Wata hanya mai sauƙi da sauƙi don biyan hanyoyin Instagram Hashtags

Dubi Sabbin Fassara don Duk Dukkan Bayanan Bincikenku

Ɗaya daga cikin hanyoyin mafi kyau don samun matakai masu dacewa don so da masu amfani su bi a kan Instagram shi ne ta hanyar ɓoye abin da aka lakafta tare da kalmomi ko kalmomin da suke sha'awa. A gaskiya ma, za ka iya samun hashtag tare da irin wannan babban abun ciki wanda za ka iya so ka bi shi don haka za ka iya bincika akai-akai don sababbin abubuwa.

Hanyar da kowa ya kulla a kan Hashtags na Fasaha

Idan kana son dubawa a hankali a kan takaddama na musamman a yanzu sannan kuma a kan Instagram, zaka iya kaiwa zuwa Bincike shafin , rubuta lokacin hashtag a filin bincike a saman allon, kuma danna Zaɓin Tags ( kamar yadda ya saba da zaɓi na Top, Mutane, ko Yanayi ) don haka za ka iya nemo posts ta amfani da wannan hashtag. Harshen hashtag zai kasance a cikin tarihin bincikenka har sai kun shiga cikin saitunanku don share shi, yana sa ku sauƙi akai-akai don sake duba wannan bincike na hashtag ba tare da rubuta shi a kowane lokaci ba.

Amma idan za ku so a zaɓi mafi girma da kuma na atomatik? Akwai ƙididdigewa na kayan aikin labarun zamantakewa na Instagram-friendly da ke wurin, amma mafi yawansu suna buƙatar shiga cikin biyan kuɗi a kowane wata ko farashin shekara.

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙara Hanyar Amfani da HootSuite don Biyan Hashtags

HootSuite kyauta ne mai mahimmanci (kuma mashahuriya) dandamali na gudanar da kafofin watsa labarun da zaka iya amfani dashi kyauta. Amfani da shi tare da Instagram ba daidai ba ne mai matukar ci gaba ba, amma yana ɗaukar wani ƙware daga kawai duba hashtags a cikin Instagram kanta. Ga yadda akeyi:

  1. Yi rajistar asusun HootSuite kyauta sa'annan ku shiga.
  2. Danna kan maballin da ake kira + Add Social Network a ƙarƙashin Saura sako ... filin.
  3. Zaɓi Instagram daga menu na popup kuma danna Haɗa tare da Instagram don ba da damar HootSuite don haɗawa da asusunka na Instagram.
  4. Danna maballin da ake kira + Ƙara Ruwa ƙarƙashin Sakon saƙo ... filin.
  5. Zaɓi Instagram daga menu na popup sannan ka zaɓa Hashtag daga menu na sama.
  6. Shigar da hashtag (ba tare da "#" a haɗe zuwa gare ta) da kake son waƙa kuma danna Add Stream .

Idan ka bi matakan da aka kayyade sama da kyau, ya kamata ka ga sabon rafi ya bayyana azaman shafi a cikin Dashboard HootSuite, tare da ciyar da sabuntawa ta atomatik daga cikin 'yan kwanan nan da suka hada da wannan hashtag a cikin sakon su . Zaka iya ƙara yawan rafi kamar yadda kake so a biye da mahallin hashtags akan HootSuite.

Wani babban amfani na amfani da HootSuite don biye da labaran Instagram hashtags, banda kasancewa ɗaya daga cikin maɓallin kyauta kawai daga wurin, shine cewa za ku iya yin shi duka a kan layin yanar gizo da kuma kan wayar salula. HootSuite yana bada aikace-aikacen hannu don na'urorin iOS da Android wanda za ka iya amfani da su don dubawa kuma gudanar da shi duk lokacin da kake tafiya.

Idan kuna sha'awar biyan abubuwan da kuka karɓa a kan hotunan Instagram don ku iya amsawa da su sauƙin ko share wadanda ba daidai ba, duba yadda za mu bi umarnin Instagram .