Ajiye a Evernote Tare da Rabawar Ilimin Ilimin Farko

Makarantarku na iya cancantar ku don samun rangwamen kwalejin ilmin kimiyya a kan Asusun Kasuwancin Evernote. Ko da kun kasance 'yar'uwar' ba na gargajiya '' yan makarantarku na ilimi ba zasu iya cancanta. Yana da daraja yin kallo!

Yawancin lokaci, asusun sana'a kan mayar da hankali ga ƙungiyoyi, Evernote Business ya hada da samfurori da aka samo a cikin ma'auni na farashi yayin da ke samar da wasu kayan aiki na kayan aiki.

Wannan ya sa wannan abu ne mai tursasawa don duba idan kun kasance dalibi, malami, iyaye, ko mai gudanarwa.

01 na 04

Ƙididdigar Cibiyar Nazarin

(c) Daga Evernote

Kasuwancin Evernote na iya samuwa don cibiyoyi masu cancanta. A baya, waɗannan kudaden sun kasance kamar 75%.

Game da Kasuwancin Evernote kamar yadda aka kwatanta da sauran shirye-shirye

Evernote yana ba da kyauta, Premium, da kuma Kasuwancin kasuwanni wanda ke ba da damar samun dama zuwa ga tebur, wayar tafi-da-gidanka, da kuma sassaucin layi na shahararren bayanin rubutu.

02 na 04

Ta yaya aka bayar da bashin

Wannan rangwame na buƙatar ku ko makarantar ku biya cikakken adadin bashin farko, tare da bashi da ake amfani dashi. Bayan wannan, asusun za a caje 25% don duk biyan biyan kuɗi da ragowar kashi 75%, misali.

03 na 04

Bayanin Sirri

Evernote yana da manufofin game da kananan yara cewa makarantar za ta buƙata ta yarda. Mahimmanci, makarantun suna da alhakin rarraba ka'idodin kulawa ga ɗalibai.

Shafukan Evernote da aka danganta a cikin wannan labarin zasu haɗa ku da wannan bayani. Makarantu sun ɗauki alhakin tabbatar masu amfani da samfurin suna ƙarƙashin kulawa da masu kulawa, iyaye, da / ko ma'aikatan makaranta.

Evernote iya iya neman makarantu don samar da su da takardun izini, don haka wannan shi ne shakka wani abu da kake so ka duba, don tabbatar da cewa yana aiki ga kungiyarka, kuma a ƙarshe, ɗalibai da masu kula da su.

04 04

Abinda ke iya gani

Yayin da wadanda ke da sha'awar ziyarci babban shafin Evernote don cikakken cikakkun bayanai da cikakkun bayanai, a nan akwai jagororin gaba ɗaya don cancanta.

Kuna buƙatar neman wannan rangwame na akalla 5 masu amfani.

Evernote ya bayyana akan shafin da na danganta da shi a ƙasa:

"Cike da ilimin makarantar koyarwa a matsayin jama'a ko masu zaman kansu K-12, makarantar sana'a, makarantar sakandare, makarantar koyar da addini, koleji, koleji, jami'a, ko kimiyya ko fasahar fasaha, digiri na ba da makaranta ko jami'a wanda aka tsara da kuma sarrafa shi kawai don manufar koyar da ɗaliban da aka sa hannu kuma ba su da alaƙa da wani kamfani ko ƙungiyar jama'a ko kuma kasuwancin kasuwanci.Ganan makarantun sakandare dole ne su bukaci kimanin shekaru biyu na nazarin cikakken lokaci; by Sakataren Harkokin Ilimi na Amurka ko, a game da ɗakin K-12 na K-12, da kuma Ma'aikatar Ilimi na Jihar da ta ke da ita.

Don amfani, kana buƙatar samar da sunan makaranta, bayanin lamba, ɗakin yanar gizon, da sauran bayanai ko takardun.

Lura cewa ana iya tambayarka don kafa asusun Evernote na farko, domin ya nemi wannan rangwame.

Nemo ainihin bukatun, ciki harda manufofi game da kananan yara da kuma yadda cibiyoyin zasu sami izini na iyaye ga yara a cikin shekaru 13, ta hanyar ziyartar shafin yanar gizo ta Evernote for Schools, wanda zai iya jagorantar ku zuwa ga Evernote for Business post.