Sharuɗɗan Dokokin Sharuɗɗa da Yanayin Bayani

Yadda za a Rubuta Ka'idoji da Takaddun Sharuɗɗan Your Blog

Idan ka ɗauki tafiya a kusa da yanar gizo, za ka lura cewa mai yawa shafuka da shafukan yanar gizon sun hada da hanyoyi (yawanci a cikin shafin yanar gizon) zuwa ka'idoji da ka'idoji, wanda ya zama ba da izinin kare mai mallakar gidan. Wasu shafukan yanar gizo suna amfani da cikakken bayani, ka'idodin sharuɗɗa da ka'idoji, yayin da wasu suke amfani da ɗan gajeren lokaci, mafi mahimmanci.

Kuna da ku don yanke shawarar matakin kariya da kuke buƙatar kuma sa'annan ku nemi taimakon wani lauya don ƙirƙirar mafi kyawun yanayi da yanayin don amfani da shafinku. Samfurin shafukan yanar gizo da ka'idodi na kasa da kasa zasu iya farawa.

Sharuɗɗan Dokokin Sharuɗɗa da Yanayin Bayani

Duk abubuwan da aka bayar akan wannan shafin ne don dalilai na asali kawai. Wanda ke cikin wannan shafin ba ya da wani wakilci game da daidaito ko cikakken bayani game da wannan shafin ko aka samo ta bin duk wani mahada a kan wannan shafin. Maigidan bazai da alhakin kowane kurakurai ko ɓacewa a cikin wannan bayani ko don samun wannan bayanin. Maigidan bazai da alhakin duk wani asara, raunin da ya faru, ko lalacewa daga nuni ko amfani da wannan bayani. Waɗannan sharuɗɗa da yanayin amfani suna ƙarƙashin sauyawa a kowane lokaci kuma ba tare da sanarwa ba.