Ƙaddamar da izini na iTunes don Kids

Yada farashin iTunes credit ta amfani da iTunes Store ta izinin alama

Me yasa Saita Yarjejeniya ta iTunes?

aikace-aikace

Abu na biyu, daga tsarin hangen nesa na iya baza kudi na iTunes bashi a cikin shekara guda idan ya cancanci maimakon biya gaba (a cikakke) kamar yadda za ka sayi katin kyauta na iTunes ko takardar shaidar . Idan akai la'akari da yanayin tsaro, haka kuma ya sa hankali ya kafa wani izinin don haka baza ku yi amfani da asusunku ba, ko ku haɗa katinku na katin bashi a asusun raba wanda bazai da iyakacin iyaka a kan shi.

Ƙaddamar da izini na iTunes

  1. Gudanar da software na iTunes akan kwamfutarka.
  2. Idan ba a rigaka a cikin iTunes Store ba , danna mahadar a cikin hagu na hagu (a ƙarƙashin yanki Store).
  3. Gano wuri na Quick Links a gefen dama na allon. Danna Zaɓin Zaɓin Zaɓin Kyauta na Kyauta iTunes Gift
  4. Gungura zuwa jerin sunayen iTunes Gifts har sai kun ga zaɓi Allowance. Danna kan Shigar da Maɓallin Allowance Yanzu button. Ya kamata a yanzu ganin sabon shafin da aka nuna tare da gajeren tsari don cikawa.
  5. A layi na farko, rubuta sunanka. Don zuwa filin na gaba a cikin hanyar ko dai buga maballin [tab] ko hagu-danna akwatin rubutu na gaba ta amfani da linzamin kwamfuta.
  6. A cikin layi na biyu na nau'i, rubuta a sunan sunan mutumin da kake bada izinin iTunes zuwa.
  7. Danna maɓallin Saukewa na Watan Lantarki kuma zaɓi yadda kake so ka ba mai karɓa kowane wata - tsoho yana da $ 20, amma zaka iya zaɓar daga $ 10 - $ 50 a cikin adadin dala 10-dollar.
  8. Amfani da maɓallin rediyo kusa da Zaɓin Saiti na farko, zaɓi lokacin da kake son biyan kuɗin farko don kashewa. Kuna iya fita don aikawa da biyan bashin nan da nan (idan yana da tsakiyar watan misali), ko jinkirta shi har zuwa ranar farko ta mako mai zuwa.
  1. Domin zaɓi na ID na mai karɓa, zaku iya zaɓar su ƙirƙiri ɗaya idan ba su da asusun da ke ciki, ko shigar da ID na Apple - danna kan ɗaya daga maɓallin rediyo don yin zabi. Ka tuna cewa, idan zaɓa don shigar da ID na Apple ID, ka tabbata cewa cikakkun bayanai da ka shigar sune daidai kuma cewa mutumin yana amfani da Apple ID!
  2. A cikin akwati na ƙarshe, za ka iya rubutawa a sakon sirri ga mutumin da kake ba da kyauta, amma wannan shi ne gaba ɗaya.
  3. Danna Ci gaba don ci gaba. Idan ba a sanya hannu a cikin asusunka ta iTunes ba, za a sa ka yi haka a wannan mataki domin ka kafa izinin - shigar da ID ɗinka ta Apple, kalmar sirri, sannan ka danna maɓallin Saitin . Kada ku damu a wannan mataki game da sayen, za ku sami ƙarin dama don duba bayanan kuɗin ku kafin sayen ku.
  4. Idan aka zaba don ƙirƙirar sabon ID na Apple a mataki na 9, za a nuna Fuskar Asusun Apple. Shigar da adireshin imel da suka fi so tare da duk sauran bayanan da ake buƙata kuma danna maɓallin Ƙirƙiri .
  1. Idan ka zaɓi ya yi amfani da ID na Apple wanda yake samuwa (a mataki na 9) wanda mai karɓa ya rigaya yana da tabbacin tabbatarwa za'a nuna. Dubi wannan allon karshe domin tabbatar da duk abin da ya kamata ya zama sannan kuma danna maɓallin Buy don yin.

Idan a kwanan wata ka so ka canja yawan adadin kuɗi da kuka bayar a wata, ko kuma soke gaba ɗaya, to kawai ku shiga cikin asusunku na iTunes kamar al'ada don dubawa da sarrafa saitunanku.