Tips don Amfani da Ƙaƙwalwar Mota na iPod

Kuna da iPod, kuna da mota, kuma kuna son amfani da su tare. Ka yi bincike da zaɓuɓɓukanka kuma ka zabi wani adaftar mota mara waya don iPod. Yin amfani da adaftar mota mara waya ta USB kyauta ne - yawanci, yana kawai toshewa a cikin iPod, kunna adaftan, kuma kunna rediyonka zuwa tashar dama.

Yin wannan, duk da haka, kuna iya gano cewa wasu siginonin rediyon FM suna tsangwama tare da kiɗa na iPod. Ga wasu matakai don rage tsangwama kuma ya sami mafi kyawun adaftarka na mota mara waya ta iPod.

Gwada Ƙararren Ƙasa ko Ƙarshen Ƙarshen kira

Don watsa shirye-shiryen sigina daga iPod zuwa motar motarka, za ku buƙaci nemo madaidaicin FM. Bincika ƙananan ƙarshen bugun kiran (faɗi 90.1 da ƙananan) da ƙarshen ƙarshe (107.1 kuma mafi girma) don tashoshi marasa amfani. Yunƙurin jama'a, koleji, da kuma rediyo na addini yana sa ya fi ƙarfin samun ƙananan hanyoyi ko da a cikin ƙananan ƙarancin bugun kira, amma har yanzu kuna da damar samun wani abu a wurare da yawa.

Bincika Kananan tashoshi

Yawancin masu watsa shirye-shiryen FM na FM sun baka damar zabar abin da kake son watsa shirye-shiryen iPod. Za ku sami mafi kyawun sauti mai jiwuwa daga cikin adaftan FM, da kuma rashin tsangwama daga wasu tashoshi, idan kun watsa siginar iPod zuwa tashar FM ba tare da sigina a gefe ɗaya ba.

Wato, tashar mafi kyaun da kake amfani da ita ba zata sami sigina a gare shi ba, mita a gefe ɗaya ba zai sami kaɗan ba ko alama.

Don yin wannan, sami wata tashar kyauta da kake so ka yi amfani da shi. Saboda wannan misali, bari mu yi amfani da 89.7. Don ganin ko 89.7 zai yi aiki a gare ku, duba 89.5 da 89.9 kuma. Idan babu siginar, ko siginar rashin ƙarfi, akan kowane daga cikin waɗannan ƙananan hanyoyi, ya kamata ku zama lafiya.

Gano wani ɓangaren nau'i uku ba tare da sigina ba yana ƙara wuya, don haka idan ba za ka iya samun sau uku cikakke ba, kawai gwada wa wadanda ke da tsangwama.

Yi amfani da Wurin Gidan Wuta

Wasu kamfanonin adaftar mota mara waya na iPod ba sa kayan aiki don taimaka maka ka sami tashar mafi kyau don watsa shirye-shirye a yankinka. Gwada Tasirin FM na Belkin ko DLO's OpenFM kayan aiki don samun kyakkyawar shawara don sauƙi m.

Amma ....

Kamar yadda tashoshin rediyo da yawa suka zo a kan layi, zai zama da wuya a yi amfani da mai watsa FM a cikin motarka ba tare da tsangwama ba. Mutanen da suke zaune a manyan birane da gidajen rediyo (New York, LA, da sauransu) sun san wannan. Idan kana zaune a ɗaya daga cikin waɗannan yankunan, tabbas za ka kasance mafi kyau ta amfani da adaftar cassette ko jagorar da aka gina. Idan ba ku tabbatar ko kun sami wadataccen maras tabbatattun wurare a yankinku ba, tabbas za ku bincika manufar dawowa kafin ku saya kuma ku rataye ku.

Kara karantawa a cikin sashenmu na iPhone / iPod.