Yadda za a gyara STOP 0x00000004 Kurakurai

Jagoran Matsala na Ƙarin Cikin Dubi 0x4

Tsayar da kurakurai 0x00000004 zai iya haifar dashi ta hanyar gazawar hardware ko na'urorin direban motsa jiki , amma zai iya dangantaka da kamuwa da cutar.

Kuskuren STOP 0x00000004 zai bayyana a kowane sako na STOP , wanda aka fi sani da Mutum Mutuwar Blue (BSOD). Ɗaya daga cikin kurakurai da ke ƙasa ko haɗuwa da kurakurai na iya nunawa a kan sakon STOP:

Tsaida: 0x00000004 INVALID_DATA_ACCESS_TRAP

Za a iya rage kuskuren STOP 0x00000004 a matsayin STOP 0x4 amma cikakkiyar STOP code zai kasance abin da aka nuna a kan zane mai haske.

Idan Windows zai iya fara bayan kuskure na STOP 0x4, ƙila za a iya sanya ka da Windows ta dawo dasu daga sakon da aka sa a rufewa wanda bai nuna ba:

Matsalar Matsala: BlueScreen Hakanan: 4

Duk wani tsarin Microsoft na Windows NT wanda zai iya amfani da shi zai iya samun kuskure na STOP 0x00000004. Wannan ya hada da Windows 10 , Windows 8 , Windows 7 , Windows Vista , Windows XP , Windows 2000, da Windows NT.

Lura: Idan STOP 0x00000004 ba daidai ba ne STOP code da kake gani ko INVALID_DATA_ACCESS_TRAP ba daidai ba ne, don Allah a duba Kundin Lissafinmu na Kashe Kuskuren Lambobin da kuma kula da bayanin matsala ga sakon STOP da kake gani.

Yadda za a gyara STOP 0x00000004 Kurakurai

Lura: STOP 0x00000004 KASKIYA code yana da wuya don haka akwai wasu bayanai masu warware matsalar da ke da takamaiman kuskure.

Duk da haka, tun da yawancin kurakurai suna da asali irin wannan, akwai matakai na matsala don taimakawa wajen magance matsalolin STOP 0x00000004:

  1. Sake kunna kwamfutarka idan ba a riga ka aikata haka ba. STOP 0x00000004 zai iya zama fluke ne kawai, kuma kuskuren ɓangaren blue ba zai sake faruwa ba bayan sake dawowa.
  2. Shin kun kawai shigar ko yin canji zuwa na'urar? Idan haka ne, akwai kyawawan dama cewa canjin da kuka yi ya haifar da kuskuren STOP 0x00000004.
    1. Cire canje-canje da gwaji don kuskuren launi na blue 0x4.
    2. Dangane da abin da aka canza, wasu mafita sun haɗa da:
      • Cirewa ko sake sabunta sabbin na'ura
  3. Farawa tare da Kamfanin Nasarar Da aka Yi Mahimmanci na Farko don kawar da aikin yin rajista da direbobi
  4. Amfani da Sake Sake dawowa don warware canje-canje kwanan nan
  5. Komawa direba na'urar ta zuwa sakon kafin lokacin sabuntawar ka
  6. Ɗaukaka direbobi don na'urorin ku . Idan direba a rumbun kwamfutarka ko wasu na'urorin sun ƙare ko gurɓata, zai iya haifar da kuskure na STOP 0x00000004.
  7. Duba kwamfutarka don ƙwayoyin cuta wanda zai iya haifar da kuskuren STOP 0x00000004.
    1. Muhimmanci: Ya kamata a koyaushe ka sami software na rigakafin rigakafi don hana waɗannan nau'i-nau'i. Dubi jerin sunayenmu mafi kyawun software na software na Antivirus idan kuna buƙatar ɗaya.
  1. Share CMOS . Wani lokaci kuskuren STOP 0x00000004 ya haifar da batun ƙwaƙwalwar BIOS, don haka sharewa CMOS zai iya magance matsalar.
  2. Gwada rumbun kwamfutar don kurakurai . Matsalar jiki tare da rumbun kwamfutarka na iya zama abin da ke nuna kuskuren STOP 0x4.
  3. Gwada ƙwaƙwalwar ajiyar tsarin ƙwaƙwalwar . Idan rumbun kwamfutarka ba laifi bane, RAM kuskure zai zama abin da ke haifar da kuskure na STOP 0x00000004.
    1. Tip: Yana iya zama kyakkyawan ra'ayin yin amfani da ƙwaƙwalwar ajiyar , ko kafin ya gwada shi, don tabbatar da an saka su sosai, da / ko kuma bayan an samu matsaloli.
  4. Yi matsala na matsala ta STOP . Wadannan matakai na matsala masu yawa ba su da kuskure ga kuskure na STOP 0x00000004 amma tun da mafi yawancin matakai na STOP suna kama da haka, ya kamata su taimaka wajen warware shi.

Da fatan a sanar da ni idan kun gyara maƙallin STOP 0x00000004 na mutuwa ta hanyar amfani da hanyar da ba ni da shi a sama. Ina so in ci gaba da inganta wannan shafi tare da cikakkiyar bayani na matsala na matsala ta STOP 0x00000004.

Bukatar ƙarin taimako?

Duba Ƙarin Ƙarin Taimako don ƙarin bayani game da tuntube ni a kan sadarwar zamantakewar yanar gizo ko ta hanyar imel, aikawa a kan dandalin shafukan fasaha, da sauransu. Tabbatar sanar da ni cewa kuna ƙoƙarin gyara kuskuren STOP 0x4 da kuma matakai, idan akwai, kun rigaya an dauka don warware shi.

Idan ba ka da sha'awar gyara wannan matsala da kanka, koda tare da taimako, duba Ta Yaya Zan Get Kwamfuta Na Gyara? don cikakken jerin jerin zaɓuɓɓukanku, tare da taimakon tare da duk abin da ke cikin hanya kamar ƙididdige gyaran gyare-gyare, samun fayiloli ɗin ku, zaɓar sabis na gyara, da kuma yawan yawa.

Muhimmanci: Da fatan a tabbata cewa kun shigo ta hanyar matsala na matsala ta STOP na farko kafin neman ƙarin taimako.