Mene ne Rubutun VoIP kuma Me yasa Muke Bukata Su

Mene ne Rubutun VoIP kuma Me yasa Muke Bukata Su

Babbar shugabanci na VoIP wani bangare ne na kayan aiki mai kunnawa wanda aka sawa a kai a kai (saboda haka sunansa) don bayar da sauraro a kunnuwa kuma ya kama murya daga baki, an daidaita shi don murya akan sadarwa na IP . A sauƙaƙe, yana da nau'i na kunne da kuma ƙira guda ɗaya da aka gina gaba ɗaya a cikin wani yanki. Yana ba ka damar sadarwa ta hanyar VoIP.

Me ya sa Yi amfani da Rubutun VoIP?

Don amfani da VoIP akan kayan aiki ba tare da wayoyin ba ( Wayunan VoIP, wayoyin gargajiya ko wayoyin hannu), kana buƙatar samun kayan shigarwa da fitarwa don murya. Kuna iya amfani da maganganun tsarin ku da murya, amma wannan zai sa tattaunawa ta jama'a. Hanyoyin kai na VoIP sun baka damar sadarwa a hankali. Bugu da ƙari kuma, za ku sha wahala kan batutuwa masu kyau tun lokacin da abin da aka gina a kwamfutarka ba shine mafi kyawun murya mai kunya ba.

Akwai basira da wayoyin salula, amma tare da lasifikan kai, hannunka zai iya zama kyauta, ba tare da wayan waya ba, kuma baka buƙatar kunna wayar tsakanin kunnuwanku da kafadu idan kuna buƙatar hannunku don wani abu dabam. Bugu da ƙari, saka maɓalli kan yini guda, kamar yadda yake tare da masu kira na cibiyar kira, masu aiki na abokan ciniki ko masu karɓar haraji misali, yana da ƙwarewa. Wannan ba lamari ba ne tare da tsarin waya.

Mararan mara waya maras kyau, wanda suka zama al'ada a yanzu, ba ka damar motsawa a lokacin sadarwa, don haka za ka iya barin gidanka, ko ma dakin ko ofishin, yayin magana.

Nau'in Rubutun

Ba a sanya kawuna don kamanninsu ba, da kuma dandana, yana ɓad da yanayin yan Adam. Baya ga idanu, akwai wasu ƙididdiga da ke gudanar da jerin sunayen shugabannin. Su ne:

Ɗaya kunne ko kunnuwa biyu . Sauti na Monaural suna ba da muryar murya zuwa guda ɗaya kunne, saboda haka ne kawai ɗaya gefen naúrar kai. Tare da irin wannan nau'i na kai, ba ku sami sauti sitiriyo. Sauran 'kunni' kyauta '' kyauta ne saboda duk wani rikici ya zo daga yanayi. Wannan nau'i na kai ne mai dacewa ga mutanen da suke buƙatar kunnuwa ga mutane da ke kewaye da su da kuma mutane a kan layi. Har ila yau, yana da kyau ga wadanda suke so su yi kama da masu aiki kuma ba su kama da su ba.

Hakanan launi na Binaural suna ba da muryar murya a kunne ga dama da hagu. Yi amfani da wannan idan kana so cikakken ingancin murya, kuma idan baka son zama damuwa ta hanyar motsawar murya.

Yanayin . Ta hanyar tsoho, kuma daga asali, sautunan kunne sune manyan bindigogi da aka sawa a kai. Amma kana da wadanda ke da kunnen kunne kawai, ba tare da komai ba. Har ila yau, kuna da waɗanda suke da sauƙi kuma za a iya amfani dasu ko wane hanya.

Nau'in haɗin . Wannan yana ƙayyade yadda aka haɗa maɓallin kai zuwa kwamfutarka. Kuna da wadannan nau'ikan: