Yadda za a Saita Kyauta a kan Twitch

Akwai hanyoyi da yawa don samun kyauta a kan Twitch banda PayPal

Karɓar kyauta daga masu kallo wata hanya ce mai karimci don samun ƙarin samun kuɗi yayin yuwuwa akan Twitch . Koda yake shahararsa, ƙaddamar da tsarin bada kyauta yafi rikitarwa kawai fiye da taimakawa da maɓallin Ƙari na Donate mai zurfi (abin da Twitch yayi rashin alheri ba ya goyi bayan) a kan bayanin mai amfani da Twitch.

Ana buƙatar masu amfani suyi tunani a waje da akwatin kuma suna amfani da fasali irin su Twitch ta farko-raga na ɓangaren / raɗaɗɗen tsarin ko ɗaya daga cikin yawancin ɓangarori na uku wanda wasu kamfanonin suka samar. Anan ne manyan kyauta mafi kyauta mafi girma ga Twitch streamers da yadda za a yi amfani da su.

Twits Bits

Bits (wanda ake kira mai raɗaɗi) shine tsarin kyauta na ma'aikata na Twitch. Sun kasance mafi wuya fiye da kawai aika wasu tsabar kudi zuwa streamer tare da tura wani button ko da yake kuma kawai samuwa ga Twitch Affiliates da Partners. Bits ne ainihin wani nau'i na dijital kudin da aka saya kai tsaye daga Twitch tare da real-duniya kudi ta amfani da Amazon Payments.

Za'a iya amfani da ragowar wannan daga cikin maɓallin zangon ramuka don faɗakar da sauti mai mahimmanci da faɗakarwar jijjiga. A matsayin sakamako don yin amfani da ragowar su, masu amfani suna samun alamomin da aka nuna tare da sunayensu a cikin rawar da ke gudana. Ƙarin raguwa da suke amfani da shi, mafi girma shine matsayi na badges da suka samu. The Twitch streamer yana samun $ 1 don kowane 100 bits da ake amfani dashi a lokacin rafinsu.

  1. Don ba da ragowa a kan abokin hulɗar Twitch ko hanyar haɗin kai, buɗe Ƙungiyar Saiti Abubuwan Taɗi a kan dashboard.
  2. Gano rukunin saitunan a wannan shafin da ake kira Cheers kuma danna Kunna Cheering tare da rago .
  3. Masu kallo yanzu suna amfani da ragowar su a tasharka ta hanyar yin ta'aziyya da yawan adadin da suke so su yi amfani da su. Alal misali, cheer5 zai yi amfani da raguwa guda biyar yayin da cheer1000 zai yi amfani da 1,000.

PayPal Kyauta a kan Twitch

Ɗaya daga cikin hanyoyin mafi sauki don karɓar kyauta akan Twitch shine amfani da PayPal . Masu guguwa na iya tambayar masu kallo su aika da kudi ta hanyar yin amfani da adireshin imel da ke hade da asusun kansu na PayPal. Wani zaɓi mafi sauƙi, duk da haka, shine kawai ya kafa hanyar PayPal.me wanda ke tsara dukkan tsari ga masu kallo saboda kullin tsabta da ƙwarewa mai sauƙi. Ga wasu hanyoyi masu tasiri don amfani da PayPal.me adireshin don samun kyauta a kan Twitch.

Bitcoin & amp; Wasu Cryptocurrencies

Yin amfani da cryptocurrencies kamar Bitcoin, Litecoin, da kuma Ethereum don aikawa da karɓar kudi a kan layi suna ci gaba da karuwa a kowace shekara saboda yawan gudunmawar, tsaro, da ƙananan kudade. Samun biyan kuɗi a cikin takalmanku na sirri yana da sauki kamar rarraba adireshin kuɗin tare da wani mai amfani. Ga yadda za a yi wannan aikin tare da Twitch.

  1. Bude kayan da aka zaɓa na wayarka na cryptocurrency. Bitpay kyauta ce mai amfani ga sababbin masu amfani.
  2. Latsa maɓallin karɓa ko haɗi. Duk wallets za su sami wannan zaɓi ba tare da la'akari da kudin ko mai amfani ba.
  3. Za ku ga wata layi na lambobi marasa alama da wasiƙu. Wannan adireshin kuɗin ku ne. Matsa adireshin don kwafe shi zuwa kwandon allo na na'urarka.
  4. Ƙirƙiri wani ɓangaren kyauta a kan shafin Twitch kamar yadda aka bayyana a sama a cikin ɓangaren PayPal a wannan shafin.
  5. Gudura adireshin kuɗin cikin wajan Bayani don tabbatar da cewa abin da ake nunawa shine adreshin walat ɗin ne. Masu amfani baza su iya aika Ethereum zuwa walat na Litecoin ba ko Bitcoin zuwa gado na Ethereum don haka yana da mahimmanci mahimmanci don rubuta adreshin daidai.

Tsarin Talla: Duk da yake a cikin Sauke ɓangaren ɓacin ku ɗinku, ɗauki hoto na QR code . Wannan lambar ita ce QR ta adireshin kuɗin kuɗi kuma wasu za su iya duba su don aika muku kudi. Zaka iya ƙara image da kundin lambar QR ɗinka zuwa ƙungiyar kaɗaɗɗen kuɗinsa ko ma ƙara shi a matsayi na kafofin watsa labaran ka a Twist layout a cikin OBS Studio (kamar yadda za ka iya yin kyamaran yanar gizon ko wasu hotunan) don haka masu kallo zasu iya duba shi da su wayoyin hannu yayin kallon rafinku. Kada ka manta ka fada ko wane kudin kuɗin adireshin wajan QR code ne.

Ayyukan Shafuka Masu Sauƙi

Akwai wasu ayyuka na ɓangare na uku waɗanda Twitch streamers zasu iya haɗi zuwa asusun su don kunna ƙarin fasali kamar abubuwan bayarwa da faɗakarwa. Wasu daga cikin ayyukan da suka fi shahara suna Gaming For Good, StreamTip, Muxy, Stream Elements, da StreamLabs. Duk waɗannan ayyukan sun kirkiro wani shafi na musamman don tashar kuɗi wanda aka yi garkuwa a kan uwar garkensu wanda zaka iya jagorancin masu kallo don yin kyauta.

Waɗannan sharuɗɗa suna da yadda za a kafa wani kyauta shafi a kan StreamLabs, wanda yana da mafi yawan siffofi kuma shine mafi sauki don amfani don sabon shiga. Wadannan matakai suna da kama da gaske don kafa shafin kyauta akan wasu shafuka.

  1. Daga Dashboard na StreamLabs, danna kan Saitunan Kyauta .
  2. Danna gunkin PayPal don haɗi da asusun PayPal zuwa StreamLabs. Ana buƙatar wannan don ana iya ba da gudummawa kai tsaye zuwa asusun PayPal daga shafin kyauta. Hakanan zaka iya ƙara wasu zaɓuɓɓukan biyan kuɗi a wannan shafi kamar Unitpay, Skrill, da katunan bashi amma PayPal ya kamata ya zama hanya na farko da ka kunna saboda yadda yadu yake amfani da shi a cikin masu kallon Twitch.
  3. Daga Shafin Taimakon Saituna , danna kan Saituna shafin kuma zaɓi kudinka kazalika da ƙimar ka da iyakar kyauta. Ƙayyadar kyauta mafi kyauta zuwa dala biyar shine kyakkyawar ra'ayi saboda wannan zai sa masu amfani su ɓata asusunka tare da ƙananan kyauta.
  4. Danna maɓallin Ajiye Saituna a kasan shafin.
  5. Shafin Saituna zai nuna adireshin yanar gizonku kyauta. Ya kamata duba wani abu kamar https://streamlabs.com/username . Kwafi wannan adireshin kuma ƙara da shi zuwa yankinku na kyauta akan shafin Twitch Channel.

Ya kamata ku karba Kyauta a kan Juyawa?

Karɓar kyauta ko kwarewa a kan Twitch yana da al'ada kuma ba'a lalata shi ta hanyar koguna ko masu kallo. Kyauta kyauta ne daga cikin ƙananan hanyoyi da ƙananan tashoshi zasu iya karɓar kudaden shiga. Duk da haka, da zarar wani raƙuman ruwa ya karbi karin masu bi kuma ya zama mai haɗuwa da Twitch ko abokin tarayya, yana da muhimmanci a yi amfani da wani lokaci a koyo game da rajistar Twitch . Biyan kuɗi a kan Twitch sun tabbatar da zama hanyar da za ta sami kudin girma fiye da kudade guda ɗaya kuma yana da yiwuwar ƙara yawan lokaci.

Shin Kyauta na Twitch Kyauta?

Ee. Ko da yake an kira su kyauta, kwarewa, ko kyautai ta hanyar raƙuman ruwa, kudaden da aka sanya ta hanyar saukowa a kan Twitch ana daukar su zama asusun samun kudin shiga kuma ya kamata a da'awar lokacin kammala asusun dawo da haraji.

Yadda za a hana bayar da caji

Duk da yake amfani da PayPal na iya zama hanya mai matukar dacewa da amintacce na yarda da kayan gudunmawa, yana da ɓarna mai girma wanda aka yi amfani da shi ta lokaci-lokaci ta hanyar scammers; caji. Sakamakon mayar da hankali shine idan wani wanda ya biya wani abu ta kan layi ta hanyar PayPal fayiloli tare da kamfani da ke da'awar cewa basu taba karbar kaya ko ayyuka ba. Lokacin da wannan ya faru, PayPal ya fi sau da yawa fiye da baya biya mai siyarwa mai barin mai sayarwa ba tare da samfur ba kuma babu kudi don nunawa.

Abin baƙin cikin shine ga mahaukaci, akwai raguwar rahotanni game da 'yan wasan kwaikwayo da kuma intanet wanda ke ba da kuɗi mai yawa ga Twitch tashoshi kawai don a mayar da shi a cikin watanni na gaba. Babu ainihin hanya zuwa 100% kare kanka daga wannan irin lalata da PayPal wanda shine dalilin da ya sa mutane da dama sunfi son mayar da hankali kan raguwa (wanda farashin Amazon ya kiyaye shi) da kuma kyauta masu ba da izini (wanda ba za a iya sokewa ba ko kuma a soke shi).

Yadda za a karfafawa masu dubawa don ba da kyauta

Yawancin masu kallo a kan Twitch sun fi farin ciki don tallafawa rawar da suke so amma ba za su yi tunanin ba da kyauta idan basu san cewa zaɓi ne a farkon ba. Anan akwai hanyoyi masu sauƙi guda biyar don tunatar da masu sauraronku don su ba da gudummawa ba tare da yada su ba kamar yadda kullun ko spammy.