Yadda za a yi amfani da Dokar Magana don Rubuta Zeros zuwa Rumbun Kayan

Wata hanya mai sauƙi don rubuta zeros zuwa rumbun kwamfutarka shine tsara tsarin a cikin hanya ta musamman ta yin amfani da umarnin tsari daga Dokar Umurnin .

Dokar tsari da aka rubuta-zero damar iya farawa a cikin Windows Vista don haka idan kana da wata tsofaffiyar tsarin aiki , ba za ka iya amfani da tsarin tsari ba azaman software na lalacewar bayanai .

Lura: Za'a iya ƙirƙirar Kayan gyare-gyare na System daga kowane na'ura mai amfani da Windows 7 kuma za'a iya amfani dashi don rubuta nau'i zuwa kowane kundin ta amfani da umarnin tsari wanda ya haɗa, ciki har da maɓallin farko, ko da wane tsarin tsarin Windows yake akan kwamfutar. Kayan Fayil na Wayar ba ta shigar da Windows 7 ba kuma ba za ka buƙaci maɓallin samfurin don amfani da Discair Disc.

Bi wadannan matakai don rubuta nau'i zuwa rumbun kwamfutarka ta yin amfani da umarnin tsari:

Difficulty: Sauƙi

Lokaci da ake buƙata: Zai iya ɗaukar minti kaɗan zuwa sa'o'i da dama don rubuta nau'i zuwa rumbun kwamfutarka ta hanyar umarnin tsari

A nan Ta yaya

  1. Tun da za ka iya rubuta zeros zuwa rumbun kwamfutarka tare da tsarin tsari na daga Windows 7 da Windows Vista kuma daga waje da tsarin aiki, na ƙirƙira hanyoyi biyu don ci gaba ta hanyar waɗannan umarni:
      • Fara a Mataki na 2 idan kana buƙatar rubuta nau'i zuwa kamfani na farko, yawanci C, na kowane tsarin tsarin Windows OR idan kana so ka rubuta zeros zuwa kowace drive akan kwamfuta tare da Windows XP ko baya.
  2. Fara a Mataki na 7 idan kana buƙatar rubuta nau'i zuwa wani wanin da magungunan farko a cikin Windows Vista ko daga baya. Kuna buƙatar samun umurni mai karfi da aka kaddamar da budewa da kuma shirya.
  3. Ƙirƙiri Ƙarƙashin Kayan Gyara ta Windows a cikin Windows 7 .
    1. Kamar yadda na ambata a baya, za ku buƙaci samun dama ga kwamfuta na Windows 7 don ƙirƙirar Discair Disc. Duk da haka, bazai buƙatar zama kwamfutarka na Windows 7 ba. Idan ba ku da Windows 7 PC sai ku sami abokin da ya yi kuma ya kirkiro Discair Disc daga kwamfutarsa.
    2. Idan ba ku da ko kuma ba za ku iya samun hanyar da za ku ƙirƙirar Repair Disc ba, to, baza ku iya rubuta zeros zuwa drive a wannan hanya ba. Duba matata Shirye-shiryen Shirye-shiryen Shirye-shiryen Bayanai na Free Data don ƙarin zaɓuɓɓuka
    3. Lura: Idan kana da Windows Vista ko Windows 7 Setup DVD, zaka iya tilasta shi a madadin ƙirƙirar Disc Repair. Hanyoyi daga wannan gaba gaba ta amfani da saitin saitin zai zama daidai ɗaya.
  1. Buga daga Fasahar Gyara Fitarwa .
    1. Ka kalli Latsa kowane maɓalli don taya daga CD ko DVD ... saƙo bayan kwamfutarka ya juya kuma tabbatar da hakan. Idan ba ku ga wannan sakon ba amma a maimakon haka ganin Windows yana kaddamar da fayilolin fayilolin ... yana da lafiya.
  2. Jira Windows yana loading files ... allon. Lokacin da ya wuce, ya kamata ka ga akwatin Zabin Kayan Fasaha .
    1. Canja kowane harshe ko hanyoyin shigarwa na keyboard da kake buƙatar sannan ka danna Next> .
    2. Muhimmanci: Kada ka damu game da saƙon "loading files" saƙonni ... babu wani abu da aka shigar a ko'ina a kwamfutarka. Zaɓuɓɓukan Ajiyewa na Yanayin kawai suna farawa, wanda ake buƙata don samun Umurnin Umurnin da kuma kyakkyawan rubuta nau'i zuwa kwamfutarka.
  3. Ƙananan akwatin maganganun ya bayyana na gaba cewa ya ce "Bincike don shigarwa Windows ..." .
    1. Bayan 'yan gajeren lokaci, zai ɓace kuma za a kai ku zuwa Zaɓuɓɓukan Fayil na Tsarin Zama tare da zaɓi biyu.
    2. Zaɓi Yi amfani da kayan aikin dawowa wanda zai iya taimakawa wajen gyara matsalolin fara Windows. Zaɓi tsarin aiki don gyara. sa'an nan kuma danna Next> .
    3. Lura: Tsarin tsarinka na iya ko ba za'a iya lissafa shi ba. Idan kana amfani da wani tsarin aiki kamar Windows XP ko Linux, babu abin da zai nuna a nan - kuma shi ke nan. Ba ku buƙatar tsarin aiki mai jituwa a kan wannan kwamfutar don rubuta nau'i a kan bayanan da ke kan rumbun kwamfutar.
  1. Danna kan Dokar Gyara daga Tsarin Zaɓuɓɓukan Ajiyayyen Tsarin .
    1. Lura: Wannan sigar aiki ne na Dokar Ƙaddamarwa kuma ya ƙunshi mafi yawan umarnin da za ku yi tsammanin za ku samuwa daga Umurnin Umurnin a cikin Windows version 7. Wannan, ba shakka, ya haɗa da umurnin tsari.
  2. A yayin da aka tura, rubuta irin wannan, sa'annan Shigar da :
    1. tsarin da: / fs: NTFS / p: 2 Dokar tsari da aka yi amfani da shi ta wannan hanya zai tsara E drive tare da tsarin fayil na NTFS kuma rubuta nau'i zuwa kowane bangare na drive sau biyu. Idan kana tsara wata kundin daban, canzawa zuwa duk wasikar wasikar da kake bukata.
    2. Muhimmanci: Sanya guda ɗaya na zeros zuwa rumbun kwamfutarka ya kamata ya hana duk wani tsarin da aka samar da fayiloli mai kwakwalwa daga cire bayanai daga drive, wanda umarnin tsari a Windows 7 da Vista yayi ta tsoho. Duk da haka, ina so in yi fassarori biyu ta hanyar wannan hanyar kawai don zama lafiya. Ko mafi mahimmanci, idan kana so ka kare kanka daga hanyoyi masu mahimmanci don dawo da bayanan, zaɓi tsarin halakar bayanai na gaskiya da zaɓuɓɓukan ci gaba.
    3. Lura: Idan kuna son tsarawa ta amfani da tsarin fayil daban ko kuma a wata hanya dabam, za ku iya karanta ƙarin game da umurnin tsari a nan: Tsarin umarnin Dokokin .
  1. Shigar da lambar ƙararrakin kundin da kake tsara lokacin da aka tambaye ka kuma latsa Shigar . Siffar ƙararraki ba damuwa ba ne .
    1. Shigar da lambar girma na yanzu don drive E: Idan ba ku san lakabin ƙara ba, soke tsarin ta amfani da Ctrl + C sannan ku ga yadda za a sami ƙirar ƙwanan wata babbar hanya daga umarnin umarni .
    2. Lura: Idan kullun da kake tsara ba shi da lakabin sa'an nan kuma, a ma'ana, baza'a buƙaci ka shigar da shi ba. To, idan ba ku ga wannan sakon ba, yana nufin cewa tsarin da kake tsara ba shi da suna, wanda yake lafiya. Kawai motsa zuwa Mataki na 9.
  2. Rubuta Y sa'an nan kuma latsa Shigar lokacin da aka sa tare da gargadi mai zuwa:
    1. WARNING, DUKAN DUNIYA BAYA BAYA BAYA BAYA: YA YI KASA! Ci gaba da Tsarin (Y / N)? Gargadi: Ba za ku iya gyara tsarin ba! Ka tabbata cewa kana so ka tsara da kuma wanke wannan rukuni har abada! Idan kana tsara magungunan ka na farko, za ka cire tsarin aikinka kuma kwamfutarka ba zata sake aiki ba har sai ka shigar da sabon abu.
  3. Jira yayin da tsarin ya kammala.
    1. Lura: Tsarin kamfani na kowane girman zai ɗauki dogon lokaci. Tsarin babban kundin yana iya ɗaukar lokaci mai tsawo . Tsarin babban magungunan tare da ƙididdigar zane-zane mai yawa na iya ɗaukar lokaci mai tsawo sosai .
    2. Idan kullun da kake tsarawa ya zama babban manya da / ko ka zaɓi zaɓin rubutu-zero da dama, kada ka damu idan kashi-dari ɗin da aka kammala ba zai kai kashi 1 cikin dari ba ko ma minti kadan.
  1. Bayan tsarin, za a sa ka shigar da lakabin Lissafi .
    1. Rubuta sunan don drive, ko ba, kuma latsa Shigar .
  2. Jira yayin Samar da tsarin tsarin fayil a allon.
  3. Da zarar motsi ya dawo, sake maimaita matakan da ke sama a kowane bangare akan wannan rumbun kwamfutar.
    1. Ba za ka iya la'akari da bayanan da aka cire a cikin rumbun kwamfutarka ba sai dai idan ka tsara ainihin dukkanin kwakwalwa akan faifai ta amfani da wannan hanya.
  4. Zaka iya cire komfurin gyare-gyare na System din kuma kashe kwamfutarka.
    1. Idan ka yi amfani da umarnin tsari daga cikin Windows, kawai rufe Dokar Umurnin.
  5. Wannan shi ne - ka kawai amfani da tsarin tsari a matsayin mai asali data hallaka amfani! Babu wani bayani da za'a samu a rumbun kwamfutarka ta hanyar shirin dawo da fayil .
    1. Muhimmanci: Idan ka yi kokarin taya zuwa kundin da ka share duk bayanan daga, ba zai yi aiki ba saboda babu wani abu a can don caji. Abin da za ku samu a maimakon shi ne "BOOTMGR ya ɓace" ko "NTLDR ya ɓace" saƙon kuskure, ma'ana babu tsarin aiki da aka samo.