BetterTouchTool: Kayan Mac din Mac din

Shirya Gestures da Ayyuka Za Ka iya Yin tare da Mac

Shin kayi lura lokacin da Apple ya fara kirkiro da yawa, wanda aka yi da yawa game da abin da za a iya yi tare da nuna sauƙi a kan waƙa ta Mac, Magic Mouse , ko Magic Trackpad ? Muna tsammanin za a yi sabon gestures da sabon amfani da ke fitowa daga Apple tare da kowace sabuntawar OS.

Ga mafi yawancin, muna jiran. Amma gaisuwa a gare mu, Andreas Hegenberg ya gaji da jira kuma ya kirkiro BetterTouchTool, aikace-aikacen don ƙirƙirar ayyukanku na al'ada wanda ke aiki tare da duk na'urori masu shigarwa da dama na Mac. Ƙa'idar za ta baka damar ƙirƙirar gajerun hanyoyi na keyboard, ko kuma ayyana dabi'un maɓallin linzamin kwamfuta a cikin ƙirar al'ada. Kuma idan wannan bai isa ba, tare da ƙarin ƙarin app a kan na'urar iOS, zaka iya amfani da gestures a kan na'urar iOS mai nesa don sarrafa Mac.

Pro

Con

BetterTouchTool ba ka damar amfani da wasu hanyoyi daban-daban, ko dai ka ƙirƙiri ko karɓa daga babban zaɓi na gestures na farko da aka haɗa tare da app, don yin ayyuka, kamar bude Cibiyar Bayarwa, ƙuƙasawa ko ƙasa a cikin wani app, windows windows , tsalle gaba ko baya; Jerin yana ci gaba da kunne.

Lists Gesture

Lissafin nuna gwargwadon rahoto suna dogara ne akan abin da kake nunawa. Jerin gesture don trackpads yana rufe kowane yatsun da za a iya amfani da su; yatsan hannu ɗaya, yatsan yatsa, yatsa uku, ko yatsa huɗu; kamar yadda sabon abu yake kamar sautuna, akwai ma shigarwa don ƙwaƙwalwa guda goma sha ɗaya, mafi yawa a matsayin abin raɗaɗi na ɗauka, saboda bayanin yana nufin shi a matsayin famfin hannu. Akwai karin hanzari a nan fiye da yawancin mu zasu iya amfani da su, amma idan har yanzu kuna buƙatar gwargwadon al'ada na al'ada, zaka iya ƙirƙira shi ta hanyar amfani zane.

Ana nuna Gestures

Lokacin da kake buƙatar nuni na al'ada, BetterTouchTool ya buɗe zane mai zane inda za ka iya amfani da na'ura mai yawa-touch don zana sabon zabin. Gestures zai iya kasancewa mai sauƙi kamar layin layi ko zagaye, ko kuma ƙaddamarwa kamar wasika na haruffa da aka lalata a cikin layi.

Da zarar ka ƙirƙiri wani motsi, za ka iya sanya shi don yin wani aiki na musamman.

Ayyuka

Ana sanya ayyukan gwargwadon ayyukan da za su yi, wanda zai iya haɗa da kowane gajeren hanya na gajeren hanya, ko kowane daga cikin ayyukan da aka riga aka riga aka tsara, irin su iko da ƙarfi, fita, sake mayar da taga, abin da ke jawo menu, aikace-aikacen budewa, bude babban fayil; kuna samun ra'ayin. Idan zaka iya tunanin wani aiki, zaka iya samun BetterTouchTool don yin shi a gare ka.

Amfani da BetterTouchTool

BetterTouchTool ya buɗe a matsayin abu na mashaya, sa'an nan kuma ya ba da damar samun dama ga abubuwan da aka zaba, blog ɗin marubucin, da kuma ikon duba don sabuntawa. Mafi mahimmancin waɗannan shine fifiko, inda duk abubuwan da suka danganci sanyawa da ƙirƙirar gwano suna samuwa.

Zaɓuɓɓukan Zaɓuɓɓuka sun buɗe a matsayin daki ɗaya, tare da kayan aiki wanda ya ƙunshi wani abu mai sauƙi ko wanda aka ci gaba, gunkin gesture, da kuma ginshiƙai na ainihi ko saitunan da suka dace, dangane da wane yanayin da aka zaɓi.

Gestures ne inda za ku ciyar mafi yawan lokaci, domin wannan shine wurin aikin zaɓar gestures da kuma sanya ayyukan da aka yi.

Tare da Ayyukan da aka zaɓa, akwai jere na na'urori masu goyan baya waɗanda ke ba ka damar sanya gestures da ayyuka da kansa don kowane na'ura. Za ku ga shigarwar don:

BTT Remote: Wannan shi ne lokacin da kake yin amfani da na'ura na iOS azaman ƙwaƙwalwar touch ta atomatik don Mac.

Maganin Miki: Domin zaɓin gestures da ayyuka don linzamin kwamfuta mai yawa.

Trackpads: Don ƙayyade hanyoyi ga dukan trackpads, ciki har da wadanda gina a cikin kwamfutar tafi-da-gidanka Macs, da kuma Magic Tablet peipherals.

Keyboard: Za ka iya sanya gajerun hanyoyin keyboard zuwa ayyuka daban-daban.

Dama : A ina ka ƙirƙiri gestures na al'ada.

Mice na al'ada: Yi amfani da wannan shigarwa don sarrafa maɓallin linzamin kwamfuta sa'annan ya motsa kayan aikin motar.

Sauran: Ba ka damar sanya wasu abubuwan da zasu faru don faɗakar da wani aiki, kamar Kafin Mac din barci, ko Danna-danna Maɓallin Window.

Tsarin Apple: Sanya Apple da maɓallin Bluetooth na wasu ayyuka.

Leap Motsi: Alamar a matsayin gwaji, wannan sashe zai ba da damar izinin mai sarrafa wasan daga Leap Motion.

Da zarar ka zaɓi na'ura, zaka iya karɓar takamaiman aikace-aikacen da za a yi amfani da shi don, ko zaka iya saita karfin da za a yi amfani da shi a duk duniya zuwa duk aikace-aikace. Da zarar ka zaɓi manufa ta manufa, za ka iya ƙara sabon zabin.

Jerin gyaran fuska yana canzawa dangane da na'urar da ka zaba, amma sun ƙunshi ɗaya zuwa hudu gestures, taps, da kuma dannawa. Hakanan zaka iya saka maɓallin gyare-gyaren, ciki har da Shift, Fn, Ctrl, Option, da Umurni .

Tare da zabin da aka zaɓa, za ka iya zaɓar daga kowane adadin ayyukan. Bugu da ƙari, za ka iya zaɓar ayyuka masu yawa da za a yi.

Ƙididdigar Ƙarshe

BetterTouchTool ne app Zan iya bayar da shawarar ga duk wanda ya yi amfani da Multi-touch na'urar don shigarwa; idan kana da Mac din nan, to, akwai kyakkyawan dama ka kasance a wannan rukunin. Ko da ba ka yi amfani da Mouse makamai ko trackpad ba, BetterTouchTool ba ka damar tsara fashin hanyoyi na keyboard , maɓallan maɓalli a kan ƙirar tsararraki, har ma da amfani da ƙarancin Apple na Apple azaman na'urar shigarwa don Mac ɗinka, kawai abu don bada gabatarwa da kuma sarrafawa nunin nunin faifai a hankali.

BetterTouchTool yana da kyau, mai sauki don amfani, kuma yana da yawa fiye da yadda Apple ya samar da matakan zabi ga ƙwayoyi da trackpads. Idan kayi fatan akwai karin hanzari ko karin ayyuka da linzaminka ko trackpad zasu iya yi, ya kamata ka sauke da kuma gwada BetterTouchTool.

Kuna iya yin hanzari; mai haɓaka ya kamata ya caji don wannan mai amfani, kuma zai iya yanke shawarar fara yin haka a nan gaba.

BetterTouchTool ne kyauta.

Duba wasu zaɓin software daga Tom's Mac Software Picks .

An buga: 10/24/2015