Menene Fayil BSA?

Yadda za a Bude, Shirya, & Sauke fayilolin BSA

Fayil ɗin da ke da fayil na BSA shine BSARC Compressed Archive file. BSA yana nufin Bethesda Software Archive .

Wadannan fayilolin da aka matsa sun kasance suna amfani da fayilolin kayan aiki don wasanni na kwamfuta na Bethesda Softworks, kamar sautuna, taswira, rayarwa, samfuri, da sauransu, da sauransu. Ajiyayyen fayiloli a cikin archives na BSA ya sa shirya bayanai ya fi sauƙi fiye da samun su a cikin dama ko daruruwan raba manyan fayiloli.

Ana ajiye fayilolin BSA a cikin \ Data \ babban fayil na shigarwar shigarwa.

Yadda za'a Bude fayil BSA

Dattijon Dattijai da Fallout su ne wasanni bidiyo biyu da zasu iya haɗawa da fayilolin BSA, amma waɗannan aikace-aikacen suna amfani da fayilolin BSA ta atomatik da suka samu a cikin manyan fayiloli masu dacewa - ba za ka iya amfani da waɗannan shirye-shirye don bude fayil BSA da hannu ba.

Don bude BSA fayil don duba da abinda ke ciki, zaka iya amfani da BSA Browser, BSA Kwamandan, ko BSAopt. Dukkanin wadannan shirye-shirye guda uku ne na kayan aiki, wanda ke nufin ka buƙaci sauke su zuwa kwamfutarka don amfani da su (watau ba dole ka shigar da su) ba.

Lura: BSA Browser, BSA Kwamandan, da kuma BSAopt sauke cikin ko dai 7Z ko RAR fayil. Zaka iya amfani da ɗaya daga cikin waɗannan shirye-shiryen rabuwar fayil din free (kamar 7-Zip) don buɗe su. A wannan bayanin, mai amfani mai ladabi kamar 7-Zip ya kamata ya buɗe maɓallin BSA tun yana da nau'in fayilolin matsa.

Idan fayil ɗin BSA ba zai bude a cikin kowane shirye-shiryen da ke sama ba, za ka iya samun sa'a da Fallout Mod Manager ko FO3 Archive. Wadannan kayan aikin an tsara don buɗe fayilolin BSA daga wasan bidiyo na Fallout, kuma yana iya ƙyale ka ka gyara su, samar da hanya mai mahimmanci don tsara tsarin wasanni.

Idan ka ga cewa ɗaya daga waɗannan wasannin yana haɗe da fayilolin BSA amma kuna son kada wannan ya faru, duba yadda Yadda za a Canja Shirin Shirye-shiryen don Tsarin Ɗaukaka Mai Gyara na Fassarar don yin canje-canjen da ake bukata a Windows don hana shi daga faruwa.

Yadda za a canza Fayil BSA

Ana canza fayil ɗin BSA zuwa wani tsarin tsafi (kamar ZIP , RAR, 7Z, da dai sauransu) tabbas ba wani abu kake so ka yi ba. Idan kun canza shi, wasan bidiyo da ke amfani da fayil ba zai sake gane tarihin ba, wanda ke nufin abinda ke ciki na BSA fayil (samfurin, sautuna, da dai sauransu) ba za a yi amfani dashi a cikin wasan ba.

Duk da haka, idan akwai fayiloli a cikin fayil na BSA da kake so ka maida don amfani a waje na wasan bidiyo (misali fayilolin mai jiwuwa), zaka iya amfani da ɗaya daga cikin fayiloli cire kayan aikin da na ambata da kuma haɗe zuwa sama don kaddamar da bayanai, sannan Yi amfani da maɓallin fayiloli kyauta don maida fayiloli zuwa wasu samfurori.

Alal misali, watakila akwai fayil ɗin WAV a cikin fayil na BSA da kake son juyawa zuwa MP3 . Kawai cire fayil ɗin WAV daga tarihin sa'an nan kuma amfani da mai sauya sauti mai jiwuwa don sauya WAV zuwa MP3.

Ƙarin Ƙidaya akan Fayil na BSA

Dattijon Gudun Hijira Kasuwanci Wiki yana da wasu bayanai masu amfani akan fayilolin BSA ciki har da yadda za ka ƙirƙiri naka.

Kuna iya karantawa game da fayilolin BSA a lambun Eden Eden Creation Kit (GECK) daga Bethesda Softworks. Har ila yau daga GECK wani shafi ne da bayani game da hanyoyin da aka tsara na gyaran gyare-gyare don canza yadda wasan ke aiki ta hanyar sauya fayilolin BSA.

Duk da haka Za a iya & # 39; T bude Your File?

Idan fayil ɗinka bai bude ko da bayan kokarin gwaje-gwaje a sama ba, sake karanta ragowar fayil don tabbatar da cewa baza ku rikita shi ba tare da tsarin fayil wanda ke raba irin harufan fayil din fayil.

Alal misali, fayil na BioShock (BioShock Saved Game) ya samo asali ta hanyar BioShock - ba za ka iya bude wannan fayil tare da shirye-shiryen da na ambata a sama ba ko da yake tsawo na fayil ya kama da BSA.

BSS wani misali ne. Wannan rukunin fayil yana cikin hanyar da aka yi amfani da shi da yanayin da aka yi da GameStation. Ana iya bude fayiloli na BSS a kan kwamfuta tare da Reevengi, ba wani daga cikin masu buɗewa na BSA daga sama ba.

Idan matukar fayil dinku ba ".BSA ba," bincika ainihin nada fayil ɗin don koyon abin da za a iya amfani da shirye-shiryen don buɗewa ko sake mayar da shi. Kuna iya samun damar bude fayil ɗin a matsayin littafi na rubutu tare da editan rubutu na kyauta .