Yadda za a Add PDFs zuwa iPhone

01 na 02

Ƙara PDFs zuwa iPhone Amfani da iBooks

Ƙarshen karshe: Janairu 20, 2015

Kuna iya sanya "šaukuwa" zuwa cikin Takardun Tsarin Mulki (kun san abin da PDF ke nufi ?) Ta hanyar kaddamar da iPhone ɗinku na PDFs. Ko dai suna da takardun kasuwanci, littattafan littattafan lantarki, kayan wasan kwaikwayo, ko wasu haɗuwa da waɗannan duka, suna da ɗakin ɗakin karatu na takardu a aljihunka yana da kyau.

Akwai hanyoyi guda biyu don ƙara PDFs zuwa iPhone ɗinku: ta amfani da app na iBooks ko yin amfani da wasu ɓangarori na uku waɗanda aka sauke daga App Store. Wannan shafin yana bayanin yadda za a yi amfani da iBooks; na gaba yana ba da umarnin don wasu aikace-aikace.

Kafin ci gaba, yana da muhimmanci a san cewa hanyar iBooks kawai ke aiki akan Macs; babu PC na iBooks. IBooks zo kafin shigar a kan dukkan sabon Macs da kuma duk Macs kyautata zuwa OS X Yosemite. Bugu da ƙari, zuwa Mac version of iBooks, za ku kuma bukatar iOS version. An shigar da wannan app a iOS 8 , amma idan ba ka da app, zaka iya sauke IBooks don iPhone a nan (yana buɗewa iTunes).

Da zarar ka samu iBooks a kan kwamfutarka da kuma iPhone, bi wadannan matakai don ƙara PDFs zuwa ga iPhone:

  1. Nemo PDF (s) da kake so ka ƙara zuwa iPhone a duk inda aka adana su akan kwamfutarka
  2. Kaddamar da shirin iBooks a kan Mac
  3. Jawo kuma sauke PDFs zuwa cikin littattafai. Bayan wani lokaci, za a shigo da su kuma su bayyana a cikin ɗakin karatu na ɗakunan karatu
  4. Sync iPhone ɗinka a hanyarka ta al'ada (ko dai ta hanyar plugging shi ta hanyar USB ko ta daidaita akan Wi-Fi )
  5. Danna maɓallin Littattafai a gefen hagu
  6. A saman allo, duba akwatin Sync Books
  7. Da ke ƙasa, zaɓi ko dai Duk littattafai (don haɗa kowane PDF da ebook a cikin tebur na abubuwan da ke cikin kwamfutarka zuwa iPhone) ko Zaɓaɓɓun littattafai (don zaɓar abin da za a haɗa). Idan ka zaɓa Duk littattafai , toka zuwa mataki na 9. Idan ba haka ba, je zuwa mataki na gaba
  8. Duba akwatin kusa da littattafai da PDFs da kake son daidaitawa zuwa iPhone
  9. Danna maɓallin Sync (ko Aikace-aikace , dangane da wasu daga cikin saitunanka) a kusurwar dama zuwa kusurwa don tabbatar da waɗannan saitunan kuma haɗa da PDFs zuwa ga iPhone.

Karatu PDFs a kan iPhone Yin amfani da iBooks
Da zarar sync ya cika, zaka iya cire haɗin wayarka. Don karanta sabon PDFs:

  1. Matsa wayar iBooks don kaddamar da ita
  2. Nemo PDF da kawai kuka kara da so ku karanta
  3. Tap PDF don buɗewa da karanta shi.

Kana so kwarewa kamar wannan da aka aika zuwa akwatin saƙo naka kowace mako? Biyan kuɗi zuwa Newsletter kyauta na mako-mako iPhone / iPod.

02 na 02

Ƙara PDFs zuwa iPhone Amfani da Apps

Idan ka fi son wani abu banda IBooks don daidaitawa da kuma karanta PDFs a kan iPhone ɗinka, za a buƙaci ka duba Aikace-aikacen App, wanda aka haɗa tare da aikace-aikacen PDF. A nan akwai wasu zaɓuɓɓuka masu kyau don wasu kayan aikin PDF-karatu (duk hanyoyin bude iTunes / App Store):

Da zarar ka sami ɗaya ko fiye da waɗannan (ko wani PDF app) shigar, bi wadannan matakai don amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku don haɗawa da karanta PDFs a kan iPhone,:

  1. Shigar da ɗaya ko fiye da PDF-karatu apps a kan iPhone
  2. Sync your iPhone to iTunes kamar yadda kuke yi kullum (ko dai a kan kebul ko Wi-Fi)
  3. Danna menu na Apps a cikin hagu na iTunes
  4. A kan allon Apps , gungura zuwa kasan, zuwa Sashen Shafin Fassara
  5. A cikin hagu na hagu, danna kan aikace-aikacen PDF-reader wanda kake so ka yi amfani da shi don karanta PDFs kana daidaitawa zuwa iPhone
  6. A cikin hagu na dama, danna maɓallin Ƙara
  7. A cikin taga wanda ya bayyana, kewaya ta hanyar kwamfutarka zuwa wurin da kake so a ƙara da PDF (s). Yi maimaita wannan tsari ga kowane PDF da kake son daidaitawa
  8. Lokacin da ka kara dukkan fayilolin PDF da kake son wannan sashe, danna maɓallin Sync a ɓangaren dama na dama na iTunes don ƙara fayilolin PDF zuwa wayarka.

Karatu PDFs a kan iPhone Amfani da Apps
Ba kamar a kwamfutar ba, inda duk wani shirin da ya dace, za a iya karanta dukkanin PDFs, a kan iPhone za su iya karantawa kawai ta hanyar aikace-aikacen da kuka haɗa su. Bayan an gama sync, za ka iya karanta sabon PDFs a kan yin amfani da su ta hanyar:

  1. Matsa aikin da kuka aiwatar da PDFs a cikin umarnin da suka gabata
  2. Nemo PDF ka kawai an daidaita shi
  3. Tap PDF don buɗewa da karanta shi.

Tip: Wata hanya mai saurin sauri don ƙara PDF zuwa ga iPhone shi ne ta hanyar aikawa da kanka a matsayin abin da aka makala . Lokacin da imel ɗin ya zo, taɓa abin da aka makala kuma zaka iya karanta shi ta amfani da duk wani jigilar aikace-aikacen PDF wanda aka sanya a wayarka.