Nuna kamfanonin AVR-X3200 da Denon ta 4200W masu saye gidan wasan kwaikwayon gidan

Denon ta AVR-X3200W da 4200W sun samar da gidan wasan kwaikwayon gida da sauƙi.

Babban aikin wani mai karɓar wasan kwaikwayo na gida shi ne ya ɓata da aiwatar da sauti kuma tare da wannan tunanin, masu karɓar Umurnin Denon sun haɗa da daidaitaccen tashar tashoshi 7, tare da samfurori guda biyu na subwoofer.

Abin da AVR-X3200W da 4200W sun kasance a cikin Common

Aikin AVR-X3200W da AVR-X4200W suna samar da duk abin da za a yi amfani da shi na Dolby da DTS don aiki a cikin sababbin masu karɓa na ƙarshe, ciki har da, Dolby Atmos (5.1.2 tashar hanyar sadarwa don AV-X3200, har zuwa 5.1. 4 ko 7.1.2 madaidaiciyar tashoshi tare da ƙarin ƙarfafawa) da kuma DTS: X Yankewa da DTS Neural: X upmixer iyawa a kan duka masu karɓa (DTS: X da Neural Upmixer za a iya kara ta ta hanyar freeware firmware).

X3200 da 4200 duka sun haɗa da layin da aka haɗu da launi mai launi wanda aka yi amfani da shi wanda yayi amfani da shi wanda aka sanya shi mai sauƙi fiye da yawan masu karɓa.

Don ƙarin ƙarfin saiti, duka masu karɓa suna ba da damar dawowa da sauye-sauyen Audio da Multi-zone .

Don lafiya-kunna masu magana da yin sauti a dakinku, duka masu karɓa suna bada Audyssey MultEQ XT (siffofin AVR-X4200 na MultEQ XT32), da Dynamic EQ da Dynamic Volume.

Dukansu masu karɓa suna ɗawainiya don yin amfani da magunguna mai yawa da kuma hanyoyin sadarwa ta hanyar Ethernet / LAN ko gina WiFi connectivity, ciki har da Intanet, (vTuner) da kuma sabis na kiɗa (Spotify), kazalika da cibiyar sadarwar gida, kayan jin daɗi da hotunan hoto daga cibiyar sadarwa na'urorin da aka haɗa (kamar PCs da NAS.

Har ila yau, duka masu karɓa sun haɗa da haɗin kebul na USB don iPod / iPhone / iPad, Apple AirPlay, Bluetooth, da kuma Hi-Res mai dacewa da jihohi (Ciki har DSD, AIFF (DSD / AIFF damar samun damar ta hanyar kebul da Network kawai), ALAC da FLAC).

Tabbas, masu karɓar wasan kwaikwayon yau suna buƙatar bayar da fiye da murya kawai, bidiyon ma muhimmiyar factor. Da wannan a zuci, damar bidiyo akan masu karɓa biyu sun haɗa da 3D, 4K (har zuwa 60Hz), fadada Gambar Launi (BT.2020 / Rec.2020) da kuma HDR (High Dynamic Range) , da 1080p da 4K upscaling. Dukansu masu karɓa sun haɗa da takaddamar ISF, wanda ke samar da saitunan bidiyo mafi kyau don duba wurare da rana.

Ana haɗa haɗin haɗin jiki mai mahimmanci, haɗe da jimlar 8 bayanai na HDMI, da kuma nau'ikan guda biyu na HDMI a kan AVR-X3200W, da kuma nau'o'in HDMI guda uku a kan AVR-X4200W. Abin da ake nufi shine samfurori biyu na HDMI a kan 3200W zasu iya aikawa da fitowar bidiyo guda biyu zuwa talabijin biyu (ko bidiyon bidiyon da TV), yayin da na uku na HDMI a kan AVR-X4200W zai iya ciyar da bidiyon murya da kuma hi-definition daga wata maɓalli daban zuwa yankin na biyu. A wasu kalmomi, za ka iya kallo ɗaya daga cikin ma'anar HD a cikin babban ɗakinka, da kuma wani ma'anar HD dabam dabam a cikin wani ɗaki, duka biyu na iya sarrafawa ta AVR-X4200W.

Don ƙarin sauƙin sarrafawa, masu karɓa biyu sun zo tare da nesa amma suna dacewa tare da kyautar sauƙin kyauta na Denon don iOS ko Android. Dukansu masu karɓa suna samar da sauti na Intanit da fitarwa, da kuma RS-232C . Wadannan ƙarin zaɓuɓɓukan suna samar da hanyoyin da za su iya haɓakawa cikin tsari na gidan wasan kwaikwayo na al'ada.

Dukansu masu karɓa za su iya haɗawa tare da tsarin sauti na kamfanin HEOS na Multi-room ta hanyar HEOS Link. Abin da ake nufi shi ne cewa zaka iya aika kiɗa daga ko dai mai karɓa zuwa masu magana da mara waya mara waya ta HEOS kewaye da gidan (ko ma a waje a kan patio.

AVR-X4200W Ƙarin Bayanai

Bugu da ƙari ga siffofin ɓangaren, kuma wasu daga cikin bambance-bambance da aka ambata a sama, AVR-X4200 yana ƙara da waɗannan masu zuwa:

Layin Ƙasa

Denon AVR-X3200W da AVR-X4200W suna samar da fasali masu yawa waɗanda zasu iya biyan bukatun kawai game da kowane saiti na gidan wasan kwaikwayo a cikin matsakaici ko babban ɗaki.

Da AVR-X3200W (105 wpc - 8 ohms, 20 Hz -20kHz, THD 0.08%) yana samuwa Daga Amazon

Aikin AVR-X4200W (125 wpc - 8 ohms, 20 Hz - 20 kHz, 0.05% THD) yana samuwa Daga Amazon

Don ƙarin cikakkun bayanai game da abin da aka ƙayyade a sama da aka bayyana a game da yanayin duniya na ainihi, koma zuwa labarin na: Ƙin fahimtar Ƙarƙashin Ƙarfin Ƙarƙwarar Ma'aikata Mai Mahimmanci .

An gabatar da Denon AVR-X3200W da AVR0X4200 a shekara ta 2015, amma har yanzu ana samun su duka biyu kuma ana amfani da su a iyakance. Don karin shawarwari na yanzu, duba jerin jerinmu na Best Midrange da Masu karɓar gidan wasan kwaikwayon High-End .