Shirya kan kanka: Guda Manajan Kasuwanci guda hudu

01 na 05

Hanyoyi guda hudu don taimakawa kanka Ka shirya: Haɗin Gudanar da Ayyukan Layi

Tetra Images / Getty Images

Sarrafa jerin abubuwan da kuka yi a cikin mafi dacewa tare da raƙuman nawa don manyan kwamitocin jeri guda hudu mafi kyau a kan yanar gizo. Wadannan jerin suna da sauƙi don amfani, kyauta don gwadawa, kuma zai iya taimaka maka ka sanya jerin abubuwan da kake yi a cikin jerin su.

02 na 05

Ka tuna da Milk

Ka tuna da Milk abu ne mai kyau mai sarrafawa ta yanar-gizon da ke ba ka dama da dama, ciki har da damar da za a tuna da ayyukanka ta hanyoyi da yawa. Wasu siffofi masu amfani musamman sun hada da damar yin tunatar da kowane na'ura: "Karɓa masu tuni ta hanyar imel, SMS, da kuma manzo na nan take (AIM, Gadu-Gadu, Google Talk, ICQ, Jabber, MSN, Skype da Yahoo! an goyi bayan su duka ) "; kazalika da haɗin kai tare da wasu mutane don kammala ayyukan: "Share, aikawa da buga ɗawainiya da kuma lissafin tare da lambobinka ko duniya." Ka tunatar da wasu masu muhimmancin ka don yin ayyukan gidan su. "

03 na 05

Toodledo

Toodledo ne mai sarrafa kyauta mai layi ta yanar gizon da ke ba ka da nau'i na zaɓin tsarin, kamar manyan fayiloli, manyan fayiloli mataimaka, kwanakin lokaci, manyan al'amurra, tags, burbushin, burin, bayanan kula, lokaci-lokaci, da sauransu. Ɗaya daga cikin siffofin da ya fi dacewa a nan shine ikon tsara tsarin ayyuka na yau da kullum: "Zaka iya gaggauta zaɓi jadawalin da aka saba amfani dashi (Daily, Weekly, da dai sauransu) ko kuma tsara shi ta amfani da zaɓuɓɓukan ci gaba kamar" Kowane Tue, Thur "ko" Na farko Jumma'a na kowane wata ".Za ka iya saita aikin don maimaita daga kwanan wata ko kwanan wata, kuma za ka iya yin ayyukan da zaɓin zaɓi wanda ke sake saita kansu ta atomatik ko da ba ka kammala su ba."

04 na 05

Todoist

Todoist mai aiki ne mai amfani da shi mai amfani da shi; za ka iya amfani da shi don tsara jerin ka da kuma kirkiro kalandarku da kuma sub-ayyukan. Har ila yau, an haɗa shi sosai cikin Gmel da wasu kayayyakin aiki na kan layi. Ɗaya daga cikin siffofin da suka fi dacewa a cikin wannan mai sarrafa sun haɗa da ayyuka na warwarewa zuwa ƙananan matakai: "Ƙara ƙarin ta hanyar karya manyan ayyuka cikin ƙananan ɗawainiya (ƙananan matakin)", "sanar da kai lokacin da manyan canje-canje ta faru ta hanyar imel ko ƙaddamar da sanarwa", da kuma hanya mai mahimmanci don ganin yadda yawancin ka ke da ita tare da Todoist Karma, wanda zaka iya biye da samfurinka da kuma ganin yadda za a samar da kayan aiki a tsawon lokaci. Amfani da bayanan lokaci tare da kowane na'ura da kuma dandamali masu yawa, jerin abubuwan da aka fifita, da cikakkun bayanai (tare da damar haɗe PDFs, shafukan rubutu, da hotuna) ya zama wannan mai aiki da gaske kuma mai sarrafa aiki.

05 na 05

Nozbe

Idan kana neman hanyar sarrafawa ta hanyar yin amfani da kayan aiki mai kyau, Nozbe ya dace da allonka. Za ka iya yin jerin, zartar da ayyuka da ayyuka, ko da aiki tare. Wannan kayan aikin sarrafawa yana da dukkan siffofin da aka haɗa da wasu masu sarrafa aiki a kan wannan jerin, tare da haɗin kai cikin kayan aikin da zaka iya amfani da ita: "Don taimaka maka ka shirya da sauri, Nozbe yana taka rawa tare da kayan da kake so, yana ba ka damar yin amfani da bayanan Evernote na yanzu, Google ko Microsoft Cartedocuments, Dropbox ko Akwatin fayiloli ... da kuma karin bayani akan ayyukanka ko haɗe-haɗe zuwa ayyukanka. tare da Magana na Google ko Evernote Masu Tuni. " Bugu da ƙari, idan tsaro ya kasance damuwa a gare ku (kuma ya kamata), sirrin sirri ya zama babban fifiko: "Mun yi girman kai a cikin kayan sadarwarmu wanda muka tsara tare da amintaccen bayanan abokin ciniki. Amurka (NSA-aminci!) - a cikin Ƙungiyar Tarayya ta Turai.Da cikakke mai amfani da PCI (ajiyar banki!) Muna yin rayukan rayuka masu yawa a kan ɓoyayyen haɗi zuwa ɗakunan cibiyoyin tsaro masu yawa don tabbatar da cewa zamu iya bayar da sabis marar katsewa a kowane lokaci. "