Ta yaya za a sami Microsoft Windows Keys na Samfur

Nemi Keɓaɓɓen Kayan Samfur na Microsoft don Windows 8, 7, Vista, XP, da sauransu!

Ainihin duk shirye-shirye na Microsoft yana buƙatar maɓallin samfurin a matsayin ɓangare na tsarin shigarwa, ciki har da dukan tsarin Windows na Windows.

Duk sassan Windows sun kasance kofe na maɓallan kayan aiki da aka yi amfani dashi don shigar da su a cikin Registry Windows amma sabbin sababbin sun hada da su, ma'anar cewa gano su ya haɗa da sanin wurin da kuma yadda za a raba su.

Abin farin ciki, shirye-shiryen da ake kira masu saɓin maɓallin kayan aiki zasu iya yin wannan a gare ku ta atomatik, kuma sau da yawa a cikin 'yan kaɗan kawai. Da zarar kana da maɓallin ƙirar aikinka, za a iya sake shigar da Windows da bin doka kuma za a iya samun nasara a sake kunna shi daga baya.

Tun da Microsoft ya canza yadda za su haɓaka da kuma adana maɓallan samfurin daga kowane ɓangaren Windows zuwa gaba, akwai shirye-shirye da hanyoyin da aka fi so dangane da abin da Windows ke da shi.

Nemo samfurinka na Windows a ƙasa, bi biyayyar yadda za a iya jagorantar, kuma zaka sami maɓallin aikin samfurin Windows ɗinka ba a lokaci ba. Dubi Wadanne Saitin Windows Shin Ina Da Shi? idan ba ku tabbatar da abin da za a karɓa ba.

Tip: Idan wani abu game da amfani da maɓallan kayan aiki a Windows har yanzu yana da damuwa a gare ku, ko kuma ba ku da tabbace idan kuna bukatar samun maɓallin samfurin don shigar da Windows sake, duba Taimakon Samfur na Windows na taimako.

01 na 06

Windows 8 & 8.1

Windows 8.1. © Microsoft

Idan ka rasa maɓallin samfurin Windows 8 amma har yanzu ana shigarwa ko a kalla har yanzu a wasu nau'i na kwamfutar aiki, yana da sauƙin sauƙi tare da software mai kyau.

Duba yadda za a sami maɓallin Kayan Windows 8 ko 8.1 don sauƙin bin tutorial.

Yayin da yawancin shirye-shiryen binciken mahimmanci suna tallata cewa zasu iya ganowa da kuma lalata maɓallin samfurin Windows 8 ɗinka, na gano cewa yawancinsu basuyi daidai ba, suna samar da maɓallin samfurin Windows 8 wanda ba daidai ba.

Na jarraba Shawarar Belarc , shirin kyauta na bayar da shawarar a cikin takaddina, kuma ku san cewa zai ba ku madaidaicin Windows 8 don shigarwa.

Lura: Wannan hanya tana aiki daidai da kowane batu na ko dai Windows 8 ko Windows 8.1, da Windows 8.1 Update. Kara "

02 na 06

Windows 7

Windows 7 Mai sana'a. © Microsoft

Neman maɓallin samfurin Windows 7? Kamar sauran maɓallan kayan aiki, har yanzu yana kusa idan Windows 7 har yanzu an shigar, amma an ɓoye shi.

Duba yadda za a sami maɓallin samfur naka na Windows 7 don umarni mai sauƙi.

Yawancin shirye-shirye masu binciken mahimmanci suna aiki tare da Windows 7, amma na fi son LicenseCrawler don dalilai da yawa.

Hanyar yadda zan jagorantar da na hade zuwa saman don maɓallin Windows 7 yana aiki tare da duk wani edition na Windows 7, ciki har da Ultimate , Professional , Home Premium , da kuma ƙarin.

Dukansu nau'i 32-bit da 64-bit kuma suna goyon baya. Wannan yana zuwa ga mafi yawan sigogi na Windows da masu binciken masu mahimmanci wanda ke tallafa musu, Windows 7 ko in ba haka ba. Kara "

03 na 06

Windows Vista

Windows Vista Ultimate. © Microsoft

Kamar yadda ba a san shi kamar Windows Vista ba, mafi yawan samfurin binciken kayan aiki sun goyan bayan tsarin aiki.

Kamar sauran sassan Windows na yanzu, dole ne ka yi amfani da ɗaya daga cikin waɗannan shirye-shiryen don neman samfurin maɓallin Vista saboda an ɓoye shi:

Yadda Za a Samu Maɓallin Kayan Vista na Windows Vista

LicneseCrawler na aiki sosai don Vista da Windows 7 (sama), amma game da dukan shirye-shiryen a cikin jerin kayan aikin bincike masu mahimmanci zasu yi aiki sosai.

Kuna iya samun maɓalli mai mahimmanci ko biyu waɗanda suka tsallake goyon bayan Vista, amma ba haka ba ne. Kara "

04 na 06

Windows XP

Windows XP Professional. © Microsoft

Windows XP shi ne farkon tsarin aiki wanda aka mayar da hankali don ƙuƙwalwar maɓallan kayan aiki, kuma, a gaba ɗaya, don ɗaukar maɓallin tsari mai mahimmanci.

Saboda haka, ba kamar sauran tsofaffin sassan Windows (wasu ɓangarori ba a ƙasa), Windows XP ta tilasta ka ka yi amfani da waɗannan samfurori na samfurin kayan aiki na musamman idan kana so ka mirgine maɓallin da aka rasa na XP.

Duba ta yadda za a samo madogaran samfurin Windows XP don cikakken koyawa akan wannan tsari.

Akwai wasu shirye-shiryen da na yi girma da fifiko a lokacin neman maɓallan kayan aiki akan kwakwalwa ta abokin ciniki, mafi yawan waɗannan kayan aiki sun goyi bayan kowane bugun Windows XP. Wannan ba gaskiya bane shine sanin cewa XP shine version of Windows wanda ya sa wadannan kayan aiki su cigaba. Kara "

05 na 06

Windows Server 2012, 2008, 2003, da dai sauransu.

Windows Server 2012 R2. © Microsoft

Idan akai la'akari da yadda suke da yawa, ba abin mamaki ba ne cewa Microsoft ya buƙaci kullun samfurin don samfurori na Windows Server, kamar Windows Server 2012, Windows Server 2008, da Windows Server 2003.

Ba duk samfurin binciken maɓallin samfurin suna tallafawa tsarin tsarin tsarin uwar garken Microsoft ba, don haka akwai ƙananan waɗannan shirye-shiryen da zaka iya dogara.

Duba yadda za a sami Farin Kayan Samfur na Windows don ƙarin bayani.

Lura: Wannan koyawa na aiki ga kowane tsarin Microsoft na tsarin kasuwanci, wanda ya haɗa da sassan Windows Server da aka ambata, da Windows 2000 da Windows NT 4. Ƙari »

06 na 06

Windows 98, 95, & ME

Windows 98. © Ralph Vinciguerra

Ba kamar sauran sababbin sababbin Windows ba, maɓallan kayan da ake amfani dasu don shigar da Windows 98, Windows 95, da Windows ME ba a ɓoye a cikin Windows Registry.

Wannan yana sa gano su ainihi, mai sauƙi ... muddin kun san inda za ku dubi.

Dubi yadda za a sami matakan samfur na rasa don Windows 98, 95, & ME don ƙarin bayani.

Kuna buƙatar budewa da yin amfani da Editan Edita don yin wannan, amma kada ku damu, baza kuyi canje-canje ba a wurin yin rajista ko yin wani abu mai hadari.

Muhimmanci: Duk da yake kuna da kyakkyawan dalili na shigarwa ko sake shigar da tsoho tsoho na Windows kamar Windows 98, da dai sauransu, don Allah san cewa waɗannan tsarin aiki suna da matakan tsaro kuma basu dace da Intanet ba. Kara "