Sennheiser PXC 550 Kuskuren Mara waya-Cunkushe Kwararrun kunne

01 na 02

Haɗu da Sennheiser PXC 550 Kwararrun masu kunnuwa

Wani abokin tafiye-tafiye mai kaifin baki, mara waya na PXC 550 ya ba da sanannun sauti mai kyau na Sennheiser kuma har zuwa tsawon sa'o'i 30 na aikin batir a cikin wayar hannu mara waya.

Idan ya zo wurin zaɓar maɓallin kunne marar waya tare da sake sokewar murya , zaka iya sa ran Bose ya nuna wani wuri a saman jerin. Mun riga mun sake nazarin Bose QuietComfort 25 - wanda ya riga ya fito da QuietComfort na baya-bayan nan - wanda ya sassaukar da sauti da sauti-don ya zama mai gamsarwa. Amma kamar alama Sennheiser yana neman kalubalanci zakara tare da sababbin sautunan kunne wanda ya haɗu da sanannun sauti na kamfanin tare da fasaha na fasaha na daidaitawa a cikin tsarin zane-zane.

Sennheiser PXC 550 Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Wuta sun maye gurbin tsohon tsarin PXC 450, wadda ta fara sanya wa masu amfani kusan shekaru goma kafin . Wanda ya gaje shi ya kasance mai zuwa ga magoya bayan asali, kuma Sennheiser bai tsaya ba. Kodayake an tsara su tare da matafiya, ƙwararru maras amfani ta PXC 550 na iya zama mai kyau ga duk wanda ke da sha'awar jin dadi, ƙwaƙwalwar sauti na kiɗa da goyan bayan fasahar fasaha.

Kwararrun yakan iya haifar da gajiya, koda a lokutan sauraron sauraren lokaci. An sanya Sennheiser PXC 550 marar waya don haka ana yin amfani da kawunan kunne da ƙananan kwallis kuma suna karkatar da su don kunna nau'ikan kunnuwan kunnuwa. Tare da takalmin gyaran fuska da nauyin 227 g (8 oz), mara waya ta PXC 550 ya kamata ya dace da mutane da yawa don kwanciyar hankali ba tare da tsananin karfi ko matsa lamba ba.

Ɗaya daga cikin fasahar yin amfani da masu kunnuwa mara waya na Bluetooth - musamman ma wadanda ke da sokewar murya - shine rayuwar batir. Kashewa zai iya zama damuwa a kan ƙayyadaddun tafiye-tafiye, don haka Sennheiser ya tsara PXC 550 don ya iya wucewa har tsawon sa'o'i 30 a kan cajin ɗaya, tare da sake sokewar motsi. Yana da kyawawan ƙarancin, idan akai la'akari da yadda za a iya sokewa da ikon amowa. Kuma idan a yayin da baturi ya gudana, masu amfani zasu iya haɗa haɗin kebul na USB don ci gaba da sauraron kiɗa.

02 na 02

Me yasa Sennheiser PXC 550 Kayan Kayan Kayan Kayan Kwafi zai iya zama gare ku

Sanarwar Sennheiser ta NoiseGard ta ƙwaƙwalwar ƙirar ƙirar matasan tana tabbatar da sauraron sauraron sa ido da kuma daidaitawa zuwa matakan mota.

Sanarwar Sennheiser PXC 550 ta bambanta kanta daga sauran muryar kunne-sokewa kunne tare da raguwa ta hanyar motsa jiki na "NoiseGard Hybrid", wanda yake nufin saka idanu ta atomatik da daidaitawa zuwa matakan mota. Don haka yayin da ke kewaye da yanayin ya kara ƙaruwa, ƙarfin warwarewa ya kamata ya biya daidai da matsayi daidai ba tare da buƙatar mai amfani ba. Yayin da motsi ya ragu, haka ya kamata a kawar.

Bugu da ƙari wajen tsawaita sautunan motsa jiki don sauraron sauraron sauraron, Senser PXC 550 Mara waya ya yi haka don tattaunawa lokacin da ake kira waya. Wannan zai iya dacewa don amsa wayar lokacin da hannayensu zasu cika. An tsara nau'i na ƙananan microphones don ƙirƙirar tsararren tsararrakin da ke nufin kawo bayyane, magana mai mahimmanci ga waɗanda suke a karshen. Gudanarwar sadarwa na PXC 550 - wanda kuma yayi aiki don daidaita ƙararrawa da wasa / dakatarwa / tsallake waƙoƙin kiɗa - suna samuwa ta hanyar waƙoƙi mai kulawa a kan kunne.

Idan duk abin da bai isa ba, Sennheiser PXC 550 marar fitin kunne maras wasa wasu wasanni masu amfani, siffofi na ƙira don haɓaka aikin mai kyau mai kyau. Ƙuntataccen ɗawainiya yana taimakawa wajen guje wa ciwo da rashin jin daɗi na tasoshin darajar sauti, irin su lokacin da sanarwar ma'aikata ta dakatar da nishaɗin nisa. Ana tsara maɓallin kunne don iko a yayin da aka buɗe, kashe wuta a yayin da ya kunsa ƙasa, da kuma dakatar da kiɗa da kiran waya lokacin da mai amfani ya cire su.

Sanarwar Sennheiser PXC 550 tana ba da saiti hudu don daidaitawa sauti kuma yana da cikakkiyar jituwa tare da aikace-aikacen hannu na CapTune na kamfanin. Akwai kyauta kyauta a kan iOS da Android, CapTune yana bawa damar amfani da su don samun karin ƙirar, ta hanyar amfani da na'ura mai daidaitawa da kuma yanayin gwajin A / B. Wannan hanya, yana daukan kawai 'yan taps don daidaita sautin don karfafa nau'in / nau'in kiɗa na kiɗa. Shafin yana sau biyu a matsayin mai kiɗan kiɗa kuma yana ba da damar daidaitawa na saitunan PXC 550.

Sanin Sennheiser PXC 550 Kwararrun mara waya suna samuwa don yin siyan farashin sayarwa na US $ 400. Kowane ɓangaren ya zo cikakke tare da kebul na USB tare da kulawar inline, micro USB cable, adaftan IFE, da akwatin ɗauke da akwatin.

Source: Sennheiser