Aikin Vivitek DH758UST Short DLP Video Projector

Babban Hotuna Don Ƙananan Yankuna

Lokacin da kake tunanin mabudin bidiyo, buƙatar buƙatar ɗaki mai yawa ya zo don tunawa don samun wannan kwarewar wasan kwaikwayo na gidan wasan kwaikwayo a gida.

Duk da haka, The Vivitek DH758UST wani misali ne na mai bidiyo mai bidiyo wanda zai iya samar da babban siffar a cikin wani karamin wuri. A gaskiya ma, DH758UST na iya tsara siffar 100-inch daga kimanin minti 31-inci mai nisa. Girman hoton hotunan jeri daga 88 zuwa 110 inci (mai zane zai iya zama kamar kusan ɗaya ƙafa daga allon). Wannan ya zo sosai ga waɗanda ke da karamin ɗakuna, kamar salon ɗaki (ko ma mai dakuna).

Domin kammala aikin da aka tsara irin wannan babban hoto a cikin irin wannan ɗan gajeren lokaci, an tsara na'urar ta hanyar hanyar tabarau tana nuna hanya daga allon da ayyuka akan madubi, wanda, a cikin biyun yana nuna hotunan allon (tuna wadanda tsofaffin tashoshi na raya baya - wannan ka'ida - sai dai na'urar, da madubi, da allo ba a cikin akwatin).

DH758UST yana da ruwan tabarau mai mahimmanci kuma yana ba da cikakken abun ciki na zuƙowa, amma yana bayar da saitunan gyaran maɓalli na tsakiya na + ko - 40 digiri don taimakawa wajen sanyawa hoto.

Video

DH758UST yana nuna alamar nuna hoton 1080p ta hanyar DLP fasahar fasaha tare da saurin 2x, rabi na gefen guda shida, matsakaicin launin haske na lumana na lumana 3,500 (haske na launin launi ya ƙasaita, amma fiye da isasshen), da rabo mai kyau 10: 1 (Full On / Off) . An kwatanta kwanan rufi a sa'o'i 3000 a yanayin al'ada, har zuwa sa'o'i 7,000 a yanayin Dynamic ECO. Matsakaicin matsanancin ƙararrawar ƙararrawar mita daga 33 zuwa 37db.

Don inganta aikin launi, DH758UST kuma ya ƙunshi fasaha na fasaha na DLP.

Bugu da ƙari, mai haɗin ginin yana kuma dacewa ta 3D (gilashin yana buƙatar ƙarin saya).

Haɗuwa

Don haɓaka bidiyo, akwai bayanai 2 na HDMI, 1 shigarwa da rubutu, 1 bayanai, da kuma kayan aikin VGA / PC . Hanyoyin VGA / PC suna ba ka damar ganin hotunanka a kan allo da kuma saka idanu PC a lokaci guda.

Don ƙarin haɗin haɗin kai, ɗaya daga cikin bayanai na HDMI akan DH758UST shine MHL-kunna , wanda ke bada damar haɗin na'urorin MHL, kamar wayoyin hannu, da Allunan, da Roku Streaming Stick da Chromecast . A wasu kalmomi, tare da MHL, zaka iya kunna na'urarka a cikin mai jarida, tare da abilty don samun dama ga ayyuka mai yawa, kamar Netflix, Hulu, Vudu, da sauransu.

Audio

Don goyon bayan murya, DH758UST yana ƙunshe da RCA da 3.5mm mini-jack audio audio zuwa da kuma wani tsarin da aka gina 20-watt (10w x 2) tsarin audio jihohin. Tsarin ƙararrakin da aka gina shi ya zo a yayin da babu wani tsarin sauti, amma idan amfani da DH758UST a matsayin ɓangare na saitin gidan wasan kwaikwayo, an yarda da tsarin sauti na waje. Zaka iya haɗakar haɗin kai kai tsaye daga tushe zuwa tsarin sauti, ko ƙaddamar da shi ta hanyar mai sarrafawa (akwai fitarwa mai kunnawa). Har ila yau, don gabatarwa yana buƙata, DH758UST yana da sautin microphone.

Ƙarin Bayani

DH758UST yana da duka na'urori a ciki da kuma Nesa tare da maɓallin laser mai ciki.

Official Vivitek DH758UST Product Page