Yadda za a ƙirƙirar haɓakar Instagram a matsayin hoton hotonka

Sau nawa kake sabunta hoton Facebook Cover? Amsar ita ce mai yiwuwa bai isa ba. Na tambayi masanin kimiyya na Facebook Mari Smith ta hanyar shafin Facebook kuma ta ce, "Na canza min game da sau ɗaya a mako .... juya su." Ya zama gare ku, amma sau ɗaya a wata akalla! "

Idan kuna da wuya a lokacin da kuke gano yadda za a sake sabunta hotunan hoton Facebook ɗinku, amsar zai iya zama Instagram. Idan kun kasance mai aiki a Instagram ko kuma idan Abokin shafin Facebook ɗinku suna aiki a kan Instagram, za ku iya juya hotuna mafi kyau a cikin kundin kyauta kuma ku yi amfani da shi a matsayin hoton Facebook Cover .

Mene ne Instagram kuma Ta yaya ake amfani dasu?

Instagram ne mai inganci sabon dandamali dandamali wanda ba ka damar raba hotuna tare da wasu. Yana da aikace-aikacen da ake samuwa ga iPhone ko IPad, kuma yana da kyau mai amfani. Masu amfani za su iya ƙirƙirar asusun, ɗaukar hotuna da sauri a kan wayoyin salula , amfani da filfura da sakamakon da ake samuwa sannan kuma aika su don wasu don dubawa. Masu amfani za su iya haɗa su Instagram zuwa Facebook, Twitter, da kuma tumblr. Wadannan su ne siffofin da aka haɗa tare da yin amfani da Instagram :

Yadda Za a Yi Maƙalli Daga Instagram

Za a iya yin hulɗa da hannu tare da hannu, ko ta hanyar taimakon aikace-aikacen ko shafin yanar gizon. Wadannan su ne daban-daban zažužžukan don ƙirƙirar wani collage ta yin amfani da Instagram.

Saukakawa: Instacover shine shafin yanar gizo da ke ba ka damar sauri da sauƙaƙe tarawa a cikin hotunan Instagram don yada shafin Facebook naka.

Ginaran Hotuna: Wannan aikace-aikace na Smartphone wanda ya ba da damar masu amfani su shigo da hotuna daga ɗakin hotunan su, saitunan Facebook (da kuma samfurin abokai), ko amfani da hotuna daga yanar gizo don ƙirƙirar haɗin gwiwar. Har ila yau, akwai kyawawan wurare masu ban sha'awa da masu adon ku don zaɓa daga! Tun da za mu yi amfani da Instagram, zamu iya sauke hotunan Instagram a ɗakin ɗakin mu.

Hanya Hoton: Wannan aikace-aikacen smartphone ne wanda ya ba da damar masu amfani don ƙirƙirar jerin kafin-da-bayan, hada manyan hotuna, ko samar da jerin hotuna. Yana da siffofi 32 daban kuma yana da sauƙin amfani. Domin muna amfani da hotunan Instagram ɗinmu, zamu iya ceton su a kan Smartphone ko Ipad don samun sauƙi. Da ke ƙasa akwai misali na aikace-aikacen ta hanyar wayarka ko wayoyin salula.

Posterfuse: Posterfuse ne shafin yanar gizon da ke bawa damar amfani da su zuwa ga Instagram hotuna. Masu amfani suna da zaɓi don ko dai su juya hotuna na Instagram zuwa lakabi, ko a cikin tarin hotunan Facebook. Bayan shigar da shafin yanar gizon, zai tambayi ku don bayanin ku na Instagram, don samun dama ga hotuna. Da zarar an shiga, danna zaɓin da ya karanta, "Ƙirƙiri Hoton Instagram Facebook." Sauran abu ne mai sauki da sauki. Jawo kuma sauke hotunanku don ƙirƙirar haɗin zaɓin ku, kuma danna maɓallin saukewa idan kun kasance ta hanyar adana sabon sabon hoton Facebook akan tebur ɗinku.

Hotunan Hotuna: Kyauta don ƙirƙirar hotunan Instagram don Facebook ta yin amfani da Adobe Photoshop shine cewa kana da cikakken iko a kan hotunan, girman, da tsabta da hoton. Hanya mafi kyau da za a yi game da yin irin wannan hoton hoton zai kasance da farko ya sauke kowane hotunan daga Instagram zuwa kwamfutarka ta hanyar imel. Bayan haka, dole ku tuna da girman girman hotunan Facebook, wanda shine 850 ta 315. Yin amfani da waɗannan ƙananan zai tabbatar da cewa hoton yana da tsabta kuma ya bayyana a cikin ƙuduri.

A nan ne haɗuwa zuwa bidiyon YouTube guda biyu da ke jagorantar ku ta hanyar tsari:

http://youtu.be/DBiQdanJWh0 - Wannan bidiyo ta ƙunshi bayani game da yadda za a yi amfani da samfurori na haɗin ginin don ƙirƙirar lokaci mai ɗaukar hoto ta hanyar Photoshop.

http://youtu.be/wDTMxXwDPbM - Wannan bidiyon yana taimakawa wajen bayyana yadda ake amfani da Photoshop don ƙirƙirar hotunan hotunan. Lokacin amfani da wannan bita na bidiyo don ƙirƙirar hotunan hoto don Instagram, dole ne ka aikawa da kanka hotuna daga Instagram, sannan ka adana su zuwa tebur. Bayan haka, tabbatar da amfani da siffofin pixel 850 ta 315. Wadannan siffofin suna da muhimmanci don ƙirƙirar hoto wanda ya dace da shafin Facebook naka a sarari.

Wanne Sakamako Zai Yi Kyau?

A bayyane, akwai nau'o'i daban-daban don ƙirƙirar haɓakawa na Instagram hotuna a matsayin hoton hoto don Facebook. Ga wadanda daga cikinku masu amfani da hotuna Photoshop, muna bada shawarar yin amfani da wannan zaɓi. Wannan shi ne domin ko da yake yana bukatar mafi ƙoƙari, yana samar da mafi kyawun kuma mafi girman girman hoto. Ga sauran ku masu amfani da hotuna Photoshop, Posterfuse yana samar da mafi kyawun mafita don samar da matsala ta Instagram. An riga an tsara ta zuwa girman hotunan hoton da sauri da sauƙi yana shigo da Instagram photos.

Karin bayani da Katie Higginbotham ya bayar.