Ta yaya Zan iya gyara Nintendo Nintendo 3DS Screen?

Za'a iyakance hanyoyin da za a gyara don 3DS

Idan kana ƙaunar Nintendo 3DS , to lallai yana ci gaba da sawa da hawaye a kan rayuwar rayuwarsa. Kamar yadda mafi yawan kayan lantarki, Nintendo 3DS fuska sun fi dacewa. Zai yiwu wasu scratches na iya bayyana a tsawon lokaci, musamman ma akan allon touch touch.

Cire Hotuna akan 3DS

Masu tsabta na Abras ko gyaran gyaran gyare-gyaren gyaran gyare-gyare kamar ƙyamawar ba a ba da shawarar ba, musamman akan ƙananan allo na 3DS. Wadannan kaya zasu iya lalata fuskokin fuska har abada sannan su juya sauƙi a cikin wani bala'i.

Ga abin da za ka yi idan ɗaya ko duka Nintendo 3DS fuska ya nuna scratches:

  1. Yi amfani da zane-zanen microfiber mai laushi wanda aka tsara domin kayan lantarki ko tabarau.
  2. Dampen zane da ruwa kawai.
  3. Cire kashe allon touch da kuma allon nuni. Rub scratches don da yawa seconds.
  4. Yi amfani da ɓangaren bushe na zane microfiber don bushe fuska.
  5. Idan ka ga wani turbaya ko wani smudge, dab da shi tare da wani m tef.
  6. Maimaita shafewa da bushewa tare da zanen microfiber idan an buƙata.

Wannan yana iya isa ya yashe kayan ƙyallen da ƙananan raguwa.

Muhimmiyoyi masu mahimmanci:

Repair Options Limited

Idan har yanzu an kori fuska bayan wannan tsari, za ka iya tuntuɓar Nintendo don shirya gyara idan tsarinka shi ne 3DS XL ko 2DS. Nintendo ba ta sake gyarawa ga 3DS ba. (Idan lambar sallarka ta fara da "CW," ita ce 3DS.) Nintendo yana nuna haɓakawa ko sauyawa ga raka'a na 3DS waɗanda aka zana.

Yi Yin Rigakafin Riga

Gwaran rigakafi yana da daraja ta magani. Sanya a cikin masu kare allo da akwati dauke da su, musamman ma idan kuna da Nintendo 3DS ko 3DS XL na musamman. Kada ku ɗauki 3DS a cikin aljihu ko jaka dauke da makullin ko tsabar kudi. Rufe 3DS lokacin da ba a amfani ba. Sanya karamin zane a tsakanin fuska lokacin da ba kun wasa da tsarin ba. Kula da yara lokacin da suke wasa da 3DS (ko mafi kyau duk da haka, saya su ɗaya daga cikin nasu).