Matsalar Cibiyar Sadarwar Sadarwar Kayan Kasuwanci da Yadda za a guji su

Ɗauki matakai don hana matsalolin cibiyar sadarwa na yau da kullum

Na'urorin haɗi da cibiyoyin sadarwa mara waya sunyi abubuwa masu ban sha'awa domin inganta rayuwarmu, amma dabi'un ya canza sau da yawa lokacin da al'amurran fasaha suka farfasa. Cibiyoyin sadarwar sadarwar wayar salula suna fama da matsalolin matsalolin, amma akwai matakan da za ku iya ɗauka don magance matsalolin da suka fi kowa.

Ba za a iya samun Sigin 4G (ko wani) ba

Yin amfani da haɗin wayar LTE mai sauri ya zama ƙara ƙari a tsawon lokaci. Lokacin da na'urar ta sake komawa daga 4G zuwa 3G saboda tarin hasumiya ko wasu al'amurran cibiyar sadarwa, aikin saukewa yana da muhimmanci, kuma jinkirin gudu da muka samu da shekaru da dama da suka gabata ba su yarda ba. Rage jinkirin haɗin bayanai sau da yawa kamar yadda mummunan ba tare da sigina ba.

Wasu masu samar da mara waya ba su da kyau 4G ɗaukar hoto fiye da wasu dangane da wurin. Daban-daban na wayoyi na karɓar siginonin sigina fiye da wasu. Masu bincike a cikin gida naka a hankali kafin sayen na'urar hannu da kuma shiga cikin sabis ɗin mara waya. Rike na'urorin haɓakawa tare da software da sabuntawar ƙwaƙwalwar ajiya , kamar yadda glitches a cikinsu zai iya rinjayar cibiyar sadarwa aminci.

Kyakkyawan abin zamba? Kashe bayanai a cikin saitunan wayarka sannan sake sakewa. Sau da yawa, wannan yana ƙarfafa wayarka don duba sabon sigina, kuma yana iya sake haɗawa da siginar 4G mafi sauri.

Ba za a iya Tether Na'urar ba

Tethering shi ne damar wayar hannu don a saita su kamar hotuna mai zafi na Wi-Fi . Duk da yake mafi yawan wayoyin tafi-da-gidanka na zamani suna goyan baya, masu yin amfani da yanar-gizo a wasu lokuta sukan hana amfani da su ko kuma cajin masu karbar farashi.

Idan ka shirya yin amfani da tethering, dubawa farko cewa wayarka da mai bada sabis suna goyi bayan su. Idan suka yi, kuma saitin tayarwarka ba yana aiki ba, sake farawa wayarka kuma sake gwadawa.

Amfani da Mafi yawan Bayanai

Yawancin mutane suna karɓar takardun tsare-tsare na wayar salula wanda ke ƙayyade yawan wayoyin salula ɗin da za su iya amfani da su a wata ko wata. Lissafin zamani, musamman ma waɗanda ke goyan bayan bidiyo, suna iya cinye wata wata na kyauta a cikin 'yan sa'o'i. Tethering zai iya haifar da irin wannan matsala yayin da na'urori masu amfani da yawa suna raba ɗaya haɗin cibiyar sadarwa.

Sanya idanu na saka idanu a kan na'urorinka don faɗakar da kai lokacin da amfanin cibiyar sadarwa ya wuce iyaka zaba. Wasu aikace-aikace na ɓangare na uku suna ba da bayanan fasali na kayan aiki don na'urorin da ba su gina shi ba. Bugu da ƙari, canza na'urarka daga wani salula zuwa Wi-Fi a duk lokacin da zai yiwu don rage girmanka akan bayanan salula.

Wi-Fi Kashe

Na'urar hannu tare da Wi-Fi rasa haɗin haɗi tare da wuraren samun damar mara waya idan an ɗauke su a waje da kewayon sigina. Lokacin da Wi-Fi ta ƙare, wasu lokuta sukan sake dawowa ta atomatik don amfani da haɗin haɗin kan idan akwai yana samuwa kuma wasu lokuta dakatar da gudu gaba ɗaya, dangane da saitunan na'urarka.

Kodayake ba zai yiwu ba don hana duk haɗin haɗin, saka idanu kai tsaye kuma na'urar ta zama dole a wasu lokutan don kula da alamar Wi-Fi mai dogara. Ka guji ƙwarewar bayanai ta hanyar ƙuntata aikace-aikace don gudana kawai a kan haɗin Wi-Fi, wanda zaka iya yi a cikin saitunan mafi yawan na'urorin hannu.