Yadda za a Ajiyayyen HTC Smartphone

Koyi don amfani da HTC Backup da HTC Sync Manager

Kamar yadda yawancin wayoyin tafi-da-gidanka, HTC One da HTC One Mini ƙyale ka ka kafa kwafin ajiya na duk muhimman bayanai da saitunanka . Wannan ba wai kawai tabbatar da cewa bazai rasa kome ba a yayin da wayarka ta mutu, amma yana nufin cewa sake saitawa a kan sabon wayar HTC (kamar ɗaya daga cikin model HTC ) yana da sauki. Akwai wasu hanyoyi daban-daban don tallafawa bayanai da saitunan daban a wayarka, kuma zaka iya buƙatar amfani da fiye da ɗaya don tabbatar da duk abin da aka ɗora kwakwalwa.

Yadda za a Set Up HTC Ajiyayyen

Wannan shi ne mataki na farko don tabbatar da cewa an kwashe HTC One (mai amfani yana amfani da ajiyar Dropbox kyauta don riƙe abun ciki da saitunanka). Mai amfani da Asusun Ajiyayyen HTC zai ba ka damar ajiyewa da kuma mayar da saitunan allo na gidan, ciki har da kundinku da ƙididdiga daga BlinkFeed, widget din ku da kuma layout na allon gida.

Abu na biyu da aka goyi baya shine duk asusunku da kalmomin shiga. HTC Ajiyayyen iya adana bayanan bayanai don asusunka na imel ɗinka, cibiyoyin sadarwar jama'a, aikace-aikace kamar Evernote da uwar garke na Exchange ActiveSync.

Abubuwa na ƙarshe waɗanda suka goyi baya ta yin amfani da wannan imfani sune kayan aiki da saitunanku. Saitunan goyon baya sun haɗa da alamomin yanar gizonku, duk wani ɗakunan da kuka yi wa ƙamus na sirri, saitunan cibiyar sadarwar Wi-Fi , da saitunan hoton aikace-aikace, da kuma duk ayyukan da kuka shigar. A cikakke, za a tallafa wa sama da 150 muhimman saitunan yau da kullum.

Don fara amfani da HTC Ajiyayyen, ko dai ba da damar "Ajiye wayar yau da kullum" a lokacin saitin HTC One, ko ba da damar alama a cikin saitunan. Jeka Ajiyayyen & Sake saita , sannan ka danna Asusun Ajiyayyen . Zaɓi asusunka na HTC daga lissafi kuma shiga idan an buƙata.

Za a iya buƙatar ka shiga cikin asusun Dropbox ɗinka idan ba a riga ka ba. Idan kana so ka adana hotunanka ta atomatik zuwa Dropbox yayin da kake ɗaukar su, zaka iya danna don kunna wannan alama akan.

Baya ga babban Ajiyayyen & sake saiti, kunna Ajiyayyen atomatik. Your HTC One zai yanzu ƙirƙirar kullum madadin idan dai kana da Wi-Fi ko 3G / 4G dangane. Ka tuna cewa yin amfani da haɗin 3G / 4G zuwa madadin iya jawo ƙarin caji daga mai ɗaukar mota.

Yadda za a Yi amfani da HTC Sync Manager

Kiɗa, bidiyo, shigarwar kalanda, takardun, lissafin waƙa da wasu bayanan da ba'a goyan baya ta HTC Backup ba, za'a iya samun ceto ta amfani da mai amfani HTC Sync. HTC Sync ne mai rabaccen ɓangaren software wanda ya kamata a shigar a kwamfutarka a karo na farko da ka haɗa na'urarka ta HTC ta hanyar kebul.

Idan software ba ta shigarwa ba, zaka iya sauke shi da kanka daga shafukan talla na HTC (www.htc.com/support). Kaddamar da mai sakawa kuma bi umarnin don kammala shigarwa. Lokacin da ka gaba haɗa wayarka zuwa kwamfutarka ta amfani da kebul , Kamfanin Sync zai buɗe ta atomatik.

Kuna iya saita HTC Sync Manager don shigo da dukan waƙoƙi, hotuna, da bidiyo da aka samo akan wayarka zuwa kwamfutarka. Da farko, haɗa HTC One zuwa kwamfutarka ta amfani da kebul na USB wanda aka ba da. Sa'an nan:

Idan kuna ƙoƙarin ƙirƙirar karin sarari akan wayarku, za ku iya zaɓa Share hotuna da bidiyo daga waya bayan sayo. Wannan ya kawar da kafofin watsa labaru daga HTC One bayan an kwashe su a amince. Danna maɓallin Aiwatar don fara aikin.

Da tsammanin wannan shine karo na farko da ka daidaita tsakanin wayarka da kwamfutarka, danna maɓallin Sync don farawa madadin. Kuna iya sake maimaita wannan tsari duk lokacin da ka haɗa wayarka zuwa kwamfutarka, ko zaka iya danna Ƙari> Saiti Saiti, kuma zaɓi Aiki ta atomatik a duk lokacin da wayar ta haɗa daga zaɓuɓɓuka da ake samuwa.