Sharuɗɗa don Share Hotunan Hotunan Facebook ba tare da daɗewa ba

Share hotuna daga Facebook zai iya zama mafi rikitarwa fiye da yadda aka gani tun da akwai wani zaɓi don boye hotuna ba tare da cire su ba. Facebook, duk da haka, bari ka share duk hotunanka har abada har ma duk kundin da ke cike da hotuna.

Da ke ƙasa akwai hotuna daban-daban da za ku iya shiga cikin Facebook kuma yadda za a share su.

Hoton Hoto

Wannan shi ne hoton da ka zaɓa don wakiltarka a saman shafin yanar gizonku / alamar shafi , wanda ya bayyana kamar karamin gunkin kusa da saƙonku da sabuntawa a cikin saƙonnin ku na abokan ku.

  1. Danna hoton bayanin ku.
  2. A ƙasa sosai na hoto mai girma, zaɓi Zabuka .
  3. Danna Share Wannan Hoton .

Muhimmanci: Idan kana so ka canza canzaccen bayaninka ba tare da zahiri share shi ba, kullun linzaminka a kan hotunan hotunan kuma danna Ɗaukaka Hoton Hoto . Za ka iya zaɓar hoto da ka rigaya akan Facebook, ɗora sabon sabo daga kwamfutarka ko ɗaukar sabon hoto tare da kyamaran yanar gizo.

Rufin Hotuna

Hoton Hotuna shine hoton banner mai girma wanda aka kwance a kwance wanda za ka iya nunawa a saman jerin lokaci / profile. Ƙananan hoton bayanin hoton yana shiga cikin ƙasa na Hotuna Hoto.

Yana da sauƙi don share Facebook Cover Photo:

  1. Tsayar da linzamin kwamfuta a kan Rufin Hotuna.
  2. Zaɓi maɓallin da ake kira Maɓallin Ɗaukaka Hotuna a saman hagu.
  3. Zaɓa Cire ....
  4. Click Tabbatar .

Idan kana so ka sake canza Hoton Hotuna don zama hoto daban, koma zuwa Mataki na 2 a sama sannan ka zaɓa Zabi Daga Hotuna Nawa don ɗaukar hoto daban da ka rigaka akan asusunka, ko Kaɗa Hotuna ... don ƙara sabon sa daga kwamfutarka.

Hotunan hotuna

Waɗannan su ne rukuni na hotuna da ka kirkiro kuma suna iya samuwa daga yankinka na Timeline / profile. Mutane za su iya nemo su a lokacin da suka ziyarci Timeline, idan kun ba su dama.

  1. Bincika hotunan hoto na dama ta zuwa bayanin ku kuma zaɓi Hotuna .
  2. Zaɓi Hotuna .
  3. Bude album ɗin da kake so ka cire.
  4. Danna maɓallin ƙaramin saituna kusa da button Edit .
  5. Zabi Share Album .
  6. Tabbatar da ta danna Share Album sake.

Ka lura cewa ba za ka iya share kundin da Facebook ya halitta kamar Hotunan Hotuna ba, Ruye Hotuna da Hotuna . Kuna iya, duk da haka, share hotuna guda cikin cikin waɗannan waƙoƙi ta hanyar bude hoton zuwa cikakken girmansa da kewaya zuwa Zabuka> Share wannan Hotuna .

Hotuna kamar Ɗaukakawa

Ana adana hotuna guda ɗaya da ka uploaded zuwa Facebook ta hanyar haɗa su zuwa sabunta halinka a cikin kundin kansu wanda ake kira Hotuna Photos .

  1. Samun Hotuna Hotuna ta hanyar zuwa bayanin ku da kuma zaɓar Hotuna .
  2. Zaɓi Hotuna .
  3. Latsa Hotuna Hotuna .
  4. Bude hoton da kake so ka cire.
  5. Danna maɓallin Zaɓuka a kasan hoton.
  6. Zabi Share Wannan Hoton .

Idan kana so ka cire hoton ba tare da shiga cikin kundin ba, zaka iya samo sabuntawar matsayi da buɗe hoton a can, sannan kuma komawa zuwa Mataki na 5 a sama.

Hotunan Hotuna Daga Tsarin ku

Hakanan zaka iya boye hotuna da aka sa alama a cikin don hana mutane su gan su a kan tsarin tafiyarka.

  1. Bude hoton.
  2. A gefen dama, sama da kowane shafuka da sharhi, zaɓa An ba da izinin a lokacin tafiyarwa .
  3. A cikin menu mai saukarwa, zaɓi Hidden daga Timeline .

Zaka iya nemo duk hotunan da aka lakafta ta a cikin Ayyukan Ayyuka> Hotuna Ana Kira A cikin .

Share Hotunan Hotuna

Idan ba ka so mutane su iya samun hotuna da aka shigar da su, zaka iya raba kanka. Ana cire tags tare da sunanka ba zai share waɗannan hotuna ba amma a maimakon haka ya sa ya fi wuya ga abokan Facebook ɗin su sami su.

  1. A menu na menu a saman Facebook, danna maɓallin ƙananan arrow kusa da alamar tambaya.
  2. Zaɓi Shafin Ayyuka .
  3. Zaɓi Hotuna daga aikin hagu.
  4. Danna akwati don kowane hoton da kake daina so a tagged a.
  5. Zabi rahoton / Cire button a saman.
  6. Danna Untag Photos .