Yadda za a kunna Flash a Chrome

Shafuka don inganta Adobe Flash Player don duk ko shafukan da aka zaɓa

Adobe Flash Player yana da kyau don kunna wasanni, sauti da bidiyon akan intanet , amma wani lokacin wani gazawar don bawa ko haɓakawa yana nufin ba koyaushe yana aiki ba. Hakanan ma hakan zai kasance a yayin da mai bincikenka yake Chrome , wanda ke nuna fasalin kansa na Flash.

Bari mu dubi Flash din da ke samarwa a Chrome kuma wasu matakai masu amfani akan abin da za muyi lokacin da Chrome Flash ba ya aiki yadda ya dace.

Yadda za a kunna Flash a Chrome

Tsarin Flash a Chrome yana da sauki, kamar yadda aka nuna a kasa:

  1. Kaddamar da Chrome .
  2. Rubuta " Chrome: // saituna / abun ciki " a mashaya adireshin.
  3. Gungura ƙasa zuwa kuma danna zaɓi Flash .
  4. Amfani da zaɓi na farko, canza a Tambayi farko (shawarar), in ba haka ba zaɓi wuraren Block ta amfani da Flash .

Yadda za a Block da kuma Bada Shafukan Yanar Gizo Yi amfani da Flash a Chrome

Har ila yau, yana da sauqi don toshe wasu shafukan yanar gizo ta amfani da Flash, ko kuma a koyaushe bari su yi amfani da na'urar mai jarida:

  1. Kaddamar da Chrome .
  2. Rubuta adireshin yanar gizon da aka buƙata a adireshin adireshin Chrome kuma danna maɓallin Maido .
  3. Danna gunkin padlock a gefen hagu na adireshin adireshin.
  4. Latsa kibiyoyi biyu masu tsayayya a gefen dama na Flash.
  5. Zaba A kyauta akan wannan shafin idan haka ake buƙata, ko Koyaushe toshe a kan wannan shafin idan kana so ka dakatar da Flash daga gudu a kan shafin yanar gizon. Zaži Yi amfani da tsoho na duniya idan kana so ka tsoffin Chrome saituna don yanke shawarar.

Yadda za a Bincika Shafin Fuskarka ko Saukaka Flash Player

Yawancin lokaci, ƙaddamar da Flash a Chrome da kuma zabar don toshe ko ƙyale wasu shafukan yanar gizo ya kamata isa ga Flash Player ya yi aiki kullum. Duk da haka, a cikin ƙananan ƙananan ƙwararrawa Flash bazai yi aiki ko da an kunna shi ba.

Sau da yawa, wannan saboda saboda mai amfani yana buƙatar haɓaka Flash Player, tun da ba su da sabuwar sigar. Don bincika wane samfurin Flash ɗin da kake da kuma sabunta idan akwai bukatar, ya kamata ka yi haka:

  1. Rubuta (ko kwafi-manna) " Chrome: // aka gyara / " a cikin adireshin adireshinka a Chrome.
  2. Gungura zuwa Adobe Flash Player .
  3. Danna Bincike don sabunta maɓallin da ke ƙarƙashin Adobe Flash Player
  4. Idan "Matsayi" ya karanta " Abubuwan da ba a sabunta ba " ko " Abubuwan da aka sabunta ," mai amfani yana da sabuwar sigar.

Flash ya kamata yayi aiki yadda ya kamata akan shafukan yanar gizo bayan yin haka, ko da yake za ka iya sake sauke kowane shafin yanar gizon da ka kasance a nan da nan kafin yin sabuntawa kafin a iya kwashe abun ciki na Flash.

Yadda zaka shigar da Flash Player ko Sake shigar da shi

Wani bayani mai yiwuwa yayin da Flash Player ke rushewa ko ba aiki akan shafukan yanar gizo ba ne don sake shigar da shi.

  1. Rubuta (ko kwafi-manna) https://adobe.com/go/chrome cikin adireshin adireshinku na Chrome.
  2. Zaɓi tsarin aiki na kwamfutarka (misali Windows ko MacOS ).
  3. Zabi mai bincikenka: don Chrome zabi PPAPI .
  4. Danna kan button yanzu sannan ka bi matakan shigarwa.

Abin Yaya Zan iya Yi Lokacin da Chrome Flash ba Ya aiki?

Idan babu ɗayan ayyukan warwarewa na sama ba, to, wata hanya ita ce ta sabunta tsarin Chrome.

  1. Kaddamar da Chrome .
  2. Danna Alamar alama a gefen dama na mashin adireshin.
  3. Idan ka ga wani zaɓi na Google Chrome , danna shi. In ba haka ba kuna da sabon salo.

Wannan mahimmanci yana rufe dukan 'dalilai na ma'ana' don Flash Player ba aiki akan Chrome ba, ko da bayan an kunna shi. Wannan ya ce, har yanzu za'a iya kasancewa a taƙaice kamar yadda ƙarin bayani game da matsalolin matsaloli.

Ɗaya shine cewa tsawo da kake gudana akan Chrome shine, don duk dalilin da ba'a iya bayyanawa ba, yana tsangwama tare da Flash Player kuma yana hana shi daga aiki yadda ya kamata. Kuna iya gwada yin rubutu " Chrome: // kari / " a cikin adireshin adireshin Chrome da kuma kashe aikace-aikacen a kan hanyar gwaji da kuskure don ganin idan an inganta yanayin.

Baya ga wannan, idan wani ɓangaren Flash abun ciki ba ya aiki ko da yake kun yi kokarin komai, to kawai yana iya zama batun cewa matsala ta kasance tare da ƙunshin abun ciki maimakon tareda Chrome ɗinka ko Flash Player.