Mene ne CAMREC File?

Yadda za a bude, gyara, da kuma canza fayilolin CAMREC

Fayil ɗin da ke tare da CAMREC fayil din fayil ɗin shi ne Camtasia Studio Screen Record Recording wanda aka kirkiro shi ta hanyar iri na Camtasia Studio kafin 8.4.0. Sabbin sababbin bayanai na software sun maye gurbin fayilolin CAMREC tare da fayilolin TREC a cikin Tsarin Yanayi na TechSmith.

Ana amfani da Camtasia don kama bidiyo na allon kwamfuta, sau da yawa don nuna yadda wani software ke aiki; tsarin CAMREC shine yadda aka adana waɗannan bidiyo.

Wannan fagen fayil ɗin na musamman ne zuwa Windows version of Camtasia; Mac ɗin daidai yana amfani da ƙaramin fayil na CCMREC, kuma shi ma, an maye gurbinsu da tsarin TREC a matsayin version 2.8.0.

Lura: Wannan tsarin fayil da shirin da aka shafi ba shi da alaƙa da kayan aikin rikodi na CamStudio kyauta.

Yadda za a Bude fayil ɗin CAMREC

Ana iya duba fayilolin CAMREC tare da aikace-aikacen Camtasia na TechSmith. Kuna iya danna fayil ɗin sau biyu kuma amfani da shirin da kanta, ta hanyar menu File> Import> Media ... menu.

Tip: Ana amfani da wannan shirin don buɗe fayiloli na Kamfanin Camtasia da yanzu kuma a cikin tsarin TSCPROJ da CAMPROJ.

Idan ba ku da damar yin amfani da Camtasia, za ku iya cire bidiyo mai rikodin daga CAMREC fayil. Kawai sake sunan fayil, canza da .CAMREC tsawo zuwa .ZIP . Bude wannan sabon fayil na ZIP tare da kayan haɓaka kyauta kyauta kamar 7-Zip ko PeaZip.

Tip: Za ka iya danna dama CAMREC fayil kuma ka zaɓa don buɗe shi a matsayin ɗakin ajiya a ɗaya daga waɗannan shirye-shiryen, sa'an nan kuma cire bidiyo daga wannan hanya. Duk da haka, dole ne a shigar da shirin da kuma zaɓuɓɓukan menu na abubuwan da aka kunna domin wannan ya yi aiki.

Za ku sami fayiloli da yawa a ciki, ciki har da Screen_Stream.avi - wannan shine ainihin rikodin rikodi a cikin tsarin AVI. Cire wannan fayil kuma bude ko maida shi duk da haka kuna so. Dubi Menene Fayil na AVI don ƙarin bayani.

Lura: Sauran fayiloli a cikin tashar CAMREC na iya haɗa da wasu hotuna ICO, fayilolin DAT , da kuma CAMXML fayil.

Idan ka ga cewa aikace-aikacen a kan PC ɗinka yayi ƙoƙarin bude fayil ɗin CAMREC amma yana da aikace-aikacen da ba daidai ba ko kuma idan kana son samun wani shirin shigar da bude fayilolin CAMREC, duba yadda za a sauya tsarin na Default don jagorancin jagorar Fayil na Musamman domin yin wannan canji a Windows.

Yadda za a canza fayil ɗin CAMREC

Shirin Camtasia zai iya canza fayil ɗin CAMREC zuwa wani tsarin bidiyon kamar MP4 . Za ku iya karanta yadda za a yi haka a shafin yanar gizon TechSmith.

Software zai iya sake mayar da CAMREC zuwa tsarin TREC ta hanyar shigo da fayil ɗin zuwa cikin kwanan nan na shirin kuma sannan ya ajiye shi zuwa sabon tsarin, tsoho.

Hakanan zaka iya canza fayil ɗin CAMREC ba tare da Camtasia ba, ta amfani da ɗayan waɗannan kayan aiki na bidiyo na kyauta . Duk da haka, dole ne ka fara cire fayil AVI daga fayil CAMREC domin yana da fayil AVI da dole ka saka a cikin ɗaya daga cikin masu bidiyo.

Da zarar an shigar da AVI a cikin kayan aiki na bidiyo kamar Freemake Video Converter , za ka iya maida bidiyo ga MP4, FLV , MKV , da kuma sauran sauran bidiyo.

Zaka kuma iya maida fayil ɗin CAMREC a kan layi tare da shafin yanar gizon kamar FileZigZag . Bayan ka cire fitar da fayil AVI, ka aika shi zuwa FileZigZag kuma za ka sami zaɓi don canza shi zuwa tsarin bidiyo daban daban kamar MP4, MOV , WMV , FLV , MKV , da sauransu.

Ƙarin Bayani game da Formats Formats na Camtasia

Yana iya zama ɗan damuwa don ganin duk sababbin sababbin tsarin da tsarin Camtasia yayi amfani da shi. Ga wasu taƙaitaccen bayani don warware abubuwa sama:

Ƙarin Taimako Tare da Fayilolin CAMREC

Duba Ƙarin Ƙarin Taimako don ƙarin bayani game da tuntube ni a kan sadarwar zamantakewar yanar gizo ko ta hanyar imel, aikawa a kan dandalin shafukan fasaha, da sauransu. Bari in san irin matsalolin da kake da shi tare da buɗe ko amfani da CAMREC fayil kuma zan ga abin da zan iya yi don taimakawa.