Yadda za a ƙirƙirar Shafukan Bincike masu Ma'aikata Mafi kyau don Yanar Gizo

Sharuɗɗa don inganta shafin yanar gizonku da ke ɓatar da mutanen ku

Kwarewar da aka samu a kusan dukkanin shafuka yanar gizo "shafuka" ne don ma'aikatan kamfanin. A cikin kamfanoni masu yawa da daruruwan ko ma dubban ma'aikata, waɗannan shafukan yanar gizo sun iyakance ne kawai ga ƙungiyar gudanarwa ko kwamiti na gudanarwa. Ga ƙananan kamfanonin da kawai ma'aikata ke da yawa, shafukan yanar gizo sun hada da shafukan yanar gizo na kowane ma'aikaci.

Ko da kuwa girman girman kamfanin ku ko yawan shafukan yanar gizo da shafinku ya ƙunshi, akwai wasu matakai da za ku iya amfani da su don inganta waɗannan shafuka kuma ku tabbatar da su yadda ya kamata.

Ɗauki Kyakkyawan Hoto

Da farko, shafin yanar gizonku na yanar gizo dole ne ya ƙunshi hoto mai kyau na mutumin wanda wannan shafi yake. Wannan yana nufin hoto wanda ba kawai girman da ya dace ba bisa ga layi na shafin da za a yi amfani dashi, amma har da hoto da ke da kyau. Wannan yana iya zama kamar bayani mai mahimmanci, amma duba wasu hotuna da mutane, ko da masu sana'a na kasuwanci, sunyi amfani da layi kuma za ku fahimci cewa ba shi da mahimmanci kamar yadda ya kamata.

Hotuna masu ban sha'awa da aka dauka a wani taron inda wasu mutane a hotunan da ake buƙatar cirewa ba su dace ba don amfani a kan shafin yanar gizonku. Hotuna masu ban sha'awa suna iya dacewa akan wani shafin, idan dai suna da kyau kuma suna da inganci, amma duk wani hoton da yake buƙatar mai zane ya yi amfani da hankali ga mutumin da ke kusa da kai daga cikin hoton shine wanda kana buƙatar motsawa daga.

Ka tuna, lokacin da wani ya ziyarci shafin yanar gizo don ƙarin koyo game da wani, abu na farko zai iya yin shi ne duba hotunan a wannan shafi domin su iya fuskantar fuskar. Idan wannan hoton ba shi da cikakken amfani da inganci, wannan zai aika da sako mara kyau ga mutumin da ke kallon shafin.

Bayanai mai mahimmanci

Shafin yanar gizo ya ƙunshi bayanan da ya dace da kasuwanci kuma, mafi mahimmanci, ga mutanen da za su ziyarci wannan shafin. Kada ku damu da kasancewa mai laushi a kan waɗannan shafukan - wannan wuri ne inda ya kamata ku yi alfaharin lissafin duk wata alamar, yabo, da kuma nasarorin da wani ya samu. Mutanen da ke kallon wannan shafin suna iya yiwuwa su yi la'akari da yin aiki tare da kamfaninka da wannan ma'aikaci, saboda haka kada ka ji kunya game da hasken haske akan wannan ma'aikaci da kuma babban aikin da suke yi.

Ƙara Wasu Yanayin

Yayinda yake da cikakkiyar cancantar ƙwararrun ma'aikata da kuma nasarori ya kamata a hada su a kan wani shafi na halitta, kada ka tsaya a bayanan sana'a kawai. Ƙara wasu bayanan sirri zuwa shafin don taimakawa wajen daidaita duk abin da ke cikin kasuwanci-centric.

Ƙara wani hali zuwa shafi na bio yana taimakawa wajen gabatar da batun a matsayin mai aiki fiye da ma'aikacin kamfanin. Yana nuna hoto ne a matsayin mutum na ainihi. Ƙara bayani game da bukatun mutane ko abubuwan sha'awa shine hanya mai mahimmanci don yin haɗi tare da wasu. Alal misali, shafin yanar gizon kaina a shafin yanar gizon na na ambaci cewa ina son tafiya kuma yana nuna hoton na yin haka a Iceland. A cikin shekaru, na sadu da mutane da yawa waɗanda suka karanta wannan a kan shafin na kuma sun tambaye ni game da shi a yayin taron. Wannan ya ba ni izinin haɗuwa da mutane kuma muna da manyan tattaunawa da ba kome da kome da za mu yi da kasuwanci a gabanmu. Da zarar mun sauka zuwa kasuwanci, duk da haka, dangantaka da muke da ita ya fi ƙarfin sabili da haɗin da muka yi - haɗin da ba zai yiwu ba idan ban haɗa wasu bayanan sirri kan shafin yanar gizonmu ba.

Yanzu, mutane da yawa za su yi jayayya da ƙara duk wani bayanin sirri ga shafin yanar gizon yanar gizo don suna jin cewa bai dace ba. Babu shakka, batutuwa waɗanda bazai dace da shafi na bio ba, amma wannan ba ya nufin cewa babu wani bayanin sirri da ya kamata a raba. Ka tuna, mutane suna so su yi aiki tare da wasu mutane waɗanda suke so kuma suna iya danganta su. Zaka iya ɗauka matakai don cimma daidaiton ta hanyar ƙara wasu hali zuwa shafin yanar gizon yanar gizonku.

Ɗaya daga cikin muhimman bayanai - a wasu lokuta, mutane na iya jin dadin raba raba bayanai masu yawa. Na taba samun ma'aikaci wanda yake da jinkiri don ƙara wani bayani game da iyalinsu zuwa shafin intanet. Wannan shi ne lafiya. Babu wanda ya kamata a tilasta masa ya hada da duk wani bayani da suke dadi ba tare da layi ba. Yi aiki tare da waɗannan mutane don neman bayanin da suke da kyau tare da rabawa akan shafin su.

Ƙada Lissafi masu dacewa

Baya ga irin bayanin da aka riga ya rufe, shafukan yanar gizo sun hada da duk wata hanyar da za ta dace ga duk wanda yana fata ya kara koyo game da wannan mutumin. Wadannan hanyoyi zasu iya kasancewa ga bayanan kafofin watsa labarun, kamar Linkedin, ko kuma yana iya zuwa wasu wurare a kan yanar gizo. Alal misali, idan ma'aikaci ne mai zane wanda ke kula da shafin yanar gizon intanet ko wanda ke wallafa blog, wadannan hanyoyi suna da mahimmanci don ƙarawa zuwa shafin su. Hakanan zaka iya danganta zuwa wasu shafukan yanar gizonku - kamar abubuwan da ke cikin shafin da mutum ya wallafa.

Tabbatar cewa Su Masu Aminci ne

Ɗaya daga cikin mahimman bayanai na karshe don shafukan yanar gizo mafi kyau - tabbatar da cewa sune abokantaka ne .

Sau da dama, zaku sadu da wani a wani taron yanar gizo da kuma musayar katunan kasuwanci. Wannan mutumin yana iya duba ku a takaice don ƙarin koyo game da mutumin da suka sadu da su, kuma suna iya yin haka ta yin amfani da kwamfutar da suke ɗauka tare da su a duk lokacin - wayar su. Idan shafin yanar gizonku, da kuma shafukan yanar gizo a kan wannan shafin, ba sa aiki sosai a kan wannan wayar, za ku yi mummunan ra'ayi a mafi kyau kuma ku rasa sha'awar mutumin gaba ɗaya a mafi muni.

Shafukan yanar gizon yau ya kamata a ci gaba da yin aiki da kyau a fadin fannoni daban-daban da na'urori , mai yiwuwa ta yin amfani da tsarin kulawa mai kyau ko, watakila, har ma da shafin yanar gizon . Duk da irin yadda ake amfani da dabarun ci gaba da aka yi amfani da su akan shafin, idan kana so mutane su duba shafukan yanar gizonku, kana bukatar ka tabbatar ba ka sanya wani kariya a gare su ba. Ɗaya daga cikin waɗannan shingen shine ƙwarewar wayar hannu maras kyau, don haka tabbatar da shafin ku, haƙiƙa, haɗin kai. Abokanku, da Google, za su gode da ku !