Menene Fayil X_T?

Yadda za a Buɗe, Shirya, da Sauya Files X_T

Fayil ɗin da ke da XLT fayil ɗin fayil ɗin shi ne fayil na ɓangaren Parasolid Model. Suna kuma da aka sani da suna Modeller Transmit files.

Shirye-shiryen CAD daban-daban za su iya fitarwa, kuma su shigo daga, hanyar X_T. Fayiloli sune tushen rubutu kuma sun hada da lambobi, wanda wasu shirye-shiryen CAD zasu iya karantawa don gano tsarin jimlar 3D, launi, da sauran bayanai.

Parasolid Model Part fayilolin da aka adana a binary ana adana tare da .X_B fayil tsawo. Tsarin tsofaffi na X_T sune XMT_TXT da XMP_TXT.

Lura: Kodayake kariyar fayilolin su yayi kama da haka, fayiloli X_T basu da wani abu da Mozilla Firefox Fayil ɗin fayilolin da suke amfani da .XPT tsawo.

Yadda za a Bude fayil X_T

Ana iya buɗe fayilolin X_T tare da Siemens PLM Software da aka kira Parasolid da sauran shirye-shirye na CAD, kamar Autodesk Fusion 360, VectorWorks, SolidView's Parasolid Viewer, Kubotek's KeyCreator, Actify, da 3D-Tool.

Hakanan zaka iya buɗe fayil X_Ta tare da Notepad a Windows ko wani editan rubutu na kyauta , amma waɗannan shirye-shiryen suna da amfani idan kana buƙatar ganin bayanan kai tsaye na fayil X_T. Wannan bayanin ya hada da ranar da aka halicci fayil, OS da aka yi amfani dashi, da wasu bayanai game da samfurin.

Tip: Tun da tsawo na layin X_T yana da ɗan bambanci fiye da yawancin kari (saboda ƙaddamarwa), Ina tsammanin za'a iya amfani da shi a wasu shirye-shiryen da ba su da kome da siffofi uku. Idan fayil ɗin X_Ta ba ta bude tare da kowane shirin CAD da aka ambata a sama ba, buɗe shi tare da editan rubutun daga alamar da ke sama, don ganin idan akwai bayanin bayanan da ke cikin fayil din wanda zai iya nuna maka cikin jagorancin mai kallo mai dacewa don ainihin fayil din X_T.

Idan ka ga cewa aikace-aikacen a kan PC ɗinka na kokarin buɗe fayiloli X_TT amma yana da aikace-aikacen da ba daidai ba ko kuma idan kana son samun wani tsarin shigarwa bude fayiloli X_T, duba yadda za a sauya tsarin Default don Jagoran Bayanin Fassara na Musamman domin yin wannan canji a Windows.

Yadda za a canza Fayil X_T

Duk wani fayil X_T ya kamata a iya canzawa zuwa wani nau'i irin wannan ta yin amfani da ɗaya daga cikin masu kallo X_T da aka jera a sama. A mafi yawan shirye-shiryen, wannan yana ta hanyar Fayil> Ajiye azaman zaɓi, ko wani lokacin wanda aka lakafta matsayin Export .

Wani zaɓi shine don amfani da fasalin "kimantawa" na CAD Exchange don sauya fayil X_T zuwa wasu nau'i daban-daban, kamar STEP / STP , IGES / IGS, STL, SAT, BREP, XML , JT, OBJ, X_B, XMT_TXT, XMT_BIN, WRL, ko X3D.

Masu amfani da Autodesk ya kamata su canza hanyar X_T zuwa DWG ta hanyar muhalli> AEC Exchange> Ajiye azaman DWG Solids menu menu. Kuna iya buɗe shirye-shiryen fayiloli na X_Tan da suka goyi bayan tsarin DWG, kamar AutoCAD na Autodesk, Design Design, da kuma DWG TrueView.

Ƙarin Taimako Tare da Fayiloli X_T

Duba Ƙarin Ƙarin Taimako don ƙarin bayani game da tuntube ni a kan sadarwar zamantakewar yanar gizo ko ta hanyar imel, aikawa a kan dandalin shafukan fasaha, da sauransu. Bari in san irin matsalolin da kake da shi tare da buɗewa ko yin amfani da fayil X_T, ciki har da kayan da kuka yi kokarin har zuwa wannan lokaci, kuma zan ga abin da zan iya yi don taimakawa.