Yadda za a Canja Taswirar a cikin Bincike na Intanit Opera

Wannan koyaswar kawai an ƙaddara ne ga masu amfani da ke gudanar da shafin yanar gizo na Opera a kan tsarin Windows ko Mac.

Ayyukanmu na iya samun jim kadan, kuma wannan zai iya haɗa da hawan igiyar ruwa na 'net. Wasu lokatai, sabon tufafin tufafi, ko sabon gashi na Paint na iya ƙwaƙwalwa abubuwa da kuma kara ƙarfafa kullunku. Haka za'a iya fadawa don mai bincikenka, kamar yadda yake ba shi sabon sa ido zai iya zama kamar abin da likitan yanar gizo ya umarta.

Tare da 'yan dannawa kaɗan na linzamin kwamfuta, Opera na iya ɗauka a bayyanar da bambanci. Ƙara da sauyawa jigogi a Opera shine iska, kuma wannan koyawa zai sa ku gwani a wani lokaci. Na farko, bude na'urar Opera.

Masu amfani da Windows: Danna kan maballin menu na Opera , wanda yake a cikin kusurwar hagu na kusurwar browser. Lokacin da menu da aka sauke ya bayyana, zaɓi Zaɓin Saituna ko amfani da gajerar hanya ta hanya maimakon: ALT + P

Masu amfani da Mac: Danna kan Opera a cikin mai bincike naka, wanda yake a saman allo. Lokacin da menu da aka sauke ya bayyana, zaɓi zaɓi Zaɓuɓɓuka ko amfani da hanyar gajeren hanya mai biyowa: Dokar + Comma

Saitunan Sauti na Opera ya zama a bayyane a sabon shafin. Danna Maɓalli a cikin hagu na menu na hagu, idan ba a riga an zaba shi ba. Kusa, gano wuri mai suna Label. A cikin wannan ɓangaren za ku ga samfurin hotunan hoto na duk jigogi a halin yanzu an shigar a cikin burauzarku, mai aiki wanda yake tare da alamar rajistan shiga a gaba.

Don amfani da ɗaya daga cikin waɗannan jigogi zuwa mai bincikenka, kawai danna sau ɗaya kuma sauyin canji zai bayyana a fili. Don saukewa kuma shigar da ƙarin zaɓuɓɓuka, fara danna kan Ƙarin maɓallin jigogi.

Dole ne ɓangaren ɓangaren shafin yanar-gizon Opera din ya zama bayyane. Za a iya samun babban nau'in boye-boye masu kama da kyau a nan, kowannensu yana da ra'ayi na musamman. Tare da kowane jigogi shine samfotin samfoti, fassarar da saukewa, da kuma masu duba masu amfani. Don shigar da ɗaya daga cikin waɗannan jigogi, fara danna sunansa ko samfurin hoton daga babban shafi. Kusa, danna kan kore da fari Add to Opera button. Tsarin shigarwa, wanda yawanci yana daukan kasa da 30 seconds dangane da gudunmawar kuɗi, zai fara yanzu. Da zarar ya cika, wannan maɓallin zai canza cikin gunkin da aka rubuta Installed kuma sabon window Opera za ta bude tare da sabon batun da aka riga ya kunna.

Opera kuma yana baka damar haɗa jigogi kai tsaye daga fayil. Don yin haka, zaɓi 'ƙarin' icon wanda yake a gefen hagu na hotunan hotunan. Kusa, zaɓi fayil ɗin da kake so ka shigar.