Kashe Harkokin Sadarwar Na'urar Aiki ta atomatik

Yi zaman lafiya ta hanyar hana haɗi na atomatik zuwa wasu cibiyoyin sadarwa

Ta hanyar tsoho, kwamfutarka ta Windows ta atomatik haɗu da kowane sananne, haɗin kewayon mara waya. Bayan ka samar da takardun shaidarka kuma ka haɗa zuwa cibiyar sadarwar ɗaya lokaci, Windows ta atomatik ta haɗa ka zuwa wannan cibiyar sadarwa a gaba lokacin da ta gano shi. Ana adana bayanin haɗi a cikin bayanin martabar cibiyar sadarwa.

Dalilai don Dakatar da Haɗin Kan atomatik

Yawancin lokaci, wannan aikin yana da hankali - ba za ku so ku ci gaba da ci gaba da zuwa cibiyar sadarwar ku ba. Duk da haka, saboda wasu cibiyoyin sadarwa, kuna iya kashe wannan damar. Alal misali, cibiyoyin sadarwa a shagunan kantin kofuna da wurare na jama'a ba su da kariya. Sai dai idan kuna da wutar lantarki mai ƙarfi kuma ku yi hankali, kuna iya kaucewa haɗuwa da waɗannan cibiyoyin sadarwa saboda suna ci gaba da kai hari ga masu tsantsa.

Wani dalili don kauce wa haɗin sadarwa na atomatik shine cewa kwamfutarka zata iya haɗa kai zuwa wani raunin haɗi lokacin da mai karfi yake samuwa.

Zaka iya kashe haɗa kai ta atomatik don bayanan martaba ɗaya ta amfani da hanyoyin da aka jera a nan don Windows 7, 8, da 10.

Wani zaɓi shine don cire haɗin hannu daga cibiyar sadarwa. Lokacin da Windows ta gano cewa ka dakatar da hannu daga cibiyar sadarwar, yana tayar da kai don amincin lokacin da za ka yi kokarin haɗawa.

Kashe Aiki na atomatik a cikin Windows 10

  1. Matsa gunkin Cibiyar Action Center kuma zaɓi Duk Saituna .
  2. Zaɓi Gidan yanar sadarwa da Intanit .
  3. Zaɓi Wi-Fi .
  4. Zaži Canza Canjin Zaɓuɓɓuka a cikin sashin lambobi a ƙarƙashin Saitunan Saiti don buɗe Magana na Tallan Sadarwar Sadarwar.
  5. Danna sau biyu a kan haɗin Wi-Fi mai dacewa don buɗe daidaituwa ta Wi-Fi.
  6. Danna maɓallin Maɓallin Mara waya a ƙarƙashin Janar shafin don buɗe maɓallin Tallan Sadarwar Sadarwar Sadarwar.
  7. Bude shigarwa Haɗa ta atomatik A yayin da wannan cibiyar sadarwa ke cikin Range ƙarƙashin shafin Haɗi .

Kashe Hanyoyin Hoto na atomatik a Windows 8

  1. Danna maɓallin Aikace-aikacen Sadarwar Sadarwar a cikin tsarin tsarin kwamfutarka. Wannan icon yana kunshe da sanduna biyar na girman girman daga ƙanana zuwa babba. Hakanan zaka iya kunna mai amfani da Charms , danna Saituna sannan ka danna madogarar cibiyar sadarwa .
  2. Nemo sunan cibiyar sadarwa a jerin. Danna-dama kuma zaɓi Gashi Wannan Wurin . Wannan yana share bayanan cibiyar sadarwa gaba ɗaya.

Kashe Aiki na atomatik a Windows 7

  1. Danna maɓallin Fara sa'annan ka danna Ma'aikatar Sarrafa .
  2. Zaɓi Cibiyar Gida da Kasuwanci idan kana amfani da maɓallin duba. Don ra'ayin Yankin, zabi Network da Intanit , sannan kuma Cibiyar sadarwa da Sharingwa a cikin aikin dama.
  3. Zaɓi Canza Saitunan Saituna a cikin hagu na hagu.
  4. Right-click da cibiyar sadarwa mai dacewa kuma zaɓi Properties don buɗe Maɓallin Gidan Yanki.
  5. Zaɓi shafin Tabbatattun tab kuma kada ka tuna Ka tuna da takardun na na don wannan haɗuwa kowane lokaci na shiga .