Ƙara Hotunan zuwa Yanar Gizo na Google

Idan kana da shafin yanar gizon Google don amfani na mutum ko kasuwanci, za ka iya ƙara hotuna, tashoshin hotuna, da zane-zane.

  1. Shiga cikin shafin Google.
  2. Yanzu, zaɓi shafin a kan shafin yanar gizonku na Google da kake son ƙara hotuna zuwa.
  3. Yi shawarar inda a shafin da kake son hotunanka su nuna. Danna wannan ɓangaren shafinku.
  4. Zaɓi gunkin Edit, wanda yayi kama da fensir.
  5. Daga Saka menu, zaɓi Image.
  6. Yanzu za ka iya zaɓar maɓallin hotuna. Idan sun kasance akan kwamfutarka, zaka iya zaɓar Musanya hotuna. Kullin kewayawa zai tashi kuma zaka iya samun hoton da kake so.
  7. Idan kana so ka yi amfani da hoton da ke kan layi, kamar Google Photos ko Flickr , za ka iya shigar da adireshin yanar gizon (URL) a cikin akwatin Hoton Hoton.
  8. Da zarar kun saka hoton, zaka iya canza girmanta ko matsayi.

01 na 02

Ƙara Hotunan Daga Hotunan Google

An ba da hotuna zuwa wasu samfurori na Google kamar su na farko Picasa da Google+ hotuna sun canza zuwa Google Photos. Abubuwan da kuka ƙirƙiri ya kamata har yanzu suna samuwa don ku yi amfani da su.

Shiga cikin asusunku na Google kuma zaɓi Hotuna.

Duba abin da kuke da shi a yanzu don hotuna da kundin. Za ka iya upload ƙarin hotuna da ƙirƙirar kundin, rayarwa, da kuma hotunan.

Idan kana so ka saka hoto ɗaya, za ka iya samun URL ɗin ta zaɓin wannan hoton a cikin Google Photos, zaɓin gunkin Share sannan sannan ka zaɓa Zaɓin Samun Samun Samun. Za a ƙirƙiri mahaɗin kuma za ku iya kwafin shi don amfani da fassarar cikin akwatin URL lokacin da ake sa hotunan a kan Google Site.

Don saka wani kundin, zaɓi Hotuna a cikin Hotuna na Google kuma sami kundin da kake so ka saka. Zaži Zaɓin Share. Sa'an nan kuma zaɓi Zaɓin hanyar haɓaka Samun. Za a ƙirƙiri wani adireshin da za ka iya amfani da su don kwafa da manna a cikin akwatin URL lokacin da kake sanya hotunan a shafin Google.

02 na 02

Ƙara Flickr Hotuna da Hotuna zuwa shafin yanar gizon Google

Zaka iya shigar da hotuna ɗaya ko zane-zane a cikin shafin yanar gizo na Google.

Ƙaddamar da Slideshow na Flickr

Amfani da Flickr Slideshow

Kuna iya amfani da shafin yanar gizon FlickrSlideshow.com don sauƙaƙe hotunan flickr hoto. Kawai shigar da adireshin yanar gizo na shafin mai amfani na flickr ko na wani hoto don saita lambar HTML ɗin da za ku yi amfani da ita don shiga cikin shafin yanar gizonku. Zaka iya ƙara tags kuma saita nisa da tsawo don zane-zane. Don yin aiki, dole ne a buɗe wa] ansu kundin.

Ƙara Galleries Flickr Yin Amfani da Gadget ko Widget

Hakanan zaka iya amfani da na'ura na ɓangare na uku irin su Widr.io Flickr Gallery Widget don ƙara wani gallery ko slideshow zuwa shafin Google. Wadannan zaɓuɓɓukan zasu iya haɗawa da kuɗi ga ɓangare na uku. Za ku ƙara su daga Sanya menu, Ƙari na'urorin haɗi da manna a cikin adireshin adireshin da kuka kirkiro tare da widget din.