Yadda ake amfani da Hotunan Hotuna Hotuna

Hoton Hotuna Photoshop, mai sauƙi mai sauƙi, yana da muhimmanci ga ayyuka da dama. A mafi mahimmanci, ana amfani da kayan aiki don zaɓar yankunan hoto, wanda za'a iya kwafewa, yanke ko ƙusa. Za'a iya zaɓin sassan musamman na mai zane don amfani da tace ko tasiri a wani yanki. Za a iya amfani da shinge da kuma cikawa ga zaɓi na alama don ƙirƙirar siffofi da layi. Akwai zaɓuɓɓuka huɗu a cikin kayan aiki don zaɓar nau'o'in yankuna: rectangular, elliptical, jere guda ko ɗaya shafi.

01 na 05

Zaɓi Mashin Marquee

Zaɓin Zaɓuɓɓukan Marquee.

Don amfani da kayan aiki na marquee, zaɓi shi a cikin Toolbar Photoshop. Yana da kayan aiki na biyu, a kasa kayan aiki na "motsawa". Don samun dama ga nau'ukan huɗun alamar marque, riƙe maɓallin linzamin hagu na ƙasa akan kayan aiki, kuma zaɓi ɗaya daga cikin ƙarin zaɓuɓɓuka daga menu na pop-up.

02 na 05

Zaɓi wani Yanki na Hoton

Zaɓi wani Yanki na Hoton.

Da zarar ka zaba abin da ka zaɓa na alama, za ka iya zaɓar wani yanki na hoton don yin aiki tare da. Sanya linzamin kwamfuta inda kake so ka fara zaɓin kuma danna maɓallin linzamin hagu, riƙe shi yayin da kake jawo zaɓi zuwa girman da ake so, sa'annan ka saki maɓallin linzamin kwamfuta. Don "jeri guda" da "alamu ɗaya" martaba, danna kuma ja alama don zaɓi zaɓi ɗaya-pixel na zabi.

03 na 05

Ƙarin Zaɓuɓɓuka Zaɓi

Tare da kayan aiki na "rectangular" da "elliptical", za ka iya rike da maɓallin "motsawa" yayin jawo zabin don ƙirƙirar madaidaicin square ko zagaye. Ka lura cewa zaka iya canza girman, amma haɓaka ya kasance daidai. Wata mahimfani mai amfani ita ce ta motsa kowane zaɓi yayin da ka ƙirƙiri shi. Sau da yawa, zaku ga maɓallin alamarku ba daidai ba ne a daidai zane akan zane. Don matsar da zabin, riƙe ƙasa da sararin samaniya kuma ja da linzamin kwamfuta; zaɓin za ta motsa maimakon maimaitawa. Don ci gaba da mayar da hankali, saki bar filin.

04 na 05

Sauya Zaɓin

Ƙara zuwa Zaɓin.

Bayan ka ƙirƙiri wani zaɓi, za ka iya canza shi ta ƙara ko cirewa daga gare ta. Fara ta hanyar samar da zaɓi a kan zane. Don ƙara zuwa zaɓi, riƙe ƙasa da maɓallin kewayawa kuma ƙirƙirar zaɓi na biyu. Wannan sabon alamar zai ƙara zuwa na farko ... muddin kuna ci gaba da rike maɓallin kewayawa kafin kowane zaɓi, za ku ƙara da shi. Don cirewa daga zaɓi, bi wannan tsari amma riƙe ƙasa da maɓalli / latsa. Zaka iya amfani da waɗannan hanyoyi guda biyu don ƙirƙirar ƙididdiga masu yawa, wanda za'a iya amfani da su don amfani da filtura zuwa wuri na al'ada ko ƙirƙirar siffofi.

05 na 05

Samar da Zaɓuɓɓuka don Amfani

Da zarar ka zaba wani yanki, zaka iya amfani da amfani daban-daban a yankin. Yi amfani da tace hotuna na Photoshop kuma zai yi amfani da yankin da aka zaba. Yanke, kwafa da manna yankin don amfani da shi a wasu wurare ko musanya hotonka. Hakanan zaka iya amfani da dama daga cikin ayyukan a cikin menu "gyara", kamar cika, bugun jini, ko sākewa, don canza yankin da aka zaɓa kawai. Ka tuna za ka iya ƙirƙirar sabon layin sannan ka cika wani zaɓi don gina siffofi. Da zarar ka koyi kayan aikin martaba kuma ka yi amfani da su da sauƙi, za ka iya sarrafa duk kawai, amma sassa, na hotunanka.