Tips don Amfani da Kayan Kayan Smartphone a Cibiyar Harkokin Duniya

Idan kana shirin shirya abubuwan jan hankali a filin shakatawa na Universal Studios, za ku gane da sauri cewa ba a yarda babban jakar jakar Jirgin DSLR akan yawancin hawan. Za a tilasta ka sanya jakar a cikin kabad kafin ka iya shiga cikin layin don janyewa. Cibiyar Nazarin Duniya tana samar da masu kullun kyauta don amfani yayin da kake jiran a layi, amma har yanzu yana iya ɗaukar minti kaɗan don adanawa sa'an nan kuma dawo da jaka.

Don haka maimakon ɗaukar kyamarar DSLR da kayan aikin da ke cikin wuraren shafukan yanar gizo a Universal Studios, kazalika da yankin Universal City Walk, ana iya jarabce ka don amfani da karamin kamara, kamar wayarka ta kamara. Kyakkyawan kamara zai shiga cikin aljihu ko ƙananan jaka a hankali, wanda bai kamata ya tsoma baki tare da mafi yawan ruwan tafiye-tafiye ba. Kuma kana iya ɗaukar wayarka a duk rana duk da haka, don haka ta yin amfani da kamara na kamara bazai buƙatar ka ɗauki karin kayan cikin wuraren shakatawa a cikin zafi ba.

Yi amfani da waɗannan matakai don fahimtar hanya mafi kyau don amfani da kamarar wayar ka a Universal Studios a Orlando!

Ƙuntatawa akan hotuna da bidiyo

Kafin ka ɗauki wayarka ta kamara don harbi bidiyo ko hotuna yayin da kake jan hawan, duba tsarin dokoki da aka buga a yankin da ka shigar da tafiya don samar da layi game da daukar hoto da rikodi na bidiyo. Wasu daga cikin shagulgula a Cibiyar Kasuwanci na Cibiyar Kasuwanci suna motsawa da sauri tare da tsayawar kwatsam, ƙugiyoyi, da kuma juyawa, kuma wayar salula ta iya fadawa daga hannunka. A kan wasu gangami, irin su Gidan Gidan Gidan Gina na Dragon a cikin Wizarding World of Harry Potter, an ba da shawara ka sanya wayarka a cikin kabad, maimakon ajiye shi cikin aljihu, saboda tafiya yana nufin ya sauka sau da yawa.

Kai tsaye a ko'ina

Tabbas mafi yawan dalilai da ya fi dacewa don amfani da kamarar kamara a ɗakin shafukan yanar gizo na Universal Studios sun hada da harbi kai, raba hotuna a kan sadarwar zamantakewa. Idan kuna tafiya tare da babban rukuni na mutane, harbe-harben kai zai iya zama ƙalubale, saboda yana da wuya a dace da kowa a cikin firam (sai dai idan kuna da makamai masu yawa). Sa'an nan kuma dole ne ku yi hulɗa da jama'a masu yawa , kuna ƙoƙarin kaucewa shanku ko shan hoto.

Amfani da sandun kai

Ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi lura da ni da na lura a lokacin 'yan kwanan nan zuwa Ƙungiyar Cibiyar Nazarin Duniya ita ce yawan tutar kai da ke amfani da ita. Kamar yadda aka ambata a sama, saboda yana da wuya a dace da kowa a cikin hoto na selfie, tare da ajiye gunkin shakatawa a bango, ɗakin kai na iya samar da kusurwar da kake bukata. Wasu sandunansu (waxanda suke da mahimmanci) suna ba ka damar sarrafa cikakken kamara ta wayar hannu, wanda shine babban fasali. Ka tuna cewa sandunansu ba a yarda su yi amfani da su a kan kankara da abubuwan jan hankali a Cibiyar Nazarin Duniya ba.

Hotuna abubuwa

Yayin da kake tafiya cikin ɗakunan Cibiyar Ɗaukar Ƙasa ta Universal, za ka sami damar da za ka iya harba hotuna tare da haruffa, kamar su Simpsons a Springfield USA. Kada ka yi kuskuren damar samun damar yin amfani da su a kowane lokaci don harba hoto na 'ya'yanka tare da halayen da suka fi so. Kuma ta amfani da wayarka, zaka iya raba hotuna tare da cibiyoyin sadarwarka, da barin abokanka da iyali su ji daɗin hotuna.

Smartphone kamara kama

Idan ka zaɓi ka dogara da kamarar kamara kawai a yayin tafiyarka zuwa Orlando da Universal Studios, dole ne ka ci gaba da wasu matsalolin. Ba za ku sami ruwan tabarau masu zuƙowa na gani ba, kuma tabbas ba za ku iya yin wallafa mai girma a nan gaba ba. Amma idan ba ka kula da wadannan matsalolin ba, to lallai yana da amfani don ɗaukar wayar ka kamar kamararka kawai a ɗakin shafukan yanar gizo na Universal Studios , musamman ma idan kuna jin dadin shiga cikin raga.