Kasuwanci na Gidan gidan kwaikwayo na 10 mafi Girma na Ƙarshe don Sayarwa a 2018

Yi tafiya a gefen hagu na gidan wasan kwaikwayon gida

Mai karɓar gidan gidan kwaikwayo (wani lokacin ana kiransa AV ko Surround Sound Receiver) shine zuciyar cibiyar gidan wasan kwaikwayon, yana ba da haɗin kai da kuma sarrafawa. Ma'aikatan gidan wasan kwaikwayo na Mujallar Kasuwanci masu mahimmanci suna samar da sauti mai yawa da kuma sauyawa da sauyawa, kuma mafi yawa suna samar da haɗin cibiyar sadarwa da kuma ikon sarrafa al'ada. Kawai haɗa mai karɓar ku zuwa TV dinku mai kyau kuma ku zauna a cikin babban dare na wasan kwaikwayo. Har ila yau, yawancin yanzu suna samar da damar yin amfani da murya mai yawa mara waya, kuma wasu masu karɓar wasan kwaikwayo na gida suna bayar da tasirin kwarewa na Alexa.

Binciken jerin sunayen mu na masu karɓar wasan kwaikwayo na babban ɗakin bango a cikin $ 1,300 da farashin farashin.

Don ƙarin shawarwari, kuma duba jerin jerin mu na Kyautattun gidan wasan kwaikwayo mafi kyau a cikin $ 400 zuwa $ 1,299 da $ 399 ko Kadan farashin farashin.

Ƙungiyar Yamaha RX-A3070 mai yiwuwa yana da duk siffofin da za ku buƙaci a mai karɓar gidan wasan kwaikwayo na shekaru masu zuwa.

An ƙaddamar da wannan mai karɓar don ceto 150wpc (aka auna ta 2-tashoshin da aka kora daga 20Hz zuwa 20kHz ta yin amfani da ƙwaƙwalwar mai magana da kararraki 8ohm), kuma yana da fasali da yawa na Dolby da DTS da zaɓuɓɓukan aiki, ciki har da Dolby Atmos, DTS: X, da kuma Yamaha kansa haɓaka kayan aiki, da kuma hada da fasaha na ESS ES9026PRO na Digital-to-Analog Audio Converter. Abin da ake nufi shi ne cewa dukkanin muryar mai amfani na digital zai zama tsabta kuma na halitta idan ya kai kunnuwanku.

RX-A3070 kuma yana da nau'i guda biyu na subwoofer da samfurori na farko don ƙarin ƙarin tashar tashar tashar biyu. RX-A3070 kuma zai iya fadada har zuwa 11.2 tashoshi (7.1.4 na Dolby Atmos) ta hanyar ƙarawa daga masu ƙarfin waje na waje.

Don goyon bayan bidiyo, RX-A3070 yana da nau'i takwas, HDR (HDR10 da Dolby Vision), da kuma bayanai na HDMI na 4K da matakan HDMI guda biyu (ɗaya daga cikin wanda za'a iya sanya shi don fitar da siginar mai zaman kansa zuwa wani wuri na biyu) tare da 1080p da kuma 4K upscaling. Bugu da ƙari, ana samar da zaɓuɓɓukan saitin bidiyo.

Bugu da ƙari, HDMI, akwai maɓuɓɓukan bidiyo na analog masu yawa, da kuma cikakkiyar tarin nau'in analog da dijital na shigarwa da kuma kayan aiki (ciki har da shigarwar phono don haɗa haɗin rikodi na vinyl).

RX-A3070 ma DLNA ne, wanda ya ba da damar haɗi ko mara waya na sauraro daga wasu na'urorin, kamar PC ko uwar garken labaran da aka haɗa zuwa cibiyar sadarwar gida. Karin kari sun hada da Apple AirPlay, Wifi, da kuma Bluetooth mai bi-bi. Bluetooth mai ba da izini ba kawai ba ka damar yaɗa waƙa daga wayarka zuwa mai karɓa, amma mai karɓa zai iya saurara waƙoƙi ga masu kunnen Bluetooth ko masu magana mai jituwa.

Wani kari shine hada Yamaha na MusicCast. MusicCast yana bawa mai karɓar radiyo don yawo duk wani asusun da aka haɗa (analog ko dijital) zuwa mara waya mara waya mara waya mara waya mara waya mara waya mara waya maras dacewa da Yamaha MusicCast za a iya sanya a cikin gidan.

Har zuwa iko, za ku iya amfani da na'ura mai nisa, ya haɗa RX-A3070 a cikin yanayin sarrafawa ta al'ada, ko amfani da iOS, Android, ko Kindle Fire na'urar mai jituwa.

Idan kana neman mai karɓar gidan wasan kwaikwayo wanda ke da kyau kamar yadda sauti yake, da kuma kunshe a cikin fiye da yadda za ku yi tsammani, Marantz SR7012 na iya kawai tikitin.

Bayan da kullin sa na gaba mai ban sha'awa, SR7012 yana kunshe shi, yana farawa tare da ƙarfin ƙarfe 9 wanda zai iya adana kamar 125 wpc. Bugu da ƙari, akwai samfurori biyu na subwoofer da samfurori guda biyu na samfurori na farko don haɗawa da wasu ƙarfin waje na waje guda biyu waɗanda zasu iya fadada hanyoyin SR7012 zuwa 11.2, suna goyon bayan yawan zaɓuɓɓukan saiti na zaɓuɓɓuka domin dukkanin tsarin sauti da ya hada da Dolby Atmos, DTS: X, da Auro Sauti na 3D don cikakken zurfin murmushi kewaye da kwarewar sauti.

Don bidiyo, wannan mai karɓa shine 3D, 4K, HDR (ya hada da HDR10, Dolby Vision, da kuma Hybrid Log Gamma) ta hanyar jituwa, da kuma samar da har zuwa 4K upscaling.

SR7012 yana da ƙarin haɗin haɗin da wasu zasu buƙaci - amma ya fi kyau a sami fiye da bai isa ba. 8 Ana samar da bayanai na HDMI da nau'i uku na HDMI. Hakanan samfurin HDMI na 1 da 2 yana da siginar guda, amma na uku zai iya aikawa da alama daban daban na HDMI zuwa saiti na Zone 2 (Zone 2 da 3 samfurori na sauti na farko). Ƙarin alaƙa sun haɗa da saiti na 5.1 / 7.1 tashar tashoshin jihohin analog da samfurori na farko, kazalika da shigarwa mai tsauraran phono da aka ƙera da kuma ƙarin nau'ikan dijital da analog.

Har ila yau SR7012 yana samar da tashoshin USB, goyon baya na DLNA (samun damar ajiyayyu da aka adana a cikin kwakwalwar da aka haɗa ta hanyar sadarwar da kuma sabobin watsa labaru), da kuma samun damar intanet zuwa ayyukan rediyo, irin su Pandora, TIDAL, Firayim Ministan Amazon, Sirius / XM, da kuma TuneIn intanet. rediyo. Ana kuma samar da samfurin Apple AirPlay da kuma Bluetooth, don haka za ka iya sauke kiɗa daga ko dai ta iPhone ko Android smartphone.

Ɗaya daga cikin abubuwan da suka hada da Denon da Marantz sun hada da 'yar'uwar' yar'uwa). HEOS yana ba da izini ga SR7012 don sauraron sauti daga ɗakin ɗakunan ka na gida (wayar, kwamfutar hannu, kebul na USB) da kuma sauƙaƙe ayyukan kiɗa zuwa samfurori mara waya na kamfanin HEOS wanda za'a iya sanya a kusa da gidan.

Za a iya samun sauƙin sarrafawa ta gidan wasan kwaikwayon gidan wasan kwaikwayon da ayyukan HEOS ta hanyar Marantz AVR Remote App don iOS da Android (ƙananan mara waya mai mahimmanci kuma an haɗa su). Har ila yau, wasu daga cikin siffofin SR-7012 za a iya sarrafawa ta amfani da muryar muryar Alexa ta hanyar na'urar Amazon Echo da kwarewar Alexa HEOS.

Idan kana neman mai karɓar gidan wasan kwaikwayo mai ɗorewa wanda zai iya saukar da duk sabon rubutun sabon sauti don yin amfani da shi, kuma da yawa, to, duba Denun's Flagship AVR-X6400H.

Aikin AVR-X6400H yana da tashar tashoshi 11 da aka gina. Wannan shakka yana samar da mai yawa mai magana saitin sassauci. Ƙara 2 samfurin subwoofer, sabon zamani ya kunshi fasahar fasahar sauti (Dolby Atmos, DTS: X, da Auro 3D Audio), kuma wannan mai karɓar jaraba idan kun kasance mai zauren gidan wasan kwaikwayo da yawan kuɗin da ake bayarwa don zuba jari.

An ƙaddara AVR-X6400H don sadar da 140 watts-per-tashar (daga 20Hz-20kHz, 0.05% THD, a 8 ohms tare da tashar 2 da aka kori). Abin da ake nufi shi ne AVR-X6400H yana da iko mai yawa ga matsakaici da manyan ɗakuna da matakan ƙananan ƙarfin.

Don samar da hanya mai sauƙi don kafa tashoshi 11 na masu magana, AVR-X6400H ya hada da tsarin Auditsey MultEQ XT32 na lasifikar ta atomatik. Wannan tsarin ya dace da amsawar masu magana da ku dangane da ɗakunan ɗakin da kuma wurin zama.

Don bidiyon, AVR-X6400H ya dace sosai tare da 3D, HDR (HDR10, Dolby Vision, HLG), launi mai launi, HDCP 2.2, 4K UltraHD sakonnin bidiyo, goyan bayan 8 Hanyoyin HDMI da 3 kayan aiki (ɗaya daga wanda za'a iya sanyawa zuwa Yanki 2). Dukkan 1080p da 4K upscaling suna bayar da idan kana bukatar shi.

Bugu da ƙari, babban murya da bidiyon, AVR-X6400H yana samar da damar haɗin yanar gizon. Wannan yana bawa damar saukewar waƙa daga na'urorin haɗi mai jituwa, kamar PC da kuma masu saitunan watsa labaru. Bugu da kari, ethernet da WiFi connectivity suna ba da dama ga Pandora, Spotify, da kuma vTuner. Ana kuma samar da Apple AirPlay, saboda haka zaka iya sautin kiɗa daga iPhone, iPad, ko iPod touch da kuma daga ɗakunan karatu na iTunes.

Tabbas, zaka iya kullin saurin kiɗa kai tsaye zuwa AVR-X6400H ta hanyar mafi yawan wayoyin hannu ta amfani da Bluetooth. Don cire shi duka, wannan mai karɓa ya ƙunshi dukkanin samfurori na 2 da 3, da kuma dandalin Siffar ta waya mai zaman kansa na Denon. Wannan yana bada izinin mara waya zuwa masu yin magana da HEOS a wasu wurare a kusa da gidan (ko a waje) muddin suna cikin kewayo. Duk abin da kake buƙata shi ne sauke kayan aikin HEOS zuwa na'ura mai jituwa da kwamfutar hannu (kuma saya ɗaya ko fiye da masu sauraro mara waya ta HEOS), kuma an saita ka zuwa.

Mai Sanda Pioneers SC-LX701 mai kyauta mai karɓar gidan wasan kwaikwayon don dubawa. Farawa tare da yin aiki mai nauyi da raguwa na musamman don raƙuman farko da maɗaukaki, SC-LX701 ya ƙunshi ƙarfin wutar lantarki na Pioneer D3 mai ƙarfi 135 watt-per-channel, wanda aka tabbatar da sanyi na 9.2 (fadada tashar tashoshin 11.2 ta hanyar haɗin amplifiers na waje), mai yawan murya (wanda ya hada da Dolby Atmos da DTS: X) da kuma aiki (ciki har da Dolby Surround Upmixer da DTS Neural: X), haɗin cibiyar sadarwa, radiyon intanit, da haɗin haɗin shigarwa na al'ada, wannan mai karɓar yana da komai game da duk abin da kake bukata don saitinka.

Don bidiyon, SC-LX701 yana bada 3D, HDR, da 4K ƙuduri ta hanyar wucewa da 1080p zuwa 4K Upscaling.

Aikin SC-LX701 yana da ƙananan zaɓuɓɓukan haɗi, ciki har da samfurori 8 na HDMI da kuma 2 samfurori na HDMI (ɗaya daga abin da zai iya samar da abinci na raba na HD zuwa yankin na biyu), da kuma matakan samfurori na 11.2. Duk da haka, babu 5.1 / 7.1 tashar tashoshin jihohin analog ko S-video haɗin da aka bayar. A gefe guda, SC-LX701 ya hada da samfurori na farko don Zone 2 da kuma aiki na Yanki 3 da kuma takardar sanannen phono / turntable ga mawallafan rikodi na vinyl.

Idan duk abin da ke sama bai ishe ka ba, SC-LX701, yana da sadarwar da ke faruwa da kwanan wata da kuma abubuwan da ke cikin intanet, kamar DLNA da kuma Windows 8.1 / 10, Kwamfutar Apple Airlay da Intanet (Pandora, vTuner da Kara). Za a iya samun damar dawowa da murya na Hi-Res ta hanyar hanyar sadarwa ko na'urori na USB; tuntuɓi manhajar mai amfani don cikakkun bayanai akan takamaiman fayilolin fayil ta kowane zaɓi.

Har ila yau, yana da sha'awa shine SC-LX701 kuma ya dace tare da Google Play streaming da kuma FireConnect mara waya na daki-daki mai yawa, wanda za a kara da shi ta hanyar sabuntawa mai zuwa.

Baya ga wurin da aka ba da ita, SC-LX701 za a iya sarrafawa ta hanyar iControlAV5 App don iOS da Android kuma an haɗa su cikin tsarin sarrafa kwamfuta ta hanyar tashar RS232.

Mai karɓar ragowar mai karɓar ragamar sauƙi ne mai sauƙin daidaitawa tare da tsarin tsarin gyaran gida na MCACC.

Onkyo yana ba da dama ga masu karɓar wasan kwaikwayon gidan wasan kwaikwayon a duk farashin farashin, amma jerin RZ ɗin suna daukan duk abin da aka sani, kuma TX-RZ920 misali mai kyau.

Na farko, RZ920 shine THX Select2 Plus da ƙwarewa. Wannan yana nufin cewa Onkyo ya daidaita mai karɓar don amfani dashi a cikin dakuna har zuwa mita 2 na ƙwayar ƙafa, kuma inda wurin nesa da zama a kan allo yana da misalin 10 zuwa 12.

Abubuwan da ke cikin sauti na RZ920 sun hada da haɗin gine-gine na 9.2 (za a iya fadada zuwa tashar tashar 11.2 ta hanyar ƙara ƙarin amplifiers na waje), tare da Dolby Atmos da DTS: X ƙwaƙwalwar sauti na audio (DTS: X an ƙaddara ta hanyar sabuntawa na yau da kullum ).

TX-RZ920 na goyon bayan HDMI 2.0a ƙayyadewa wanda ke samar da HDR (Dolby Vision, HDR10, HLG) ta hanyar da HDCP 2.2 kwafin kariya a 5 na abubuwan HDMI. Wannan yana samar da damar samuwa na 4K tare da sauran abubuwan da ke ciki, irin su Tsarin Blu-ray Disc Ultra HD). 1080p, 4K, Wide Color Gamut, da 3D wuce-ta hanyar, da kuma analog-to-HDMI yi hira, an bayar da shi ga dukan bayanai.

Bugu da ƙari, an samar da kayan aikin HDMI guda biyu, wanda ya ba da damar samar da kafofin HDMI guda biyu a kan wasu TV guda biyu.

TX-RZ920 ya hada da haɗin sadarwa ta hanyar sadarwa (ta hanyar Ethernet ko WiFi), da kuma zaɓuɓɓuka na gida da intanet ta hanyar Bluetooth, Pandora, Spotify, TIDAL, da sauransu.

Ƙarin da aka haɗa ya haɗa da Google Chromecast a cikin gida (don sauti), DTS Play-Fi, da kuma FireConnect Multi-room audio (ta hanyar sabunta firmware) wanda ya ba da damar RZ920 aika da duk wani maɓalli mai jiwuwa (duka analog da dijital) don zaɓan Masu magana da mara waya ta Intanit.

Don ƙarin sauƙi, RZ920 yana bada nau'in aiki na wurare daban-daban tare da samar da kayan aiki da layin don tsari na Zone 2, kazalika da samfurin saiti na farko don zaɓi na Yanki 3 (zaɓukan fitarwa na farko sun buƙaci amplifiers na waje).

Idan kana neman mai karɓar wasan kwaikwayo na gida wanda ka rufe don sauti, bidiyon, da kuma intanet - hakika bincika TX-RZ920 Kasuwanci.

Bayan bayansa na gaba tare da ginin murya da ɗayan baya tare da kusoshi masu magana mai kwance mai sauƙi, AVR-X4400H ya ƙunshi tashoshi 9 da aka fadada tare da fadada zuwa tashoshin 11 ta hanyar amps na waje. Akwai wasu samfurori 2 da aka samo asali.

An tsara AVR-X4300H don tsallaka watsi 105 watts-per-channel (aka auna daga 20Hz-20kHz, 0.05% THD, a 8 ohms tare da tashar 2 da aka kori) yana samar da yalwar iko ga matsakaici da manyan ɗakuna da matakan ƙananan ƙarfin.

Dandalin Dolby Atmos, DTS: X, da kuma Auro 3D Saukar da labaran launi na tabbatar da cewa kana da damar shiga tsarin tsarawa na sabon wuri. Don yin saitin mai magana ba tare da tsoro ba, Denon yana samar da tsarin tsararren mai magana na Audyssey MultEQ XT32.

Aikin AVR-X4400H yana samar da 8 Hanyoyi na HDMI cikakkun jituwa tare da 3D, HDR, launi mai launi daban, da kuma 4K UltraHD sigina na bidiyo. Akwai kuma abubuwa 3 na HDMI. samfurori (ɗaya daga abin da za'a iya sanya shi zuwa Yankin 2). Dukkan 1080p da 4K upscaling suna bayar da idan kana bukatar shi.

Tare da duk ainihin abin kunnawa / bidiyo, AVR-X4400H na samar da waƙoƙin kiɗa daga na'urorin haɗi mai jituwa, kamar PC da kuma masu saiti. Bugu da ƙari, Ethernet mai ginawa da kuma WiFi suna samar da dama ga ayyuka da yawa na internet, kamar Pandora, Spotify, da kuma vTuner. An bayar da Apple AirPlay.

Zaka iya raɗa waƙa ta kai tsaye zuwa AVR-X4400H ta mafi yawan wayoyin hannu ta amfani da Bluetooth. Wannan mai karɓa kuma ya ƙunshi dukkanin samfurori na 2 da 3, da kuma hanyar watsa labaran da ke cikin layin waya na Denon na Broadcast wanda ke fadada kiɗan sauraron masu magana da alamar HEOS a wasu wurare a kusa da gidan (ko ma a waje).

Har ila yau, tare da lokacin da kun kunna Harkokin Kayan Ilimi na HEOS, za ku iya sarrafa wasu siffofin AVR-X4400H ta amfani da na'urar Amazon Echo.

Lokacin da kake tunanin TVs masu tasowa, Sony yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan da suka zo da hankali, amma ba haka ba ne idan ya zo masu karɓar wasan kwaikwayo na gida mai zurfi.

Duk da haka, Sony yana sa wasu masu karɓar wasan kwaikwayo masu kyau, kuma misali ɗaya shine STR-ZA3100.

A saman, wannan mai karɓar fasali ya haɗa dukkanin haɗin jiki da rikodin sauti da sarrafawa da za ku yi tsammanin, tare da wucewar 4K, 3D, da HDR HDMI. Duk da haka, akwai wasu ban sha'awa masu ban sha'awa wanda ya sanya shi banda masu fafatawa.

Na farko, babu Wi-aikacen Wifi ko intanet wanda zai iya yin amfani da shi, amma, a wurinsa akwai tashar Gigabit Ethernet mai lamba takwas. Maimakon dogara da WiFi maras amfani ko igiyoyin Ethernet da yawa daga na'urar mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa duk abubuwan da ke da hanyar sadarwarka, kawai haɗa haɗin Ethernet daga na'urar mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa zuwa ZA3100ES kuma bari haɗin maɓallin kewayawa kan hanya mafi guntu ga kowane ɓangarorin ka na intanet, kamar su a Smart TV, Blu-ray Disc, mai jarida mai jarida, da kuma matakan wasanni mai jituwa da tsarin sarrafawar waje.

Har ila yau, ga waɗanda suka fi son girman kallon kallon ɗakin magana, ZA3100ES ya ƙunshi yanayi mai magana na musamman mai layi wanda ke jagorancin tashar tashoshi daga hagu, cibiyar, da kuma manyan tashar tashoshi don haka ana sa ran zuwan daga TV ko bidiyon bincike na bidiyo, maimakon daga sama. A gefe guda, sautin motsa jiki daga Dolby Atmos ko DTS: X tashoshin ya kasance a tsaye.

Ƙarin zaɓuɓɓukan mai jiwuwa sun hada da damar haɓaka daga tashoshin 7 zuwa 9 ta hanyar haɗin maɓalli na waje, kazalika da iyawar haɓaka hanyoyi biyu na baya, idan ka yi amfani da hanyoyi biyu na tashoshin ku na Dolby Atmos / DTS: X masu magana mai tsawo.

Dukkan ayyukan ZA3100ES za a iya sarrafawa ta gaban panel (wanda aka ɓoye shi ta hanyar haɗin keɓaɓɓe), da aka ba da nesa, smartphone ta hanyar burauzar yanar gizo, da kuma haɗuwa cikin yanayin IP / kwamfuta.

Idan kana neman mai karɓar wasan kwaikwayo na gida wanda ke da matukar dacewa don shigar da bukatun al'ada, bincika Sony STR-ZA3100ES.

Hailing daga Birtaniya, bambancin neman CXR120 yana da bambanci daga masu karɓar wasan kwaikwayon na gida masu zuwa yanzu da ke samuwa ga masu amfani da Amurka.

Ɗaya daga cikin siffofi ɗaya shine yadda yake rarraba iko ga masu magana. Lokacin sauraron tashar kiɗa guda biyu ta amfani da masu magana biyu, CXR120 na iya sadar da kimanin 120 wpc. A gefe guda, yayin da kake gudanar da cikakken sauti na mai lamba 7.1 na gidan rediyo na gida, ikon ƙarfin ya sauko zuwa max 60wpc, an rarraba a cikin dukkanin tashoshi bakwai.

Game da rikodin sauti, idan ba ka da sha'awar Dolby Atmos ko DTS: X, to wannan mai karɓa yana iya zama a gare ka a matsayin ƙayyadewa ga waɗannan tsari biyu ba a haɗa su ba. Duk da haka, CXR120 yana bayar da damar yin amfani da tashar tashar gaba ta hanyar yin amfani da goyon baya ta hanyar Dolby ProLogic IIz .

A dangane da haɗuwa, CXR120 yana samar da bayanai na HDMI 7 da kuma 2 Hakanan HDMI - Duk da haka, kodayake 4K ba ta wucewa ta hanyar tallafi akan 6 daga cikin bayanai na HDMI, HDR da launi mai launi ba tare da goyan baya ba. A gefe guda, idan tarin talabijin ko bidiyon bidiyo baya goyon bayan HDR / Wide launi gamut, wannan bazai damu ba - idan baka shirin tsarawa a nan gaba.

Sauran bayanan HDMI yana iyakancewa zuwa 1080p wucewa.

Domin sauti, CXR120 yana samar da abubuwan da ke cikin analog da na dijital, har ma da ikon iya yin kiɗa daga intanet (Intanit na Intanit da Spotify Connect) da kuma cibiyar sadarwar da aka haɗa da sabobin watsa labaru da PC. Akwai kuma tashar USB na gaba don samun damar fayilolin kiɗa da aka adana ta tafiyar da flash. CXR120 yana dacewa da sake kunnawa na Hi-Res ta hanyar hanyar sadarwar gida da masu tafiyar da flash.

Sakamakon ƙasa shine cewa tare da CXR120, muryar Cambridge tana jaddada darajar ingancin akan sababbin abubuwan da aka gina (misali Bluetooth na buƙatar adaftar zaɓi, kuma babu shigarwar phono / turntable). Bai zama mai karɓar wasan kwaikwayo na gida don dukan masu amfani da ƙananan karshen ba, amma yana da kyau a duba.

Ƙwararrawar DRX-4 da DRX-5 sune THX Select Plus 2 masu shigar da gidan gidan kwaikwayo na gidan kwaikwayo na Integra, wanda shine al'ada shigar da samfurin samfurin Kwamfuta.

Ayyukan sarrafawa na al'ada a kan waɗannan masu karɓa sun haɗa da: Ƙananan hukumomi RS232, Ƙaramar Bi-Direction ta hanyar Ethernet, firikwensin shigarwa da IR / RTD, RIHD (Mai sarrafa hankali ta hanyar HDMI), da ƙananan 12 volt triggers.

Abin da wannan yake nufi shi ne cewa DRX-4 da DRX-5 za a iya amfani dasu don sarrafa fuskokin bidiyo, hasken lantarki, da sauran kayan aiki a cikin saiti na gidan wasan kwaikwayo, da kuma iya samun damar shiga cikin tsarin da ya hada da sarrafawa ta PC. da na'urori masu alaka.

DRX-4 da DRX-5 sun hada da haɗin linzamin HDBaseT. HDBaseT tana samar da hanyar ingantacciyar hanyar da za a iya amfani da ita don haɗawa da HDMI da aka samu murmushi, da kuma hanyoyin sadarwa a kan guda CAT5e / 6 na USB, musamman a kan nisa, yin amfani da shi don sauti da kuma saitin bidiyo. Siginan da aka sauya ta hanyar CAT5e / 6 na USB daga waɗannan masu karɓa za a iya komawa zuwa HDMI ta hanyar akwatin mai juyawa a kan ƙarshen karɓa.

Game da sauti da bidiyon, masu karɓa guda biyu suna samar da matsala 7.2, tare da goyon bayan tashoshi 5.1.2 don Dolby Atmos da DTS: X, da damar cikakken damar wucewa ta 3D, 4K, HDR, da Ƙari Mai Girma sauti na bidiyo, da kuma 1080p zuwa 4K upscaling. Dukansu masu karɓa sun haɗa da haɗin kai da mara waya ta hanyar sadarwa don samun damar fayilolin mai jiwuwa daga na'urori na gida da kuma rediyo na intanit da kuma yawan waƙoƙin kiɗa.

Inda masu karɓa guda biyu suka bambanta shine DRX-4 yana da ikon fitar da wutar lantarki daga 110 wpc (2 tashar tashar, 8 ohms, 20-20kHZ, 0.08% THD), yayin da DRX-5 ta dauka har zuwa 130 wpc ta amfani da wannan ma'auni ma'auni. Har ila yau, DRX-5 yana da kayan aiki mai zurfi, kuma kodayake DRX-4 fasali na Yankin 2, DRX-5 na iya kai har zuwa wurare 3.

Kodayake shafuka, irin su Yamaha, Denon, da Onkyo sune masu sanannun masu sauraren gidan wasan kwaikwayon, akwai wasu nau'o'in da za su ci gaba da yin amfani da tushe mai mahimmanci.

Ɗaya daga cikin wa] annan alamun shine Anthem, wanda kodayake aka san shi don haɓakar muryar sauti, irin su amplifiers da mahimmanci, kuma yana sanya labaran zane na masu karɓar wasan kwaikwayo na gida, wanda ake kira MRX-jerin.

Akwai nau'ikan MRX guda uku - 520, 720, da 1120.

Duk masu karɓa guda uku sune masu biyan bayanai na HDMI 2.0a, 3D, 4K, HDR, da kuma HDCP 2.2, kuma sun hada da 32-bit DAC (Digital-analog-converters) domin ingantattun darajar audio daga duk wani tashar dijital, da damar aiki na Zone 2.

Don sauƙaƙe saitin mai magana, dukkan masu karɓar Hotunan gidan na MRX na Anthem sun haɗu da gyaran gyaran Anthem wanda ya samar da saitattun magana ta amfani da makirufo na musamman da kuma software da ke haɗawa da PC / kwamfutar tafi-da-gidanka. Kwamfuta, ta hanyar haɗa waya ko mara waya, tana jagorantar mai karɓa zuwa fitin gwajin fitarwa wanda software ke karantawa da kuma bincika. Lokacin da software ɗin ta ƙare duk bayanin bayanan mai magana ga mai karɓar, kuma yana haifar da rahoto da aka kwatanta da za a iya adanawa kuma an buga don ambaton gaba.

MRX 520: Yana samar da tsari na 5.1 tare da goyon baya ga Dolby True HD da DTS-HD Master Audio decoding. 7 Ana samar da bayanai na HDMI. Bugu da ƙari, haɗin da aka haɓaka shi ne cewa 2 samfurori na HDMI (a layi daya) an ba da damar izinin bayanin bidiyon guda biyu a cikin talabijin biyu, masu bidiyon bidiyon biyu, ko TV da samfurin bidiyo a lokaci guda.

MRX 720: Ƙarin sun hada da har zuwa wani tsari na 7.1 (5.1.2 na Dolby Atmos), da kuma Dolby Atmos da DTS: X kewaye sauti na fasahar sauti, kazalika da kunshi DTS Play-Fi, wanda ya hada da damar shiga da yawa ayyukan watsa labaru na intanet, har ma da abin da ke kunshe da kiɗan da aka adana a cikin kwakwalwar da aka haɗa ta hanyar sadarwa ko saitunan kafofin watsa labaru, wanda zaku iya gudana daga na'ura mai jituwa zuwa mai karɓar ..

MRX 1120: MRX 1120 yana da duk abin da yayi na 720 tare da kariyar tashoshi 11 na ƙarawa, kyauta har zuwa 4 Dolby Atmos tsawo tashoshi, ban da 7 tashar tashoshi.

Farashin da aka ba da shawarar ga MRX 520 shine $ 1,399, MRX 720 ne $ 2,499, kuma MRX 1120, $ 3,499 kuma suna samuwa ne kawai ta hanyar izinin Anthem Brick da Mortar da masu sayar da yanar gizo da masu layi.

Bayarwa

A, mawallafin manajanmu sunyi aikin bincike da rubuta rubutun ra'ayoyin ra'ayoyin ra'ayoyin ra'ayoyin masu dacewa na kayan mafi kyawun rayuwa da iyalinka. Idan kuna son abin da muke yi, za ku iya tallafa mana ta hanyar zaɓen da muka zaɓa, wanda zai ba mu kwamiti. Ƙara koyo game da tsarin bitarmu .