Yadda za a Yi amfani da Dokar Magana ta Microsoft 2003 2003

Kalmar sarrafawa ta 2003 ta kasance mai amfani, amma ba'a tallafawa ba

Microsoft Word 2003 yana samar da hanyar da za a iya aiwatar da aiwatarwa don ƙirƙirar takarda. Maganar sarrafawa na 2003 ta 2003 ta baka damar kare nauyin takardunku fiye da sauƙi da inganci.

Ajiye takardu tare da sunayen layi daban-daban

Wataƙila ka yi amfani da hanyar hanyar ajiye fayiloli na takardunku da yawa tare da filenames daban-daban. Akwai alamu ga wannan hanya, duk da haka. Zai iya zama da wuya a sarrafa dukkan fayiloli, saboda haka yana buƙatar kulawa da tsarawa. Wannan hanya yana amfani da adadin ajiya mai yawa, kamar yadda fayil ɗin kowane mutum ya ƙunshi dukan takardun.

Sassaurori a cikin Magana ta 2003

Akwai hanya mafi mahimmanci na ikon Kalmar Kalmar da ke kawar da waɗannan kuskure yayin da yake ba ka damar adana bayanan aikinka. Sifofin Kalma suna ba ka damar ci gaba da abubuwan da suka gabata na aikinka a cikin fayil guda kamar littafinka na yanzu. Wannan yana ceton ku yana sarrafa fayiloli masu yawa yayin da yake ajiye ku wurin ajiya. Ba za ku sami fayiloli masu yawa ba, kuma, tun da yake kawai yana adana bambance-bambance a tsakanin zane-zane, yana adana wasu ɓangaren sararin samaniya iri iri.

Akwai hanyoyi guda biyu don amfani da ma'anar kalmar 2003 na takardunku:

Don ajiye wata ƙa'idar da hannu, tabbatar cewa an bude takardun:

  1. Click File a saman menu.
  2. Danna Siffofin ...
  3. A cikin rubutun maganganu na Versions, danna Ajiye Yanzu ... Akwatin maganganun Ajiye Shafi ya bayyana.
  4. Shigar da duk wani bayanin da kake so hada da wannan sigar.
  5. Lokacin da kake aikata shigarwa, danna Ya yi .

An ajiye sakon daftarin aiki. Lokaci na gaba da ka adana wani ɓangaren, za ka ga jerin da ka rigaya aka ajiye da aka jera a cikin akwatin maganganu na Versions.

Ajiye Fassara Na atomatik

Za ka iya saita Kalma ta 2003 don ɗaukar nau'ukan kayan aiki ta atomatik idan ka rufe takardun ta bin waɗannan matakai:

  1. Click File a saman menu.
  2. Danna Siffofin ... Wannan yana buɗewa cikin akwatin maganganu.
  3. Duba akwatin da aka lakafta "Ajiyayyen atomatik a kusa."
  4. Danna Close .

Lura: Yanayin fasalin ba ya aiki tare da shafukan intanet da aka haifa a cikin Kalma.

Viewing da Share Share texts

Lokacin da ka adana sifofin takardunku, za ku iya samun damar waɗannan sigogi, share duk wani daga cikinsu kuma ku mayar da wani sakon kayanku zuwa sabon fayil.

Don duba wani ɓangaren littafinku:

  1. Click File a saman menu.
  2. Danna Siffofin ... Wannan yana buɗewa cikin akwatin maganganu.
  3. Zaɓi sakon da kake son budewa.
  4. Danna Bude .

Zaɓaɓɓen sakon daftarin aiki zai buɗe a cikin sabon taga. Za ka iya gungurawa ta hanyar takardarka kuma ka yi hulɗa tare da shi kamar yadda za ka yi rubutu na al'ada.

Duk da yake za ka iya canza canje-canje zuwa wani ɓangaren da aka rigaya na takardun, yana da muhimmanci a lura cewa an ajiye sakon da aka adana a cikin takardun yanzu. Duk wani canje-canje da aka yi wa tsohuwar fasalin ya haifar da sabon takardun kuma yana buƙatar sabon sunan fayil.

Don share sakon daftarin aiki:

  1. Click File a saman menu.
  2. Danna Siffofin ... don buɗe maɓallin maganganu.
  3. Zaɓi hanyar da kake son sharewa.
  4. Danna maɓallin sharewa .
  5. A cikin maganganun maganganun tabbacin, danna Ee idan kun tabbata kuna so ku share sakon.
  6. Danna Close .

Share tallace-tallace da suka gabata na takardarku yana da muhimmanci idan kun yi shirin rarraba ko raba shi tare da wasu masu amfani. Fassarar fayil ta asali ya haɗa da dukan sifofin da suka gabata, don haka waɗannan zasu iya samun dama ga wasu tare da fayil din.

Sassaukarwa Ba Taimako Ba a Taimako a Bayanan Lissafi na baya

Wannan fasalin fasali bai samuwa a cikin bugunan Microsoft na gaba ba, fara da Kalmar 2007.

Har ila yau, ka san abin da zai faru idan ka bude fayil din sarrafawa a cikin bugunan Kalma:

Daga shafin yanar gizon Microsoft:

"Idan ka ajiye takardun da ya ƙunshi rubutun a cikin tsarin Microsoft Office Word 97-2003 sannan ka bude shi a cikin Office Word 2007, zaka rasa damar yin amfani da sigogi.

"MUHIMMATI: Idan ka buɗe takardun a cikin Office Word 2007 kuma ka adana takardun a cikin takaddun fayil na Word 97-2003 ko Office Word 2007, za ka rasa dukkanin layi."