Biye da UPS, USPS da FedEx Package Fara Daga Google

Da zarar ka samo asali mai mahimmanci daga UPS, FedEx ko USPS, rubuta wannan lambar zuwa Google don samun hanzari a cikin kunshin ku.

Binciken Google da

Yawancin masu sufurin za su aiko maka da imel tare da hanyar haɗi wanda za ka iya danna don bude shafin yanar gizon, idan mai aika da kunshin yana da adireshin imel ɗinka ko kuma idan kana da asusun tare da mai ɗaukar mota. Duk da haka, wani lokacin ana samun lambar biyan kuɗi daga wani wanda baza ka sani ba-alal misali, mai siyarwa a cikin kundin eBay na cin nasara - kuma ya kamata ka jinkiri don danna hanyoyin haɗin imel don matsalolin tsaro . Kashe lambar a cikin mashigin bincike na Google (Bing yayi irin wannan aiki) yana ceton ku da hadari na danna kan hanyar haɗi.

Idan mashigin yanar gizonku yana goyan bayan shi, zaka iya iya ajiye mataki don kauce wa dabarun ƙwaƙwalwa. Yawancin bincike na yau da kullum bari ka zaɓi da kuma nuna alama ga lambarka ta adana, dama-danna, sannan ka zaɓa "Zaɓin Bincike na Google don ...". Hakanan zaka iya yin wannan daga wayarka a Android. Zaɓi rubutun tare da yatsanka a kan wayarka ta Android kuma sannan "dogon danna" - danna yatsanka har sai wayar ta yi rawar jiki kaɗan.

Idan ka shigar da UPS mai aiki, FedEx, ko lambar Ƙarƙashin Sakon Kasuwancin Amurka, sakamakon farko na Google zai kai ka kai tsaye zuwa bayanin bayananka don kunshinka.

Google Yanzu

Godiya ga Google Yanzu , alama ce ta wayar tarho ta zamani, za ku iya ji dadin kwarewa mafi dacewa. Wasu lokuta kafin ka gane ka yi umurni da komai! Google Yanzu shi ne masanin fasahar Google. Kamar Siri ko Alexa, Google Yanzu yana ƙoƙarin fahimtar buƙatun da kuke amfani da harshe na al'ada ta al'ada. Yana aiki ne kamar yadda ƙirar ɗan adam ya fi dacewa don inji ɗinka kuma zai iya fahimtar abubuwa kamar mahallin da idanu. Don haka idan kana so ka san inda kake kunshe, zaka iya buɗe Google Yanzu kuma ka tambayi.

A cikin sababbin wayoyin Android, zaka iya karɓar wayarka tare da widget din Google wanda ya nuna kuma ka ce, "Yayi Google, ina kunshin na?" Aikin "OK" na Google ya fara binciken Google yanzu. Wasu wayoyi na iya buƙatar ka danna maɓallin ƙuƙwalwar ajiya don fara nemawar murya, a cikin wane hali ne ɓangaren "OK" ba shi da mahimmanci.

Google Yanzu ma yayi ƙoƙari ya jira buƙatun na yau kafin ka yi su. Idan kana da kunshin, za ka so ka bi ta, don haka idan ka sami lambar adadi a asusunka ta Gmail, zaka ga katin Google Now wanda zai baka damar sanin lokacin da za ka iya sa ran wannan kunshin ya isa. Hakazalika, idan ka yi amfani da agogon Wear na Android, togonka zai ba da Google Yanzu faɗakarwa tare da bayanin bayanan.