple

Yi amfani da alama na alama ta Mail don alama saƙonnin imel don biyan

Ana iya amfani da alamun Apple Mail don yin alama da saƙonni masu zuwa wanda ke buƙatar ƙarin hankalin. Amma yayin da wannan shine ainihin dalilin su, zane na Mail zai iya yin yawa. Shi ke nan ne saboda sakonnin Mail ba kawai bane na launi a haɗe zuwa imel; suna ainihin wani nau'i na akwatin gidan waya masu kyau , kuma suna iya yin abubuwa da dama na sauran akwatin gidan waya a cikin saƙon Mail ɗin na iya yin, ciki har da yin amfani da su a dokokin Dokar don sarrafawa da shirya saƙonninku.

Launin Labaran Mail ɗin

Lissafin labaran sun zo cikin launi daban-daban: ja, orange, yellow, kore, blue, purple, da kuma launin toka. Zaka iya amfani da launi na launi don alama alama irin saƙo. Alal misali, furanni na jan za su iya nuna imel ɗin da kake buƙatar amsawa a cikin sa'o'i 24, yayin da alamun kore za su iya nuna ayyukan da aka kammala.

Zaka iya amfani da launuka duk yadda kake so, amma a tsawon lokaci, yana da wahala a tuna abin da kowane launi ya kamata ya nufi. Bayan da muka nuna maka yadda za a sanya sakonni ga sakonni, za mu nuna maka yadda za a canza sunaye na flags.

Sanya Lissafin zuwa Saƙonnin Imel

Akwai hanyoyi guda uku da suke amfani da su na tayar da ko saƙo; za mu nuna maka duka uku.

Don buga saƙo, latsa sau ɗaya a kan sakon don zaɓar shi, sannan daga Menu ɗin saƙo, zaɓi Saka. Daga madaurarwa na Yanki, zaɓi flag na zabi.

Hanyar na biyu ita ce danna-dama a kan saƙo , sannan ka zaɓa launi na launi daga menu na upus. Idan ka ɗora siginanka a kan launin launi, sunansa zai bayyana (idan ka sanya launi a suna).

Hanya na uku don ƙara flag shine don zaɓar saƙon imel, sa'an nan kuma danna maballin saukarwa na Flag a cikin kayan aiki ta Mail . Jerin da aka saukewa zai nuna duk alamun da ake samuwa, yana nuna duka launuka da sunaye.

Da zarar ka yi amfani da ɗaya daga cikin hanyoyin da ke sama don ƙara flag, gunkin icon zai bayyana a hagu na saƙon imel.

Canza Flag Names

Duk da yake kun kasance tare da launuka da aka zaɓa Apple, za ku iya sake suna kowanne daga cikin sifofin guda bakwai zuwa duk abin da kuke so. Wannan yana baka dama ka tsara sakonnin Mail sa'annan ka sa su fi amfani.

Don canza sunan sunan sakonni , danna maƙallan bayyanawa a cikin Mail's sideba r don bayyana duk abubuwan da aka zana.

Danna sau ɗaya akan sunan tutar; a cikin wannan misali, danna kan Red flag, jira na 'yan seconds, sannan kuma danna maɓallin Red a sake. Sunan zai zama alama, ya baka damar shigar da sabon suna. Shigar da sunan ka zabi; Na canza sunan Red flag zuwa Maɗaukaki, don haka zan iya gani a kallo wanda imel zai bukaci amsawa da wuri-wuri.

Zaku iya maimaita wannan tsari don sake suna duk jerin bakwai ɗin Mail, idan kuna so.

Da zarar ka canza sunan sunan tutar, sabon sunan zai bayyana a cikin labarun gefe. Duk da haka, sabon suna bazai iya gani ba tukuna a duk menu da wuraren kayan aiki inda aka nuna alamun. Don tabbatar da canje-canje da kuka yi zuwa ƙaura zuwa duk wurare a Mail, bari Mail kuma sake sake fasalin.

Sanya Sakonni da yawa

Don buga ƙungiyar saƙonni, zaɓi saƙonni, sannan ka zaba Maɓallin daga menu Saƙo. Tsarin fashewa zai nuna jerin jerin furanni da sunayensu; Yi zaɓinku don sanya wata alama zuwa saƙonni masu yawa.

Ana rarraba ta Jagoran Mail

Yanzu cewa kana da saƙonni daban-daban da aka ƙaddamar za ka so ka iya ganin waɗannan saƙonnin da suke da mahimmanci don an tsara su tare da launin launi. Akwai hanyoyi guda biyu da ba za a iya ba a cikin sakonnin da aka yi:

Ana cire alamu

Don cire flag daga saƙo za ka iya amfani da kowane daga cikin hanyoyin da muka tsara domin ƙara flag, amma zaɓin zaɓi don share alamar, ko a yanayin idan aka danna sako, zaɓi zaɓi X don irin alamar.

Don cire tutar daga rukuni na sakonni, zaɓi saƙonni, sannan sannan ka zaɓa Amin, Sunny Flag daga menu Saƙo.

Yanzu da an gabatar da ku zuwa labaran da kuma yadda suke aiki, ba shakka za ku sami hanyoyi na musamman don amfani da su don dacewa da bukatunku.