Yadda za a ƙirƙirar sautunan ringi na kyauta a cikin iTunes

Yawanci, kana buƙatar biya kuɗin don yin sautin ringi ta amfani da software na iTunes. Ba wai kawai ba amma kawai waƙoƙin da kake iya amfani dashi ana saya daga iTunes Store . Wannan yana nufin cewa kuna biyan biyun sau biyu don wannan waƙa. Bishara ita ce, tare da ɗan ƙaramin aiki, za ka iya ƙirƙirar sautunan ringi kyauta don iPhone ta amfani da waƙoƙin DRM kyauta da ka rigaya - ko da waɗanda basu fito daga iTunes Store ba .

Difficulty: Matsakaici

Lokaci da ake buƙata: Saita lokaci - 5 minutes max. / lokacin sauti - kimanin. 3 mintuna ta waƙa.

Ga yadda:

Binciken wani Song

Kafin ka yi wani abu, za ka iya fara so ka samo waƙa don ka san wane ɓangaren da kake so ka yi amfani da shi; lokacin iyakar lokacin sautin ringi shine 39 seconds. Hanya mafi kyau don yin wannan, shi ne don kunna waƙar da rubuta lokacin farkon da ƙarshen ɓangaren da kake so ka yi amfani da shi; Alal misali, 1:00 - 1:30 zai zama shirin na 30 wanda zai fara a minti daya cikin waƙar kuma ya ƙare a minti 1 na 30. Don nuna waƙoƙin da ke a cikin ɗakin karatu ta iTunes, danna kiɗa a cikin hagu na hagu ( ƙarƙashin Library ).

Zabi wani Song

Da zarar ka gano waƙar da kake so ka yi amfani da shi kuma ka lura da farkon da ƙarshen ɓangaren da kake so ka yi amfani da shi, danna-dama da shi sannan ka zaɓa Samun Bayanan daga menu na pop-up. Wannan zai haifar da wani bayanan bayanan da zai nuna maka cikakken bayani game da waƙar.

Tsayar da Song & # 39; s Length

Danna kan Zaɓuka Zabuka kuma saka alama a cikin kwalaye kusa da Lokacin Farawa da Ƙarshen lokaci . Trick a wannan batu shine amfani da lokutan da ka rubuta a baya - shigar da waɗannan a cikin kwalaye kuma danna Ya yi .

Samar da waƙar Music

Fara da nuna alama da waƙa tare da linzamin kwamfuta, danna Babba shafin a saman allon, sannan ka zaɓa Ƙirƙiri AAC Shafin daga menu. Idan ba ku ga wannan zaɓi ba, sannan ku canza zuwa akwatin AAC a cikin Shigar da Saituna (danna Shirya > Zaɓuɓɓuka > Gaba ɗaya shafin> Shigar da Saitunan ). Ya kamata a yanzu ganin wani ɗan gajeren fassarar waƙar na ainihi ya bayyana a ɗakin library na iTunes. Kafin ci gaba da mataki na gaba, bari ka fara sautin ainihin farawa da ƙare lokaci ta bin Matakai 1 da 2 a sama.

Yin wani Ringtone Ringtone

Danna-dama da shirin kiɗa wanda ka ƙirƙiri kuma zaɓi Nuna a Windows Explorer . Ya kamata a yanzu ganin fayiloli a kan rumbun kwamfutarka tare da .M4A tsawo fayil - sake suna wannan tsawo zuwa .M4R don yin sautin ringi. Danna sau biyu a fayil din da aka ambata a Windows Explorer kuma iTunes zai shigo da shi zuwa babban fayil na Ringtones (yana iya ɗaukar 'yan kaɗan).

* Hanyar madadin *
Idan kana da matsalolin ta amfani da hanyar farko, to a jawo waƙar kiɗa zuwa tebur ka kuma sake sa shi tare da tsawo na .M4R. Share kundin kiɗa a cikin iTunes sa'an nan kuma danna sau biyu a fayil a kan tebur don shigo da shi.

Ana duba sabon sautin

Duba cewa an shigo da Ringtone ta danna kan Sautunan ringi a cikin hagu na dama na iTunes (ƙarƙashin ɗakin karatu). Ya kamata a yanzu ganin sabon sautinka wanda za ka iya sauraron ta ta danna sau biyu. A karshe, don tsabtace, zaka iya share ainihin shirin da ke cikin babban fayil na Music; danna-dama da shi kuma zaɓi Share , sa'annan Cire . Taya murna akan ƙirƙirar sauti marar amfani ta amfani da iTunes - zaka iya haɗawa da iPhone ɗinka.

Abin da Kake Bukatar:

Apple Software Software 7+