TweetDeck vs. HootSuite: Wanne Ne Mafi Aminci?

Nunawa biyu daga Mafi Girman Tattaunawa na Kasuwancin Labarai

Idan wani ɓangare na aikinka ya shafi yawancin kafofin watsa labarun sabuntawa da kuma hulɗa tare da mabiyan, mai yiwuwa ka yi mamakin abin da dandalin dandamali na kafofin watsa labarun zai zama mafi kyau a gare ka da kuma tawagarka. Biyu daga cikin shahararrun zabin shine TweetDeck da HootSuite.

Amma wanda ya fi kyau? Na yi amfani da duka biyu, kuma yayin da ba zan ce wanda ya fi komai ba, dukansu suna ba da dama iri-iri. A nan ne kwatanta mai sauƙi na dandamali guda biyu.

Layout

Dukansu TweetDeck da HootSuite suna da irin waɗannan shimfidawa tare da cikakkun bayanai. Suna amfani da dashboards tare da ginshiƙai dabam dabam don ku tsara rafuffukanku, ra'ayoyinku, saƙonni, hashtags da sauransu. Kuna iya ƙara yawan ginshiƙai kamar yadda kuke so a ko dai dandamali kuma gungura daga gefe zuwa gefe don duba dukansu.

TweetDeck: TweetDeck yana da ƙananan akwatin da yake nunawa a cikin kusurwar dama na allonka duk lokacin da aka sake sabuntawa. Maballin da za a aika ya jawo shafi na dama don bayyana a gefen dama tare da duk bayanan zamantakewa da aka haɗa zuwa TweetDeck don haka zaka iya sanyawa ga bayanan martaba. Yana da sauƙi mai sauƙi da tsabta.

HootSuite: HootSuite yana da kyakkyawan menu a gefen hagu lokacin da kake motsa linzaminka a kan kowane gumakan. Wannan shine inda zaka iya daidaita saitunanku, samun nazarinku da yawa. Ba kamar TweetDeck ba, HootSuite bai bayar da akwati da ke fitowa a gefe na allonka don ɗaukakawa ta rayuwa ba. Akwatin akwatin yana samuwa a saman allon, tare da wani ɓangaren kai tsaye zuwa gefen hagu don zaɓar bayanan martaba da kake son sabuntawa.

Har ila yau, ya kamata a ambata cewa TweetDeck yana da aikace-aikacen kayan aiki na OS X da Windows, yayin da HootSuite kawai ke aiki daga cikin binciken Intanit ɗinku. Dukansu ayyuka suna bayar da ƙa'idodi na hannu don na'urorin iOS da Android da kuma kariyar burauzar Chrome.

Amfani da Harkokin Yanar Gizo

Akwai babban bambanci tsakanin abin da TweetDeck da HootSuite zasu iya ɗauka dangane da haɗin haɗin kan zamantakewa. TweetDeck ne kawai iyakance, amma HootSuite yayi yawa da dama zažužžukan.

TweetDeck: TweetDeck kawai zai haɗa zuwa bayanan Twitter. Shi ke nan. An yi amfani da wasu cibiyoyin sadarwar zamantakewa, amma an cire su bayan Twitter sun samo shi kuma sun sabunta shi. Kuna iya haɗa yawan adadin asusun Twitter, amma idan kuna son sabunta Google+, tumaki, Foursquare , WordPress ko wani abu, ba za ku iya yin shi ba tare da TweetDeck.

HootSuite: Domin sabunta asusun ban da Facebook da Twitter, HootSuite shine mafi kyawun zaɓi. HootSuite za a iya haɗawa tare da bayanan martaba na Facebook / shafuka / kungiyoyi, Twitter, Google+ pages, Bayanan martaba / kungiyoyi / kamfanonin LinkedIn, YouTube , WordPress da kuma Instagram asusun. Kuma idan wannan bai isa ba, HootSuite yana da babban Directory Directory wanda zaka iya amfani da shi don haɗi zuwa karin karin bayanan martaba kamar Tumblr, Flickr da sauransu. Ko da yake HootSuite zai iya haɗawa da sauran hanyoyin sadarwar jama'a fiye da TwitterDeck iya, asusun kyauta tare da HootSuite kawai zai ba ka izini har zuwa bayanan zamantakewa guda uku da ƙididdiga na nazari da kuma saitunan saiti. Kuna buƙatar haɓaka zuwa asusun Pro idan kuna buƙatar sarrafa fiye da bayanan martaba uku kuma kuna son samun dama ga siffofin da suka ci gaba.

Yanayin Gudanar da Harkokin Jiki

Kodayake Ana sabunta bayanan kuɗin zamantakewarku daga wuri mai dacewa yana da amfani, yana da kyau na samun damar samun wasu abubuwa don yin sauƙin sabuntawa da kuma fahimtar zaman lafiyar ku. Ga wasu ƙarin fasali TweetDeck da HootSuite tayin.

TweetDeck: Idan ka danna gunkin guntu a cikin kusurwar dama na dashboard ka kuma danna "Saituna," za ka ga duk karin abubuwan da za ka iya yi tare da TweetDeck. Yana da shakka sosai iyakance. Za ka iya canja saitinka, sarrafa tsarin layinka, kashe gwargwadon rahotanni, zaɓin gajeren gajeren ka , kuma saita sautin muryarka don taimakawa tsaftace ruwanka daga batutuwa maras so. Shi ke nan game da duk abin da za ku iya yi tare da TweetDeck.

HootSuite: HootSuite shine mai nasara a nan a yayin da yazo ga karin siffofi. Duk abin da zaka yi shi ne bincika menu na gefen hagu don gane cewa duk waje. Kuna iya samun rahoton cikakken nazari game da hulɗar ku, haɓaka da kuma sarrafa ayyukan tare da wani ɓangare na ƙungiyarku, shiga cikin tattaunawa tare da ƙungiyar ta hanyar HootSuite da yawa. Lokacin da kake haɓaka zuwa asusun Pro ko Business, za ka sami dama ga duk sauran kayan aiki masu ban mamaki da fasali.

TweetDeck ko HootSuite: Wanne Ɗaya?

Idan kun kasance Twitter ko neman wani zaɓi kyauta don taimakawa wajen sabuntawa da kuma hulɗa da sauki, TweetDeck babban zaɓi ne. Duk da haka, idan kana da karin bayanan martaba don yin aiki tare da fannoni daban-daban ko kuma buƙatar sabis na gudanar da zamantakewa don amfani da manufofin kasuwanci, zaka iya zama mafi alhẽri tare da HootSuite.

Babu wani aiki fiye da sauran, amma HootSuite yana bada fiye da TweetDeck. Kuna iya zuwa Pro tare da HootSuite don kimanin $ 10 a wata bayan fitinar kwanaki 30. Dubi tsare-tsaren a nan.

Zaka kuma iya bincika mujallar mutum na TwitterDeck a nan ko na HootSuite a nan .