Tsayar da Yanayin Hanya Kayan Dama a Microsoft Edge

Cikakken cikakken yanayin yana baka damar ganin ƙarin yanar gizo da kasa da mai bincike

Lura : Wannan labarin ya shafi tsarin Windows 10. Babu na'urorin Edge don Windows 8.1, macOS, ko Google Chromebooks. Akwai apps don na'urori na iOS da Android, amma yawanci aikace-aikacen hannu suna ɗaukar allon duka dama daga hanyar shiga.

A cikin Windows 10, zaku iya duba shafukan yanar gizo a Microsoft Edge a yanayin cikakken allon. don ɓoye shafuka, Gidan saɓo, da Barikin adireshi. Da zarar kun kasance a cikin allon allon, babu iko a bayyane, don haka yana da muhimmanci mu san yadda za ku shiga kuma ku fita wannan yanayin. Akwai zažužžukan da yawa.

Lura : Cikakken allon da maximized hanyoyi ba iri ɗaya bane. Cikakken cikakken yanayin yana ɗaukar allon duka kuma ya nuna kawai abin da ke kan shafin yanar gizon kanta. Sassan ɓangaren yanar gizonku wanda za a iya amfani da su, kamar masaukin Masauki, Barci Bar, ko Bar Menu, an ɓoye. Yanayi mafi girman shine daban. Hanyoyin da aka ƙayyade suna ɗaukar duk fuskarka, amma, masu sarrafa burauzar yanar gizo suna samuwa.

01 na 04

Yi amfani da F11 Kunna

Wata hanyar bude Edge daga menu Fara. Joli Ballew

Don amfani da Microsoft Edge a yanayin cikakken allon, fara bude browser Edge. Zaka iya yin wannan daga menu Fara kuma watakila Taskbar.

Da zarar bude, don shigar da cikakken allon allon danna F11 akan keyboard. Ba kome bane idan bincike dinka yana ƙaddara ko kawai ɗaukar ɓangare na allon, danna wannan maɓallin zai sa shi ya shiga cikakken yanayin allon. Lokacin da aka gama yin amfani da cikakken yanayin allon, danna F11 a kan keyboard kuma; F11 shine mai kunna.

02 na 04

Yi amfani da Windows + Shift + Shigar

Riƙe WIndows + Shirt + Shigar don cikakken yanayin allon. Joli Ballew

Maɓallin haɗin haɗi Win + Shift + Shigar kuma yana aiki don saka Edge a yanayin cikakken allon. A gaskiya ma, wannan haɗin maɓallin ke aiki don kowane kayan "Universal Windows Platform", ciki har da Store da Mail. Win + Shift + Shigar shi ne toggle.

Don amfani da shi wannan maɓallin haɗin don shigarwa da fita waje cikakken yanayin allon:

  1. Bude browser.
  2. Riƙe da Windows da Shift keys, sannan kuma latsa Shigar .
  3. Maimaita don barin yanayin allo.

03 na 04

Yi amfani da Zoom Menu

Zaɓuɓɓuka da ƙarin Zuƙowa. Joli Ballew

Zaka iya taimaka cikakken yanayin allon daga menu wanda ke samuwa a cikin Edge browser. Ana cikin saitunan Zoom. Kuna amfani da wannan don shigar da cikakken yanayin allon. Lokacin da kake shirye ka fita duk da cewa dole ne ka nemo cikakken allo, amma wannan lokaci daga wani wuri ba tare da menu ba (saboda yana ɓoye). Wannan trick shine don motsa murfinku zuwa saman allon.

Don amfani da zaɓin menu don shigarwa da fita waje cikakken yanayin allon:

  1. Bude browser na Edge .
  2. Danna Saiti da Zaɓuɓɓuka mafi yawa , wakilci uku a tsaye a cikin kusurwar hannun dama na maɓallin binciken. Wannan yana buɗe wani menu mai saukewa.
  3. Matsayi linzaminka a kan Zaɓin Zuƙowa sannan ka danna maɓallin allon cikakken . Yana kama da arrow mai gefe guda biyu.
  4. Don ƙuntata cikakken yanayin allon, motsa linzaminka zuwa saman allon kuma danna cikakken allo . Bugu da ƙari, yana da maɓallin diagonal biyu.

04 04

Yi amfani da Haɗuwa don Shigar da Fitowa Na Gida Hoto

Duk wani hade aiki. Getty Images

Dukkan hanyoyi da aka bayyana a nan don tabbatarwa da kwashe cikakken yanayin allon suna dacewa. Ga wasu hanyoyi da zaka iya amfani da su interchangeably: