Kyauta ga masu amfani da na'ura na Microsoft

Masu amfani da na'urorin haɗi da na'urorin haɗi don masu amfani da na'urorin Microsoft

Nov 16 2015 - Fayilunan Labaran Microsoft sune wasu samfurori na Windows mafi kyau a kasuwar amma suna haskaka idan ka ƙara wasu kayan haɗi akan kwamfutar hannu. Ga wasu ra'ayoyi na kayan haɗi da nau'in haɗin keɓaɓɓun abin da ke taimakawa wajen fadada siffofin, kiyaye shi mai tsabta ko kare kawai na'urorin. Tabbatar duba bayanan don tabbatar da cewa yana goyan bayan tsarin dacewa na Surface Tablet kamar yadda duk waɗannan ba zasuyi aiki tare da kowane samfurin ba.

01 na 09

Rubuta Cover

Surface Pro 4 tare da Cover Type. © Microsoft

Murfin Rubutun daga Microsoft ya karbi gyare-gyaren tare da saki kowane sababbin Surface Pro. Tare da Surface Pro 4, murfin nau'i yana samun filin ɓarƙaccen hanya mai kyau wanda ya sa ya fi aiki fiye da sassan sassa. Maɓallan su ma sun ba da ƙarin ƙwarewar ra'ayoyin da aka sa shi sosai tsara don waɗanda suke so su yi amfani da kwamfutar hannu kusan kamar kwamfutar tafi-da-gidanka. Kudin farashi ya canzawa kusan $ 130 kuma yana samuwa a cikin launuka biyar. Har ila yau akwai Harbin Rubutun da aka samo don Surface Pro 3 a kusa da $ 120. Kara "

02 na 09

Rufin Taɓa

Rufin Tafiyar Microsoft 2. © Microsoft

Idan ka fi son rubutun software don kogin Surface Pro ko Surface Pro 2, akwai zaɓi na Rufin Taɓa 2. Wannan yana rufewa da kuma rufe kwamfutar hannu kuma yana samar da kwamfutar tafi-da-gidanka na kwamfutar tafi-da-gidanka wanda aka saka a cikin cikin cikin murfin mai laushi ga wadanda wanda har yanzu yana son bugawa wani abu banda keyboard mai mahimmanci. Wannan bai dace da sabon Surface Pro ba. 3. Ya bayyana kawai zai kasance a Black a yanzu kuma an saka shi kimanin $ 120.

03 na 09

Rufin Gidan Gida

Rufin Gidan Gida. © Microsoft

Abubuwan da suka dace a cikin Allunan Allunan Surface sun nuna cewa basu da wannan batir a matsayin kwamfutar hannu. Yayinda suke bayar da kyakkyawan lokaci mai tsawo, bazai kasancewa gaba ɗaya ba. Microsoft ya gabatar da Rufin Rufin Gidan Da yake ɗaukar nauyin nau'i na Rufin Type amma ya ƙara a cikin lithium polymer batter a ciki don samar da shi da ƙarin ƙarfin 70% na iyawa na Surface Pro 2. Wannan zai iya zama ainihin kariya na rayuwa ga waɗanda suke buƙatar karin lokacin gudu. Yana ƙara adadi mai yawa na ƙara zuwa kwamfutar hannu. Farashin a $ 200. Yi gargadin cewa wannan yana aiki tare da Surface Pro 2.

04 of 09

Katin MicroSD

SanDisk Ultra 64GB MicroSDXC Card. © SanDisk

Tsarin tsarin Windows da aikace-aikace na asali na iya ɗaukar sararin ajiya a kan ɗakin Surface kuma samfurori masu ƙarfin gaske zasu iya tsada sosai. Hanyar da ba ta da sauƙi da sauƙi don fadada ajiyar ku ta hanyar amfani da katin microSD. Babban SanDisk Ultra 64GB MicroSDXC katin yana samar da adadi mai yawa na ajiya kuma yana bada saurin gudu saurin gudu. Ana sayar da katin tare da katin ƙwaƙwalwar ajiya na katin SD don yin sauƙin amfani tare da PC na yau da kullum tare da masu karatu na katin flash. Farashin kimanin $ 40. Kara "

05 na 09

Mouse na waje

Shafin Farko na Microsoft mai Sauƙi. © Microsoft
Bari mu fuskanta, wani lokacin ba zaku so a sanya yatsan hannu a duk allo ko kuma dole mu yi amfani da ƙananan trackpad da aka samo a kan nauyin Kayan Rubutun da Touch. Tun da dukkan na'urorin Surface suna nuna Bluetooth, yana da sauƙi don samun linzamin waje don amfani tare da su. Shafin Farko na Microsoft yana da ƙarancin linzamin kwamfuta waɗanda ke nuna siffar ergonomic da kyakkyawan laser blue don kyakkyawan daidaito a kan kowane wuri. Farashin kimanin $ 30. Kara "

06 na 09

Nuni Mai Nuni mara waya

Nuni Mai Nuni mara waya. © Microsoft

Mafi kyawun yawa nau'i na girman kwamfutar hannu ban da Surface RT yana da tallafin Miracast da aka gina a cikinsu. Wannan nau'i ne na fasaha mara waya ta waya wanda ke ba ka damar nuna hotunan kwamfutar hannu akan allo mai girma. Domin amfani da wannan, kana buƙatar mai karɓar mai karɓar Miracast a kan nuni. Wannan shi ne inda mai gabatar da mara waya mara waya ya zo. Yana nuna mai karɓa wanda yana haɗuwa da kowane nuni tare da tashar tashoshi na HDMI kuma ana yin amfani da shi ta hanyar tashoshi na USB. Bayan haka za'a iya karɓar sakonni daga kwamfutar hannu na Surface ko wasu sauran labaran Android. Farashin kimanin $ 40. Kara "

07 na 09

Ana wanke tufafin

3M Lens Ana tsaftace tufafi. © 3M
Bayan lokaci da amfani, duk abin da ke cikin kwamfutar hannu yana kokarin gina man shafawa da man fetur wanda ya shafi yadda za mu iya ganin allon kuma mu sa shi ya lalata. Kyakkyawan zane mai tsabta zai iya taimaka wajen kiyaye wannan allo mai tsabta. Zane-zanen microfiber 3M shine zane don amfani da na'urorin lantarki kuma ba shi da wata matsala tsaftace gilashi da ɗayan kwamfutar hannu ba tare da lalata shi ba. Farashin tsakanin $ 5 da $ 15 dangane da girman. Kara "

08 na 09

Dock Surface

Dock Surface. & $ 169; Microsoft

Allunan Allunan Surface suna ba da kyauta kamar yadda tsarin kwamfuta na yau da kullum ke da shi don su zama ainihin kwamfuta. Abinda ya rage zuwa wannan shine ƙananan fadada keɓaɓɓe lokacin amfani da shi a ofishin. Dutsen Dada yana ba da damar Surface Pro 3 ko 4 kwamfutar hannu don caji, haɗi zuwa har zuwa hudu na'urorin USB da kuma amfani da saka idanu na DisplayPort na waje. Har ila yau yana da tashar Ethernet don haɗawa cikin hanyar sadarwa. Farashin a $ 200. Har ila yau, ya dace da Surface Book. Kara "

09 na 09

Netflix Streaming

Netflix Streaming. © Netflix

Kwamfuta su ne manyan na'urorin watsa labaru masu ɗaukan hoto amma dole ka sami damar shiga abun ciki. Netflix a halin yanzu shine mafi mashahuriyar ayyukan watsa labaru. A baya, kamfanin ya yarda mutane su sayi sayen kyauta amma sun dakatar da wannan don neman sabon tsarin katin kyauta. Yanzu a maimakon sayen wani biyan kuɗi, kuna siyan katin da adadin kuɗin da za a iya amfani da ita ga ma'auni na biyan kuɗi. Netflix ba ta sayar da wannan tsaye ba kuma a maimakon sayar da su ta hanyar Sayen Kasuwanci da sauran yan kasuwa masu sayar da katunan kyauta. Kara "