Ƙaddamarwa na Ɗaukakawa don Mayu 2017

Google, Adobe, da Techsmith sun saki wasu sabuntawa masu kyau da sababbin samfurori.

Babban labari wannan watan daga Macphun ne.

Domin shekarun da ta wuce ko haka muna magana game da Luminar da Aurora HDR . Kamar yadda muka nuna a cikin wani labarin da ya gabata, Luminar yana ga dukkan matakan ilimin fasaha daga novice ga masu sana'a. Kamar yadda muka rubuta: "Luminar wani aikace-aikacen hotunan mac-kawai ne wanda zai yi kira ga matakan haɓakawa daga jerewa zuwa gwani. Domin ƙaddarar Lancen yana samar da wani fanni mai mahimmanci na Saitunan da aka daidaita da su da dama ga bukatun. Don mai amfani mai ƙyama, Luminar yana samar da fiye da tsararru 35 da ke samar da magungunan gyare-gyare na hoto don kusan dukkanin halin da ake ciki. "

Mun kasance kamar wannan sha'awar Aurora HDR 2017:

"Ga wadatar, kayayyakin fasahar Aurora sun haɗu da wadanda ke cikin Lightroom da Photoshop ciki har da wasu sababbin siffofin da basu da. Ga sauranmu, akwai cikakkun nauyin filtatawa da shirye-shiryen da zai iya ba ku wasu sakamako mai ban mamaki. "

Sakamakon aikace-aikacen biyu shine suka yanke wani yanki mai girma daga kasuwar saboda gaskiyar cewa su Mac kawai ne. Wannan ya canza saboda, a cikin watan Yulin 2017, Macphun za ta kaddamar da beta na jama'a na waɗannan manyan gidajen lantarki a kan dandalin Windows. Idan kuna sha'awar kulla tayoyin ga Luminar da Aurora a watan Yuli, ku dubi gidan shafin Macphun.

Idan ka riga sun shigar Luminar a kan Mac ɗinka kana cikin biyan. Yi tsammanin babban ci gaba a cikin watan Yuni 2017 kuma Macphun zai sake yada nauyin 2018 na Luminar da Aurora HDR wannan kaka.

Hoton Hotuna A ƙarshe ya zo a cikin Adobe Illustrator CC

Shekaru da dama, mai hoto ya sami ikon ƙara hotuna bitmap zuwa takardunku na Abubuwa.

Domin kamar yadda dogon lokaci, al'umma mai launi ta kulla tare da gaskiyar cewa ba za'a iya hotunan hotuna ba. Wannan ya buƙaci raba tafiya zuwa Photoshop. Babu.

Lokacin da ka sanya hoton a Mai kwatanta akwai alamar Crop Image a Yankin Zabuka yanzu. Danna shi kuma hoton zai wasa wasanni mai amfani. Wannan ba kayan aikin masking ba ne.

Lokacin da kake fitar da wuraren da ka daina buƙatar, girman fayil ɗin don wannan hoton ya rage a cikin Abubuwan Abubuwan Bidiyo.

Adobe Cikakken CC Yana Ƙaddamar da Salon Launin Sabuwar Launi

Ɗaya daga cikin siffofin mafi kyau daga Adobe Creative Cloud shine CC Library. Duk wani abu da aka halitta a Photoshop, mai zanen hoto ko ɗaya daga cikin ƙa'idodin Mobile za a iya adanawa zuwa Ƙungiyar Kudiyar Creative Cloud da kuma amfani da shi a cikin aikace-aikace na Creative Cloud. Ɗaya daga cikin aikace-aikacen hannu - Adobe Capture CC - ana iya amfani dasu don kama launuka da ƙirƙirar palettes wanda za a iya adanawa zuwa ɗakin karatu na Creative Cloud da kuma samun dama a cikin Mawallafin Kwalejin Kwaminis . Babban batun da Kalmomin da ka kirkiro sune ba za a iya gyara ba. Wannan ya canza tare da gabatarwar sabon Launuka Lamba a Mai kwatanta. Ba wai kawai za a iya tsara jigoginku ba, amma kuna da damar shiga yanar gizo na masu zane-zane, za ku iya tace jigogi kuma za ku iya ƙirƙirar sababbin jigogi tare da taimakon mai ɗaukar launin launi bisa ka'idar ka'idar launi da haɗin kai. Don ƙarin koyo game da wannan sabon yanayin, Adobe ya buga "Ta yaya Don ..." game da sabon Launuka Kwamfuta panel.

Rahoton Bohemia Ya Kashe Sketch Shafin 44

Takaddama ya zama "aikace-aikacen" Go to "don masu tsara zane na UX kuma wannan babban saki ya kamata su zama masu farin ciki.

Ayyukan sun hada da:

Wa annan siffofi hu] u ne babban labarin. Akwai 'yan dozin da yawa da suka bunkasa kuma Tsarin Bohemian ya samar da cikakkiyar nasara.