Yadda za a yi Rubutun farko na farko ko Footer Bambanci a cikin Kalma

Koyi yadda za a canza babban rubutun shafi a yayin tsara tsarin fayil

Wani ɗan rubutun a cikin takardun Microsoft Word shine sashi na takardun da yake a saman gefe. Ƙafin kafa sashi ne na wani takardun da ke cikin kasa. Kusoshi da ƙafafunsu zasu iya ƙunsar lambobin shafi , kwanakin, sunayen sarauta, sunan marubucin ko kalmomi . Yawancin lokaci, bayanan da aka shigar a cikin maɓallin kewayawa ko wuraren ƙafa yana bayyana a kowane shafi na takardun.

Lokaci-lokaci zaka iya cire maɓallin kai da ƙafa daga shafi na asali ko abun da ke ciki na cikin rubutun Kalmarka, ko kuma kana so ka canza rubutun kai ko ƙafa a shafi. Idan haka ne, wadannan hanyoyi masu sauri suna fada maka yadda za a cimma wannan.

01 na 04

Gabatarwar

Ka yi aiki mai tsawo da wuya a kan takardun Kalma da kake son saka bayanai a cikin rubutun kai ko a cikin kafa wanda zai bayyana a kowanne shafi sai dai shafi na farko, wanda kake shirya don amfani da shafi na take. Wannan ya fi sauki don yin sauti.

02 na 04

Yadda za a Saka Adreshin ko Footers

Don saka sautunan kai ko ƙafa a cikin takardun kalmar Microsoft Word madaidaiciya , bi wadannan matakai:

  1. Bude takaddama a cikin Kalma.
  2. A shafi na farko, danna sau biyu a saman takardun a yankin inda rubutun zai bayyana ko kuma a kasa na shafin inda kafa ya bayyana don buɗe Rubutun kai da Hanya a kan rubutun.
  3. Danna madogarar Hoto ko Gidan Cirewa kuma zaɓi tsari daga menu mai saukewa. Rubuta rubutun a cikin rubutun da aka tsara. Hakanan zaka iya kewaye da tsarin kuma danna a cikin ɗan ragar (ko ƙafa) yankin kuma fara bugawa don ɗaukar maɓallin kai ko kafa.
  4. Bayanai yana bayyana a cikin BBC ko ƙafa na kowane shafi na takardun.

03 na 04

Ana cire wani Header ko Footer Daga Sai kawai Page Na farko

Bude Rubutun Hoto na farko ko Hanya. Hotuna © Rebecca Johnson

Don cire maɓallin kai ko kafa daga kawai shafi na farko, danna sau biyu a kan maɓallin kai ko kafa a shafi na farko don buɗe Rubutun kai da Hanya .

Bincika Shafin Farko na Farko a kan Rubutun da Hanya na shafin rubutun don cire abinda ke cikin rubutun kai ko kafa a shafi na farko, yayin da barin maɓallin kai ko kafa a kan dukkan shafuka.

04 04

Ƙara Mahaifin Maɓalli ko Hanya zuwa Shafin Farko

Idan kana so ka saka maɓalli daban ko kafa a shafi na farko, cire maɓallin kai ko kafa daga shafi na farko kamar yadda aka bayyana a sama da kuma danna sau biyu a kan maɓallin kai da kai. Danna maɓallin Gida ko Hanya , zaɓi tsari (ko a'a) da kuma rubuta sabon bayanin zuwa shafin gaba.

Ba za a shawo kan kawunansu da ƙafafun wasu shafukan ba.