Shutterfly Photo Books

Sama da shekaru goma na kwarewa yana nufin Kamfanin Kwaskwarima da Sabis

Shutterfly, shafin yanar gizon intanet da ke samar da kyauta na hotuna da kuma hotuna na hoto , yawanci yana ƙare a ko kusa da saman idan ana nazarin shafukan intanet. Ta yaya yake kula da matsayinsa a tsakanin kamfanoni 20 ko haka masu samar da littattafan hoto? Wannan hujja tana cikin pudding, kamar yadda kalma yake.

Shutterfly yana samar da wani zaɓi mai yawa na zaɓuɓɓuka, yana mai sauƙi don ƙirƙirar littafi wanda ya yi kama da sana'a kuma wannan zai zama babban kyauta ga jikoki. Samun Grandma Camp ko ziyartar filin shakatawa? Shafin hoto na Shutterfly zai ci gaba da tunawa da waɗannan abubuwa masu daraja.

Kawai Facts

A nan ne Tsarin Tsarin Hanya:

Maƙalli na farko ya ba da layi a kan layi da kuma ajiyar hoto. Kamfanin ya fara bayar da littattafan hoto a shekara ta 2001, amma har yanzu zaka iya amfani da shafin don adanawa da buga hotuna. Ta haka ne zaka iya amfani da wani shafin guda ɗaya don duk bukatunku na hoto, wani abu da ba ku samu tare da kamfanonin da ke samar da littattafan hoto ba.

Shutterfly Pluses

Ga abin da za ku so game da Shutterfly:

Shutterfly yanzu tana da zaɓi uku don masu yin hoto. Masu amfani waɗanda suke da kwarewa sosai za su so hanyar Hanyar, tare da zabin kamar hotuna "hotuna" da hotuna da aka yi amfani dashi. Suna son cewa ba a ƙuntata su ba amma za su iya motsawa da sake mayar da hotuna da akwatunan rubutu. Newbies iya samun adadin zaɓar tunani-boggling. Za su iya fita don zaɓi mai sauƙi ko amfani da shirin mafi sauki. Masu amfani da ba sa so su shiga cikin tsarin zane zasu iya fita don sabon zaɓi, wanda ake kira Make My Book. Masana fasaha a Shutterfly sun sanya maka littafi. Ana biya kuɗin kuɗin sabis, kawai kimanin $ 10, lokacin da kuka umarci littafi.

Ana nema don shafin yanar gizon hoto wanda ya ba da ajiyar hoto da sarrafawa yana nufin cewa hotunanka suna da sauƙin samun dama. Shutterfly ma ba ka damar raba littattafan hotunanka a kan layi. Kodayake ba ku da wani zaɓi na aikawa ga wasu ko aikawa a kan shafin Facebook ɗinku, za ku iya ƙirƙirar shafin yanar gizon ku na sirri, ku sanya littafin hotonku a can da kuma gayyatar imel ga wasu don duba ta. A cikin lokaci mai tsawo, wannan zai iya zama mafita mafi kyau.

Ƙananan Magana

Ga abin da ba za ku so ba:

Wasu abokan ciniki sun ruwaito cewa samfurorin su ba su isa ba. Banyi wannan matsala ba, amma zan bar wasu 'yan karin kwanakin idan kuna umurni don wani lokaci na musamman.

Ƙarƙashin Ƙasa a kan Maƙalli

Labaran ƙasa shine cewa Shutterfly yana yin hotunan littattafai na ɗan lokaci a yanzu, kuma suna aikata abubuwa da yawa daidai. Wasu shafukan yanar gizo na iya zama mafi alhẽri ga ƙalubalen fasahar, kuma wasu na iya zama mafi alhẽri ga mutanen da ke da kwarewar kwarewa. Amma ga mafi yawan masu amfani, waɗanda suka fada a wani wuri a tsakanin, Shutterfly yana da gaskiya. Yawancin rufewa za su yi farin ciki da Shutterfly.