Koyi don Ajiye Ajiye da sauri ko Share saƙonnin a cikin iOS Mail

Hanya mafi sauri zuwa tsaftacewa ko share saƙonnin email daga aikace-aikacen Mail a kan wani iPhone, iPod tabawa ko iPad ya yi amfani da motsi mai swipe. Da ke ƙasa akwai cikakkun bayanai game da yadda za a kafa swipe don share ko swipe zuwa ajiya.

Dalilin yin amfani da shi shine sauri fiye da mafi yawan hanyoyi na sharewa ko adreshin imel ɗin shi ne cewa yana ɗauka kawai motsi mai sauri daga hagu zuwa dama, ko dama zuwa hagu, don fara jawo hanzari. Yawanci, kuna son shigar da saƙo kuma share shi daga can ko amfani da maɓallin Edit don zaɓar wane saƙonni ya kamata a cire ko ajiye shi.

Lura: Amsawa yana nufin aika sako zuwa asusun ajiyar asusu, wanda yake da shi daga Akwati.saƙ.m-shig. Amma ba cikin babban fayil ɗin Shara (zaka iya samun shi daga baya) ba. Duk da haka, ziyartar imel yana aika shi zuwa babban fayil na Shara .

Yadda za a saita Swipe Share / Archive

Ga yadda za a sami maɓallin sharewa ko ɓoye don nunawa lokacin da ka swipe imel a cikin saƙon Mail:

Swipe zuwa Amsoshi

Aikace-aikacen Mail ɗin an saita ta atomatik don tallafawa swipe zuwa ajiya lokacin da ka swipe saƙo zuwa hagu. Saka yatsanka a saman gefen dama na saƙo sannan kuma swipe duk hanyar zuwa gefen hagu. Za ku ga 'yan zaɓuɓɓuka da suka nuna a dama, ɗaya daga cikinsu shi ne Amsoshi , wanda zaka iya matsa don kunna.

Idan wannan ba ya aiki a gare ku, bi wadannan matakai:

  1. Jeka aikace-aikacen Saitunan na'urarka.
  2. Bude zaɓi ɗin Mail .
  3. Gungura ƙasa zuwa sashen MESSAGE LIST kuma danna Swipe Zɓk .
  4. A kasan inda ya ce Swipe Dama , danna zabin kusa da shi kuma zaɓi Amsoshi .

Ya kamata a yanzu ku iya swipe duk hanya daga dama zuwa hagu, sannan ku ajiye wannan adireshin nan da nan.

Swipe don Share

Idan ka bi matakan da ke sama, zaka iya swipe dama (daga hagu zuwa dama) don aika da sako zuwa ga Shafin Farko tare da Zaɓin Trash . Yi la'akari da cewa wannan shine kishiyar motsi don adana imel.

Kada ka ga zaɓin Trash lokacin da ka swipe saƙo? Komawa zuwa saitunan da aka ambata a sama kuma ka tabbata an zaɓa an zaɓi Amfani domin an nuna zaɓin Trash lokacin da kake swipe a cikin shugabanci.

Ƙarin Bayani game da Sarrafa saƙonnin imel

Hakanan zaka iya sharewa ko adana adireshin imel a wayarka ko kwamfutar hannu ta danna maɓallin Edit .

Kawai zaɓar wane sakonnin da kake so ka gudanar sannan ka latsa Archive don adana su.

Idan kana son maɓallin Amfani ya zama maɓallin Delete a maimakon, don haka an share saƙonni maimakon an adana shi, bi wadannan matakai:

  1. Jeka aikace-aikacen Saitunan .
  2. Gudura zuwa Asusu da kalmomin shiga .
  3. Zabi asusun imel din daga lissafin sannan sannan a matsa shi sau ɗaya a kan allon gaba.
  4. Jeka zuwa Babbar menu don akwatin gidan waya.
  5. Zabi Wakilin gidan waya mai goge baya a cikin Akwatin akwatin gidan waya a ƙarƙashin MESSAGES AKA SANTA A: sashe