Yadda za a Sarrafa 3rd Generation iPod Shuffle

Hanyar da kake sarrafawa kusan dukkanin samfurin na samuwa ne: amfani da maballin a gaba. Amma wannan ba ya aiki tare da Shuffle na ƙarni na uku . Ba shi da maɓalli a kai. Akwai canji, haske, da jigon wayar kai tsaye a saman Shuffle, amma in ba haka ba, na'urar ta zama itace ne kawai. To, yaya ake sarrafa shi?

Yadda za a Sarrafa Sabon Tsunin Tsungiyar Na'urar Na Uku

Akwai abubuwa biyu da ake buƙatar ka kula da idan aka yi amfani da sarrafawa na 3rd iPod Shuffle: Tsakanin matsayi da kuma wayo mai mahimmanci.

Hasalin matsayi a saman Shuffle yana ba da amsa na gani wanda ya tabbatar da ayyukanku. Hasken ya juya kore don samar da mafi yawancin ra'ayoyin, ko da yake yana juya orange a wasu ƙananan ƙwayoyin.

Maimakon yin amfani da maɓalli a kan iPod kanta, Shuffle na 3rd yana amfani da ƙananan matakan da aka sanya cikin ƙananan kunne (ƙwararrun masu saurare na uku tare da sakewa da aiki ). Wannan nesa ya haɗa da maɓalli uku: ƙarar sama, ƙara ƙasa, da maɓallin tsakiya.

Yayin da maɓalli uku suna iya zama iyakance, suna samar da kyakkyawan zaɓi na Shuffle, tun da yake ba ta da siffofin da yawa. Yi amfani da wayo mai nesa don sarrafawa na Shuffle na ƙarni na uku a cikin waɗannan hanyoyi:

Ƙara da Ƙara Ƙarar

Yi amfani da maɓallin ƙara sama da ƙasa (mamaki, dama?). Hasalin yanayin yana nuna haske a yayin da aka canza ƙarar. Yana zana orange sau uku lokacin da ka buga mafi girma ko ƙarami mafi girma don sanar da kai ba zaka iya tafiya ba.

Kunna Audio

Latsa maɓallin tsakiya sau ɗaya. Halin yanayin yana nuna kullun sau ɗaya don ya sanar da kai cewa ka yi nasara.

Dakatar da Audio

Bayan an kunna audio, danna maɓallin tsakiya sau ɗaya. Hasalin yanayin yana nuna kore don kimanin 30 seconds don nuna alamar an dakatar da shi.

Saurin Nan gaba A cikin Song / Podcast / Audiobook

Danna maɓallin tsakiya sau biyu kuma ka riƙe shi. Hasalin haske yana nuna kullun sau ɗaya.

Koma baya A cikin Song / Podcast / Audiobook

Danna sau uku-danna maɓallin tsakiyar kuma riƙe shi. Hasalin haske yana nuna kullun sau ɗaya.

Tsallake Song ko Audiobook Babi

Danna maɓallin tsakiya sau biyu sannan ka bar shi ya tafi. Hasalin haske yana nuna kullun sau ɗaya.

Komawa zuwa Ƙarshen Last ko Audiobook Babi

Danna sau uku-danna maɓallin tsakiya kuma bari ya tafi. Hasalin haske yana nuna kullun sau ɗaya. Don tsalle zuwa waƙa ta baya, dole ne ka yi haka a cikin farkon 6 seconds na waƙa. Bayan na farko da 6 seconds, sau uku sauke ka dawo zuwa farkon waƙa na yanzu.

Ji sunan Sunan Lantarki da Abokin Lantarki

Latsa ka riƙe maɓallin tsakiyar har sai Shuffle ya sanar da sunan. Hasalin haske yana nuna kullun sau ɗaya.

Matsa tsakanin Waƙoƙi

Wannan shi ne abin da ya fi dacewa a kan wannan tsarin Shuffle. Idan kun gama saitin lakabi da yawa zuwa Shuffle , zaka iya canja abin da kake sauraron. Don yin wannan, latsa ka riƙe maɓallin cibiyar, kuma ka riƙe har ma bayan ka ji sunan mai zane da waƙa. Lokacin da sautin ke kunne, zaka iya barin maballin. Za ku ji sunan jerin layi na yanzu da abubuwan ciki. Danna maɓallin ƙara sama ko ƙasa don matsawa ta jerin lissafin waƙa. Lokacin da ka ji sunan jerin waƙoƙin da kake so ka zaɓa, danna maɓallin tsakiya sau ɗaya.

Saki Lissafin Lissafi

Bayan bin umarnin da suka gabata don samun damar menu na jerin waƙoƙi, danna maɓallin tsakiyar kuma riƙe shi. Hasalin haske yana nuna kullun sau ɗaya.

GAME: A ina za a Sauke iPod Shuffle Manuals ga Kowane Model

Yadda za a Sarrafa Wasu Ayyukan Shuffle na iPod

Tsarin Shuffle na ƙarni na uku shine kawai Shuffle samfurin wanda ke sarrafawa kawai ta hanyar nesa a kunne. Sakamakon wannan samfurin ya kasance mai sauƙi, saboda haka Apple ya sake gabatar da maɓallin kewayawa na magunguna zuwa tsarin samfurin 4th . Babu dabaru don sarrafa wannan.