Mene ne fayil na ACO?

Yadda za a Buɗe, Shirya, da Sauya fayilolin ACO

Fayil ɗin tare da ƙaramin fayil na ACO shine fayil na Adobe Color, wanda aka tsara a cikin Adobe Photoshop, wanda ke adana hoton launuka.

An adana sunan kowane launi a cikin wannan fayil ɗin. Zaka iya ganin sunaye ta hanyar hotunan siginan kwamfuta a kan launi a cikin Swatches window a cikin Photoshop.

Wasu fayilolin ACO na iya zama ArCon Files fayilolin da aka yi amfani da su tare da software na ArCon, amma ina da kadan bayani game da su.

Yadda za a Bude fayil na ACO

Ana iya buɗe fayilolin ACO wadanda za a iya bude fayiloli na Adobe Color tare da Adobe Photoshop a hanyoyi daban-daban.

Hanyar mafi sauki don buɗe fayil na ACO shine amfani da tsarin menu > Shirye-shiryen> Saiti na Farko .... Canja "Maɓallin Saiti:" zuwa Swatches sannan ka zaɓa Load ... don bincika fayil na ACO.

Wata hanya ita ce samun dama ga menu Window> Swatches . A saman dama na ƙananan taga wanda ya buɗe a Photoshop (mai yiwuwa zuwa dama na shirin) maɓallin ne. Danna maballin nan sannan sannan ka zaɓa Load Swatches ... zaɓi.

Lura: Ko da wane hanyoyi da kake amfani dasu, yayin da kake nemo hanyar fayil na ACO da kake buƙatar budewa, tabbatar da an saita "Kayan fayilolin": ACO kuma ba ACT , ASE ba , ko wani abu.

Yayin da zaka iya yin al'ada naka a Photoshop (ta hanyar Ajiye Swatches ... wani zaɓi ta yin amfani da hanyar na biyu a sama), shirin ya ƙunshi kaɗan daga gare su lokacin da aka fara shigarwa. Wadannan suna cikin 'Saitunan \ Color Swatches \ babban fayil na shigarwa kuma an ɗora ta atomatik a Photoshop lokacin da aka bude.

ArCon Files fayiloli ne tare da software da aka kira ArCon (planTEK).

Idan ka ga cewa aikace-aikacen a kan PC ɗinka yayi ƙoƙarin buɗe fayil na ACO amma yana da aikace-aikacen da ba daidai ba ko kuma idan kana son samun wani shirin shigarwa na ACO bude fayilolin ACO, duba yadda Yadda za a Sauya Saitin Tsare don Tsarin Jagoran Bayanin Fassara na Musamman don yin wannan canji a Windows.

Yadda za a sauya fayil na ACO

Tsarin ACO yana samfurin musamman ne kawai a cikin Photoshop, don haka babu wani dalili da zai canza fayil ɗin ACO zuwa kowane tsarin. A gaskiya ma, Photoshop ba zai iya ganin / duba / bude fayil ɗin idan an ajiye shi a ƙarƙashin wani fayil na daban daban, sabili da haka canzawa zai zama mara amfani.

Lura: Ko da yake fayilolin ACO banda bambance-bambance, a wannan yanayin, yana da gaskiya cewa zaka iya amfani da mai canza fayil ɗin kyauta don sauya tsarin fayil din zuwa wani kamar za ka iya tare da siffofin da aka sani kamar DOCX da MP4 .

Idan ka sarrafa don samun fayil na ACO don budewa tare da ArCon, to, zaka iya amfani dashi don canza fayil na ACO, ma. Duk da haka, fayilolin aikin kamar wadannan an adana su a cikin tsari wanda ke da amfani a cikin shirin da ya halicce su. Bugu da ƙari, an ba shi fayil ɗin aiki, yana iya ɗaukar wasu abubuwan da suka dace da aikin kamar hotuna, launi, da dai sauransu, saboda haka yana da wuya cewa za'a iya canza shi zuwa wani tsarin.

Duk da haka Za a iya & # 39; T bude Your File?

Idan fayil din bai buɗe daidai da shirye-shiryen da na haɗu da su sama ba, sake duba layin fayil ɗin don tabbatar da cewa yana karanta ".ACO" kuma ba wani abu da yayi kama da haka ba. Wasu fayiloli suna raba irin abubuwan da suke kula da su ko da yake ba su da dangantaka kuma ba za a iya bude su a cikin hanyar ba.

Alal misali, wani tsarin fayil na Adobe da ke da tsawo na fayil wanda ke da alaƙa kamar guda guda kamar haruffa .ACO, ACF ne .

Fayilolin AC sune wani misali. Sun yi amfani da faɗakarwar fayil wanda yake ɗaya ne kawai daga fayil na ACO amma suna da dangantaka da Adobe Photoshop da ArCon. Maimakon haka, fayilolin AC zai iya zama fayilolin Autoconf Script ko AC3D 3D fayiloli.

Ƙarin Taimako Tare da Ayyukan ACO

Idan kana da wani fayil na ACO wanda ba za ka iya bude ko maida ba, duba Ƙara Ƙarin Taimako don ƙarin bayani game da tuntuɓar ni a kan sadarwar zamantakewar yanar gizo ko ta hanyar imel, aikawa a dandalin shafukan yanar gizo, da sauransu.

Bari in san irin matsalolin da kake da shi tare da bude ko yin amfani da fayil na ACO kuma zan ga abin da zan iya yi don taimaka.