Koyi don hana Mac OS X Mail daga Saukewa Hotunan Hotuna

Yi wasa da shi lafiya kuma ƙayyade saukewa daga hotuna masu nisa

Imel da kuma jaridu a cikin tsarin HTML suna da kyau a cikin aikace-aikacen Mail a cikin Mac OS X da MacOS , kuma suna da sauƙin karantawa, amma imel na imel na iya daidaitawa tsaro da sirrinka ta hanyar sauke hotuna mai nisa da wasu abubuwa yayin da kake karanta su.

Mac OS X Mail yana da wani zaɓi don tsaro- da masu amfani da imel na sirrin sirri waɗanda suka ƙi karɓar duk wani abun ciki daga shafin. Kada ka damu game da rasa kome ko da yake. Idan ka gane kuma amince da mai aikawa, za ka iya koya wa Mail app don sauke dukkan hotuna a kan imel ɗin imel.

Hana Mac Mail daga Saukewa Hotunan Hotuna

Don hana Mac OS X da MacOS Mail daga sauke hotuna mai nisa:

  1. Zaɓi Mail > Yanayi daga Mac OS X ko MacOS Mail menu.
  2. Danna shafin Duba .
  3. Tabbatar Load abun ciki mai nisa a saƙonni ba'a zaba.
  4. Rufe Masarrafan Zaɓuɓɓuka.

Lokacin da ka bude imel wanda aka aika tare da hotuna masu nisa a ciki, za ka ga akwatin kyauta ko kwalaye tare da ko ba tare da wani bayani ba don kowane hoton da ba'a sauke shi ba. A saman adireshin imel ɗin Wannan sakon yana ƙunshe da abun cikin nesa . Danna maballin Load Remote Content a saman adireshin imel don ɗaukar duk hotuna nan da nan. Idan ka fi so ka duba kawai ɗaya daga cikin hotuna masu nisa, danna kan akwatin a cikin imel ɗin don ɗaukar hoton a cikin shafin yanar gizo.