Mafi kyawun Vocals / Mic / DJ Na'urorin haɗi don iPad

Bincika Zabuka

IPad yana da kaya mai yawa na masu sauti da kuma DJs, ciki har da wasu tashoshin DJ waɗanda zasu iya ba ku damar jin dadi tare da ikon digital na iPad. Ga mawaƙa, akwai zaɓi tsakanin microphone mai kwakwalwa na iPad, mai daidaitawa don ƙugiya a cikin ɗakin murya mai ɗorewa, ko ma tashar tashar jiragen da za ta ba da damar ƙwaƙwalwar ƙwayoyin murya da kayan kayan aiki a cikin iPad.

iRig Mic

Amfani da Amazon

IRig Mic shi ne ƙirar murya wanda aka tsara musamman ga iPhone da iPad. Makirufowar maɓalli ta cikin matakan wayar kai tsaye kuma yana aiki tare da software na IK Multimedia kamar VocalLive da iRig Recorder. Zai kuma yi aiki tare da wasu ƙira ko rikodi don iPad. Wadanda suke so su yi amfani da shi tare da tsayayyar microphone za su iya amfani da iKlip don shirya su iPad zuwa tsayayyar su. Kara "

Live Live II

Amfani da Amazon

iRig Mix na da kyau, amma idan kana so ka canza iPad ɗinka a tashar DJ, Live Live II zai zama mafi kyau. Wannan ƙwaƙwalwa mai suturwa yana haɗuwa da dual turntable setup tare da tsakiya mahautsini. Wannan tsarin yana hulɗa tare da kwamfutarka, yana ba ka damar cire music daga ɗakin karatunka da iko da tashar tare da aikace-aikace na dj. Zaka kuma iya amfani da iDJ Live don mashups na bidiyo ta amfani da vjay. Kara "

iRig Pre

IRig Mic yana da kyau idan kuna so ku saya microphone don iPad, amma yawancin mawaƙa suna da makirufo. Ko biyu. Ko uku. Babu buƙatar ƙara daɗaɗa ɗaya zuwa tarin kawai don ƙugiya cikin iPad. A iRig Pre bayar da XLR microphone ke dubawa don iPhone ko iPad. Bugu da ƙari, kawai samun haɗawa, adaftar ya haɗa da fasalin wutar lantarki na 48v wanda ke gudana a kan baturin 9v don haka zaka iya ƙugiya a cikin makirufo mai kwakwalwa kuma kada ka damu game da lambatu akan ikon iPad naka. Kara "

Apogee MiC

Wani babban microphone don iPad shi ne Apogee ya yi. MiC yana da "ƙirar ingancin" inganci kuma an gina shi a preamp don ya ba da lambobin yabo. Bugu da ƙari, ga Garage Band, MiCarae Apogee ya dace da wasu apps kamar Dukkancin, iRecorder, da kuma Loopy a tsakanin wasu. Kara "

Aiki Dogon Pro

An tsara IO Dock don zama tashar ajiyewa ga masu kiɗa. Ƙungiyar ta ƙunshi shigar da XLR da ikon fatalwa don ƙwararraren microphones. Har ila yau, yana da shigarwar 1/4-inch na guitar lantarki da bass ko kuma sauƙaƙe kayan fitarwa daga mahaɗin ku a cikin tashar tashar don amfani da iPad a matsayin ɗakin ɗakin rikodi. IO Dock kuma ya haɗa da MIDI a ciki da waje, saboda haka zaka iya haɗa kowane na'ura na MIDI kuma yin amfani da aikace-aikacen MIDI masu yawa a kan iPad. Wannan ya sa IO Dock ya zama kyakkyawan bayani ga mawaki mai mahimmanci ko ƙungiyar da ke kallo don yin amfani da fasaha mai ɗorewa ta fasaha ba tare da saka hannu da kafa ba.

iRig Mix

iRig Mix za a iya amfani dashi tare da iPhone ɗaya ko iPad, ta amfani da shigarwar don ƙara ƙararrawa ko kayan aiki a cikin mahaɗi, ko kuma da na'urori biyu a cikin saiti na DJ. Za'a iya amfani da batirin ta hanyar baturi, wutar lantarki ta AC ko ta hanyar kebul na USB wanda aka lazimta cikin PC kuma an tsara shi don aiki tare da aikace-aikace kamar DJ Rig, AmpliTube, VocaLive, da GrooveMaker. Kara "

Lambar Programs Numark

Wani mataki daga LiveDJ shi ne Prosky na Numark. Wannan naúrar tana ɗaukar wannan ra'ayin da Numark ya yi amfani da Live Live kuma ya sanya shi zuwa ƙarin aikin ƙwarewar sana'a. Wannan naúra ya ƙunshi bayanai na RCA, shigar da ƙwaƙwalwar microphone, kayan aikin XLR masu dacewa da kuma kayan kayan waya. Ganin cewa Live Live yana iya zama mai girma a al'ada da kuma a wasu jam'iyyun, Shirin Pro Projects ya kawo gawar a kulob din. Kara "