Yadda za a Canja Girman Rubutun a cikin Outlook da Windows Mail

Shin shirin bai bar ku canza girman rubutu ba?

Ya kamata ka iya canza girman rubutu da ka rubuta cikin imel a cikin Outlook da Windows Mail. Duk da haka, wannan ba koyaushe yana aiki ba.

Alal misali, watakila ka zaɓi wani nau'i daban-daban daga menu mai saukewa amma sai nan da nan ya tashi ya koma 10 pt.

Ɗaya daga cikin dalili ba za ka iya canza girman rubutu a cikin Windows Mail ko Outlook ba idan an saita saitunan Intanit, musamman wasu zaɓuɓɓukan shiga. Abin farin, zaka iya sauya waɗannan saitunan don sake dawo da iko a kan girman rubutu a cikin waɗannan imel ɗin imel.

Yadda za a gyara Windows Mail ko Outlook Express Ba Ka bar ka canza Sakon rubutu

  1. Rufe shirin imel idan yana gudana a halin yanzu.
  2. Open Control Panel . Hanyar mafi sauki a can a cikin sababbin sababbin Windows shine daga Mai amfani Power ( WIN + X ), ko Fara menu a cikin matakan Windows.
  3. Binciken zaɓuɓɓukan intanet a cikin Sarrafa Control .
  4. Zaɓi hanyar haɗin da aka kira Zaɓuɓɓukan Intanit daga jerin. Idan kuna da matsalolin gano shi, wata hanyar da za a samu akwai bude bakunin maganganun Run (danna maɓallin Windows da maɓallin R tare tare) kuma shigar da umurnin inetcpl.cpl .
  5. Daga Gaba ɗaya shafin abubuwan Intanit, danna ko danna maɓallin Bincike a kasa.
  6. Tabbatar babu rajistan a cikin akwati kusa da Nuna launuka da aka ƙayyade akan shafukan yanar gizo , Bincika fayilolin da aka kayyade akan shafukan intanet , kuma Bada izinin nau'i-nau'i masu yawa da aka kayyade akan shafukan intanet .
  7. Danna / danna maɓallin OK don rufewa daga cikin taga "Gyara".
  8. Kashe OK sau ɗaya don fita daga window "Abubuwan Intanet".

Lura: Idan ba ku lura da canji ba, kuna iya sake fara kwamfutarka .